TIN TÀI TRỢ.

Bột tắm trắng lupita qua cầu rút ván !

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.13K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 62 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình đăng bài này lên để mọi ng cùng nhau chia sẻ . Hôm trước m lên face có thấy quảng cáo sản phẩm tắm trắng lupita , vào thì k thấy có bình luận nào chê sản phẩm cả , chỉ có những bình luận hỏi giá tiền và xin tư vấn . M cũng k tìm hiểu thêm mà đặt mua luôn 6 hộp 750k . Trước khi mua m có hỏi bên cty là có phải hàng nhập không, cty trả lời là có , và có tem chống giả . Nhưng khi m nhận được hàng thì bên trong sản phẩm được đóng thủ công bằng những túi ra lẻ thuốc và bao bì rất sơ sài . Tem thi bị rách , hộp nào cũng vậy và tem cũng chỉ là tem thủ công. Mình có vào trang của lupita để hỏi lại nhưng không được trả lời , k những vậy còn bị chặn nick không cho bình luận trong các bài đăng của trang , trước đó m vẫn bình luận hỏi sản phẩm đk . Mifnh không ngờ ngta lại qua cầu rút ván như vậy ! Thật uổng công mình tin tưởng !

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 48 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Hôm trước mình thấy QC trên fb m cũng hỏi và đc tư vấn nhiệt tình lắm. Định mua nhưng lại sợ k bit hàng thế nào. Vậy bạn có dám dùng k?
    • 26 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bno đóng page rồi còn đâu, t cũng là nạn nhân bị bno lừa đây, ko thấy feedback xấu vì fb xấu bị bno xoá và chặn hêt rồi còn đâu
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 21 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

các chị chịu khó tắm trắng bằng các nguyên liệu tự nhiên cho nó an toàn ạ: bột đậu đỏ chẳng hạn. em đang dùng rất thích ạ
    Ngũ cốc nguyên hạt làm từ 10 loại đậu, hạt sen, gạo lứt và mè đen
    https://zaodich.webtretho.com/forum/f...-khoe-2135569/
    https://www.facebook.com/pages/Ng%C5%A9-C%E1%BB%91c-L%E1%BB%A9t/1606321242957392
    Vì sức khỏe của bạn và gia đình. Vì một cuộc sống ít bệnh tật
    • 800 Bài viết

• 508 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em cái gì cũng vậy giờ mỹ phẩm chán lắm toàn loại rởm hay Trung Quốc ko thôi.
    • 42 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

mua tắm trắng của nga dùng cũng ổn?ko thì uống viên trắng da cũng dc các mẹ à.tớ cũng dang uống.thấy ổn?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của hoangphuongbvt
    • 62 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

M về tắm thử một lần rùi thấy sợ k tắm nữa , vứt bỏ . Phí mất 750k , đúng là buôn đầu dê bán thịt chó mà ,

Gởi từ ứng dụng Webtretho của phuongvu8691
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)