TIN TÀI TRỢ.

Bóc trần sự thật về các loại kem trộn làm trắng da

• 6.57K Lượt chia sẻ
  • 110K Lượt đọc
  • 64 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đọc bài này rồi mới hiểu nguyên nhân làm người ta sợ kem trộn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 460 Bài viết

• 282 Được cảm ơn

Mình chưa từng 1 lần dùng kem trộn, chỉ thấy thành phần ko rõ ràng, buôn bán kiểu đầu đường xó chợ là ko tin nổi rồi, vậy mà ko hiểu sao lại có người dùng chỉ vì mấy chủ shop đăng mấy đoạn tin nhắn khen ngợi rồi nói là "feedback tốt từ khách" (?) Nói thật mấy cái đó chỉ cần 2 cái điện thoại và thay sim tự nhắn với nhau cũng đc nữa, vậy mà ai cũng đinh ninh là nhiều ng dùng khen tốt thì mình dùng cũng tốt. Bó tay
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 115 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Giờ kem trộn nhận bằng khen nhiều lắm các mẹ ạ, vinh danh giải thưởng này kia. VN mình có tiền là mua đc hết, bán rẻ lương tâm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mới hôm nọ có bài báo trên kênh hay afamily gì đó khen white doctor cũng giải thưởng lọ chai. Mà trên nhiều rum đang cho wd vào diện tình nghi kem trộn. Bó tay web có uy tín mà còn vậy

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Haianh.nov
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mấy cái giải thưởng đó thì cứ đóng tiền là mua mà thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cái gì bây giờ cũng độc hại, rồi hàng giả hàng nhái đến phát sợ. Ai dám dùng cái gì nữa @@
    Chia sẻ kinh nghiệm chọn bàn ghế ăn, bàn làm việc tại nhà chính hãng
    • 65 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

mình cũng trải qua giai đoạn cai kem, lúc ngưng sử dụng thì đúng là khủng hoảng thật, mãi hơn 1 năm giờ mới cảm thấy nhẹ nhõm
    Các mẹ có nhu cầu chăm sóc da liễu thì ghé bên mình nhé Love%20StruckLove%20Struck
    [Zaodich] Sản phẩm làm dài, dày lông mi
    [Zaodich] Sản phẩm giúp mọc tóc, trị rụng tóc

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 20 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

hay mình sẽ dễ dàng nhận biết
    • 50 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

tại khu vực mình ở cũng có nhiều chị em thi nhau lột trắng, mấy bà chị cứ nói sao mình k lột cho đẹp. Lúc đó mình cũng muốn trắng đẹp định làm thử nhưng thấy mấy chị lột xong thì ban ngày phải trùm như ninja chỉ thấy xuất hiện vào ban đêm vì nêu để tiếp xúc với ánh nắng là bị nám liền. Hỏi sao phải khổ thế thì các chị bảo muốn đẹp thì phải chịu cực. Bởi vì cái công nghệ làm đẹp nay mà nhiều chị em có làn da trắng nhưng không dám khoe dưới ành mặt trời. Có một chị khi cả nhà đi tắm biển chị ấy chỉ ngồi giữ đồ chứ không xuống tắm. Và một chị đã thử lột trắng thật nhưng chị ta không chịu nỗi cái nóng nực khi phải trùm che chống nắng nên đành để làn da mới trắng thi gan với ánh mặt trời và hậu quả là bị nám, dị ứng ngứa tùm lum, da không con sức sống nhăn nheo phải đi da liễu điều trị nhưng chưa hết
    • 40 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mấy chế xài kem trộn, ham rẻ tiền xài các kem ko rõ nguồn gốc rồi sau này bị nhiểm Cortiod như em nó đây này
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ôi thật là đáng sợ! mình thấy dùng sản phẩm thiên nhiên mang lại hiệu quả tốt, chỉ là thời gian dùng cũng hơi lâu mới thấy hiệu quả nhưng mình thấy rất yên tâm.
    • 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình cũng từng dùng 1 lần rồi sợ tới già luôn. thôi, tự nhiên là tốt nhất. cứ mật ong + sữa tươi + dầu dừa làm tới mà da sáng và mềm là thích rồi.
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đọc xong sợ thiệt, mặc dù đang tìm cách làm trắng da đây. Có cách làm trắng da an toàn và chi phí tiết kiệm không mấy bạn
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhìn lột da 1 đống mà thấy sợ quá đi
    • 30 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

nghe ung thư da mà nổi hết da gà rồi bác
    Cung cấp hoa lavenderhoa oải hương tại tphcm
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ngày học lớp 10 mình đã hi
    comment by WTT mobile view
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 0974429196 Xem bài viết
    Ngày học lớp 10 mình đã hi
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ngày học lớp 10 mình đã hí hưng dùng kem trộn. Tg đầu da rất đẹp sau ko dùng hỏng luôn da. H mình đắp mặt băng nguyên liệu tự nhien và uống tinh bột nghệ da dc cai thiện ro rẹt. thấy quá may mắn )
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

kem trộn ko rõ nguồn gốc dùng nguy hiểm ghê 😭 mà dạo này mình đang uống thuốc trắng da,thảo dược,uống dc chừng 2 tuần mấy à mà da đẹp lên hẳn lun ^^

Gởi từ ứng dụng Webtretho của taniatruong
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng từng dung kem trộn (tự trôn) sau đấy trắng rồi nghỉ luôn đến giờ....giờ chỉ dùng đồ tư nhiên để duy trì
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4