TIN TÀI TRỢ.

Bộ sản phẩm trị tàn nhang -- nám da của thuốc dân tộc có mẹ nào dùng trị chưa

• 1 Lượt chia sẻ
  • 29.7K Lượt đọc
  • 51 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có phương pháp nào điều trị nám tàn nhang hiêu quả không. Mặt em giờ nhiều hơn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 65 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ngocanh888 Xem bài viết
    Bạn đã chữa khỏi bệnh này chưa? Nếu chưa cho mình thông tin tình trạng bệnh để mình tư vấn cho bạn nên dùng thuốc uống hay bôi cho khỏi dứt điểm nhé!
    BÀI THUỐC CHỮA DỨT ĐIỂM TÀN NHANG, NÁM MÁ - 01 LIỆU TRÌNH DUY NHẤT
    https://zaodich.webtretho.com/forum/f...-nhat-2403506/

Đông Y Cao Cường chuyên: thủy đậu, đi ngoài, đại tràng, dạ dày, mề đay, trĩ, tàn nhang-nám má...

https://zaodich.webtretho.com/forum/f...am-ma-2416709/
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lengkeng176 Xem bài viết
    chị ơi mẹ em cũng bị nám và tàn nhang được cô ở công ty giới thiệu điều trị bằng thuốc đông y, giờ mặt mẹ em hết nám tàn nhang luôn, mà còn mịn hơn da con gái nữa ý hihi, e thấy trị cũng không tốn kém như thuốc trên đâu, cũng là thuốc đắp và dưỡng đấy
    Mình bán thuốc nam đoa, đảm bảo khoảng 800k là 100% đặc trị- thay da sinh học dành cho NÁM DA mặt là gì?

Thay da sinh học dành cho mặt, chính là quá trình làm trẻ hóa da nhờ vào sự loại bỏ các lớp da sạm đen, xấu xí ở bên ngoài, giúp bạn nhanh chóng sở hữu được làn da hồng hào rạng rỡ.

Thay da sinh học dành cho mặt những công dụng mà nó mang lại:
    📌Hỗ trợ trị thâm nám da lên tone màu ngay lần đầu tiên sử dụng.
    📌Hiệu quả hỗ trợ điều trị nám cao mà không cần phải sử dụng liệu trình laser gây đau đớn
    📌Công nghệ thay da sinh học đột phá mới nhất của Đông Y, chiết xuất từ các loại thảo dược quý hiểm., giúp tái tạo làn da trong thời gian ngắn
    📌Và hơn thế nữa, thay da sinh học dành cho mặt còn hỗ trợ điều trị được chứng thâm nám,
    📌Điều trị lỗ chân lông to,
    📌hỗ trợ làm trắng da mà không hề có dấu hiệu da bị đỏ rát.
    Tại sao phải điều trị nám ở Spa đắt đỏ mà không thay da sinh học bằng #kemthuocnam.
    • 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TrinhThao2606 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi LVPBV Xem bài viết
    mẹ nào đã chữa và đang chữa námm tàn nhang bằng thuốc dân tộc thấy có hiệu quả ko? ace vào phát biểu ý kiến cho mọi ng tin tưởng hơn nhé! e cũng dùng nhiều loại từ bôi đến uống( saman, ohui...) càng ngày bị càng nặng nản quá.....
    Sao không có mẹ nào vào cho ý kiến hết vậy ? Mình cũng bị nám, sạm da nữa nè. hic hic
    Em dùng thuôc nam dân tôc của c này bớt nè c 0978779755 muốn tìm hiể lên face nguyên nguyên tham khảo đi c,cô em cũng mua chỗ c này
    • 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ngocanh888 Xem bài viết
    E dùng thuôc nam của dân tôc kô bi lại c a,mua cuả c này nè 0978779755 face nguyên nguyên c tham khảo xem tn
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị ơi mẹ em cũng bị nám và tàn nhang được cô ở công ty giới thiệu điều trị bằng thuốc đông y, giờ mặt mẹ em hết nám tàn nhang luôn, mà còn mịn hơn da con gái nữa ý hihi, e thấy trị cũng không tốn kém như thuốc trên đâu, cũng là thuốc đắp và dưỡng đấy
    Uh co minh ngay truoc bị tan nhang voi nam nhieu.chj gai minh len bac giang cong tac chj minh mua vho minh bot hut chân nam voi thuốc bôi.dung dc gan thang thi het da cũng trang ra.tat ca mất 2 trieu7 thui ma
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh bị nám chan sau voi tan nhang nhieu lam.chj gai minh di len bac giang công tác.chj minh mua cho minh gom bot hut chan nam voi thuoc bôi.minh bôi tam gan 1 thang thi khoi.lai sáng da khoi dc hon nam roi da jo trang min lam. Giá ko đến 3 trieu dau.co 2tr7 thui.co gang dau tu
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chài chị
    Chị ơi cho e hỏi mẹ dùng thuốc gì vậy ạ?
    • 207 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Địa chỉ bán thuốc này ở đâu thế ạ? e cũng muốn trị tàn nhang quá đi
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi cho mình xin cái địa chỉ bạn mua thuốc nám ở bắc giang được không. Mình cũng đang muốn chữa lắm đây.
    mặt mình bị tàn nhang í. chán mất tự ti lắm nhưng chưa bít chữa thế nào đây.
    Mình cũng ở bắc giang này. cho mình xin địa chỉ và số đt nhé
    cảm ơn bạn nhiều
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hix mình đã tìm hiểu ra. face nguyên nguyên linjk đây ạ: https://www.facebook.com/thaonguyenmautimr
    lại chính là cái tên bạn đăng nhập trên WTT.
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

http://dieutrinam.thammydiamond.net/
    Mình điều trị mụn bên này thấy tốt và nám da thì điều trị có 999k/1 lần thôi chị gái mình làm thấy hiệu quả lắm, mà bác sĩ da liễu thăm khám trực tiếp với điều trị công nghệ cao kết hợp luôn nên an toàn lắm. Bạn nào bị nám da gọi đến nhờ tư vấn kỹ hơn xem sao.
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3