Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Bí quyết giữ gìn lan da luôn tươi trẻ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 14.9K Lượt đọc
  • 64 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm nay em mới có thời gian rảnh lên diễn đàn vì quá bận rộn với công việc và chăm sóc cho baby,thậm chí ít có thời gian chăm sóc cho sắc đẹp nữa,soi gương thấy giật mình vì da của mình bắt đầu xuất hiện những nếp nhăn và có đốm nâu nữa.Mình có xem một số tạp chí thấy có quảng cáo sản phẩm uống làm đẹp từ bên trong chống lão hóa da,nhưng mình không biết chọn sản phẩm nào.Các Chị nào có sử dụng và có kết quả tốt chia sẽ cho mình nhé.Cám ơn các Chị.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 158 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhnhi76 Xem bài viết
    Hôm nay em mới có thời gian rảnh lên diễn đàn vì quá bận rộn với công việc và chăm sóc cho baby,thậm chí ít có thời gian chăm sóc cho sắc đẹp nữa,soi gương thấy giật mình vì da của mình bắt đầu xuất hiện những nếp nhăn và có đốm nâu nữa.Mình có xem một số tạp chí thấy có quảng cáo sản phẩm uống làm đẹp từ bên trong chống lão hóa da,nhưng mình không biết chọn sản phẩm nào.Các Chị nào có sử dụng và có kết quả tốt chia sẽ cho mình nhé.Cám ơn các Chị.
    Mình cũng muốn biết
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 997 Bài viết

• 987 Được cảm ơn

Em ủng hộ cho ENAT 400- bổ sung vitamin E mỗi ngày. Da em vốn ko có mụn gì, nhưng cũng đu đeo các loại mỹ phẩm nhưng tính lại hay quên và làm biếng bôi nên cũng ko thấy td gì rõ rệt. Nhưng từ khi uống ENAT400 em ko bôi bất kì loại kem nào hết mà da lại rất là mịn (hơn cả lúc trước nữa). Chị dùng thử xem, hình như 1 hộp là tầm 65k (30 viên). Ngày uống 1 viên, tốt nhất là sau khi ăn sáng, vì sáng em thường ăn no nhất các bữa sau ăn ít dần. Kinh nghiệm của Mom dạy em là chỉ uống thuốc (các loại thuốc có vitamin, dầu cá) sau khi ăn 1 lúc như vậy trong qua trình chuyển hóa thức ăn sẽ gia tăng việc tổng hợp loại vitamin mình đang uống --> tăng hiệu quả.
    • 148 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mình thì cũng tính mua hộp olay về xài thử ,vì từ hồi nào tới jo ko co xài gì cả ,cũng đang lưỡng lự vì ko bt có hợp với da ko( da mình cũng dễ ,ko bi dị ứng) ,ko bt xài ban đêm được hơn hay ban ngày được hơn .Mà mẹ nó xài cái viên đó được bao lâu rồi ? có tác dụng phụ j ko vậy ?
    Ba là cây nến vàng ,mẹ là cây nến xanh ,con là cây nến hồng ,bốn ngọn nến lung linh...

https://tientrantt.multiply.com/

event

event
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn chị đã chia sẽ với mình,nhưng theo mình biết da xuất hiện những nếp nhăn là đang ở trong tình trạng lão hóa thì phải bổ sung collagen chứ đơn thuần vitamin E thôi sẽ ko đủ cải thiện những nếp nhăn đó.Mình vừa được 1 đồng nghiệp chia sẽ sp chống lão hóa bổ sung colaagen hiệu Uchuu từ Nhật,chi ấy đang sd và thấy kết quả tốt nên cho mình thông tin này,nếu các chị nào có đang sd Uchuu thì cho mình thêm thông tin nhé.Cảm ơn các chị
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 404 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Cảm ơn chị đã chia sẽ với mình,nhưng theo mình biết da xuất hiện những nếp nhăn là đang ở trong tình trạng lão hóa thì phải bổ sung collagen chứ đơn thuần vitamin E thôi sẽ ko đủ cải thiện những nếp nhăn đó.Mình vừa được 1 đồng nghiệp chia sẽ sp chống lão hóa bổ sung colaagen hiệu Uchuu từ Nhật,chi ấy đang sd và thấy kết quả tốt nên cho mình thông tin này,nếu các chị nào có đang sd Uchuu thì cho mình thêm thông tin nhé.Cảm ơn các chị
    Hiệu này nghe lạ nhỉ, dạng viên uống hay kem bôi ? Mình chỉ nghe uống Vitamin E để chống lão hóa da, như ENat 400, mà sao có người nói phải Vitamin E trong bữa ăn sẽ hiệu quả hơn là sau khi ăn
    • 434 Bài viết

• 242 Được cảm ơn

Dược Hậu Giang cũng đang sản xuất sp Collagen, giá 1 hộp khoảng 3-400 k ,bạn gái nào muốn dùng thử cứ ra nhà thuốc mua.
    Gì chứ collagen dạng tiêm, dùng bơm vào dưới da thì các thẫm mỹ viện dùng rất nhiều.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 81 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Có sản phẩm rất hiệu quả và an toàn đó là viên nang Mỹ Dung hoàn của Đông dược Bảo Long 100k/hộp ,thành phần hoàn toàn thảo mộc rất an toàn,bạn nghiên cứu thử xem nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,912 Bài viết

• 2,217 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ha_anh2008 Xem bài viết
    Dược Hậu Giang cũng đang sản xuất sp Collagen, giá 1 hộp khoảng 3-400 k ,bạn gái nào muốn dùng thử cứ ra nhà thuốc mua.
    Gì chứ collagen dạng tiêm, dùng bơm vào dưới da thì các thẫm mỹ viện dùng rất nhiều.
    Cái này dùng đường uống hả bạn? Hộp đó bao nhiêu viên vậy? hì hì để tính xem phải mất bao nhiêu tiền một ngày, xem có kham nổi không ấy mà
    02/03/2015: 52 - 84 - 74 - 94 - 55

Restart DAS

06/09/2012 51 84 74 83 93 53 34 28
    07/10/2012 48 84 71 78 93 53 33 28
    27/12/2012 47 84 69 78 90 51 32,5 28,5
    • 155 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình được giới thiệu sử dụng sp amino collagen của hãng Meiji phải gửi mua ở nước ngoài cơ nhưng mà mình đang thắc mắc là kô biết là mình đang có bầu thì có dùng đc ko nhỉ,ai biết tư vấn giúp mình với.
    • 434 Bài viết

• 242 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mekienha Xem bài viết
    Cái này dùng đường uống hả bạn? Hộp đó bao nhiêu viên vậy? hì hì để tính xem phải mất bao nhiêu tiền một ngày, xem có kham nổi không ấy mà
    À, mình thấy nó dạng bột,hoà tan vào nước lọc rồi uống như uống chè.
    Bạn phone cho Dược hậu giang hỏi kỹ đi, hình như khoảng mấy chục gói 1 hộp hay sao í !
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,912 Bài viết

• 2,217 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tientrantt Xem bài viết
    mình thì cũng tính mua hộp olay về xài thử ,vì từ hồi nào tới jo ko co xài gì cả ,cũng đang lưỡng lự vì ko bt có hợp với da ko( da mình cũng dễ ,ko bi dị ứng) ,ko bt xài ban đêm được hơn hay ban ngày được hơn .Mà mẹ nó xài cái viên đó được bao lâu rồi ? có tác dụng phụ j ko vậy ?
    Olay bây giờ có loại dùng cho ban ngày và loại cho ban đêm riêng biệt đó bạn, loại đêm thì có thêm thành phần giữ ẩm, còn loại ngày thì ráo hơn và có chống nắng. Mình cũng đang dùng Olay đây nè, nhưng đang bon chen sang Shiseido hehe tính dùng thử 1 hộp Shi xem thế nào, nếu không thấy đẹp hơn thì quay lại Olay dùng tiếp.

Restart DAS

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeMinky Xem bài viết
    Hiệu này nghe lạ nhỉ, dạng viên uống hay kem bôi ? Mình chỉ nghe uống Vitamin E để chống lão hóa da, như ENat 400, mà sao có người nói phải Vitamin E trong bữa ăn sẽ hiệu quả hơn là sau khi ăn
    Sp bổ sung collagen chống lão hóa da hiệu Uchuu hoàn toàn mới tại Việt Nam nhưng đã là sp được khách hàng tin dùng lâu năm tại Nhật Bản.Dạng bột sữa uống,có thể pha chung với tất cả các loại thức uống khác rất ngon và dễ hấp thu.Đồng nghiệp của mình sd hết 1 hộp thấy da sáng mịn và săn chắc hơn và tốt hơn nữa là tiết kiệm được thời gian và ngân sách vì dùng sp này ko phải sd nhiều loại kem dưỡng khác và bỏ nhiều th/gian thoa nhiều nơi trên da.Mình nghe rất phấn khởi và đã q/định mua sd,khoản bảy trăm mấy/hộp.Nếu chị có nhu cầu tìm hiểu và sd thì l/hệ t/tâm hoặc các nhà thuốc,thẩm mỹ viện lớn trong TP.
    • 212 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Bạn cũng cần thường xuyên tránh ánh nắng mặt trời khi ra đường nữa nhé.

Website xanh cho một Trái Đất xanh: https://sweetnaturevn.wordpress.com
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình là thành viên mới vừa vào trang tuổi thơ monng các bạn chỉ giáo. Mình cũng đã dùng ENAT 400 thấy có hiệu nghiệm nghê đấy nhất là các mẹ có thời gian thì cứ đắp mặt bằng viên dầu ENAT là da min màng tươi tắn đấy;
    bibithao2003
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,912 Bài viết

• 2,217 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sp bổ sung collagen chống lão hóa da hiệu Uchuu hoàn toàn mới tại Việt Nam nhưng đã là sp được khách hàng tin dùng lâu năm tại Nhật Bản.Dạng bột sữa uống,có thể pha chung với tất cả các loại thức uống khác rất ngon và dễ hấp thu.Đồng nghiệp của mình sd hết 1 hộp thấy da sáng mịn và săn chắc hơn và tốt hơn nữa là tiết kiệm được thời gian và ngân sách vì dùng sp này ko phải sd nhiều loại kem dưỡng khác và bỏ nhiều th/gian thoa nhiều nơi trên da.Mình nghe rất phấn khởi và đã q/định mua sd,khoản bảy trăm mấy/hộp.Nếu chị có nhu cầu tìm hiểu và sd thì l/hệ t/tâm hoặc các nhà thuốc,thẩm mỹ viện lớn trong TP.
    Bảy trăm mấy một hộp? Vậy tính ra một ngày khoảng bao nhiêu tiền hả chị? xem thử coi tiết kiệm thời gian mà có tiết kiệm tiền không. Huhuhu mắc quá là mình chịu thua thôi, không đẹo nổi đâu.

Restart DAS

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,912 Bài viết

• 2,217 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bibithao Xem bài viết
    Mình là thành viên mới vừa vào trang tuổi thơ monng các bạn chỉ giáo. Mình cũng đã dùng ENAT 400 thấy có hiệu nghiệm nghê đấy nhất là các mẹ có thời gian thì cứ đắp mặt bằng viên dầu ENAT là da min màng tươi tắn đấy;
    Đắp mặt hả? Vậy mà nào giờ mình chỉ nghe nói uống thôi, chưa nghe nói là đắp được. Đắp trong bao lâu vậy bạn? Rồi rửa nước ấm hay sửa rửa mặt?

Restart DAS

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 997 Bài viết

• 987 Được cảm ơn

Em search thay noi ve sp Ucchu các chị xem thử, hình như nó mới bán ở VN
    http://www.uchuu.com.vn/vi/hoat-dong...moi-uchuu.aspx
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,342 Bài viết

• 744 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mekienha Xem bài viết
    Bảy trăm mấy một hộp? Vậy tính ra một ngày khoảng bao nhiêu tiền hả chị? xem thử coi tiết kiệm thời gian mà có tiết kiệm tiền không. Huhuhu mắc quá là mình chịu thua thôi, không đẹo nổi đâu.
    Hôm trước em cũng được bạn giới thiệu hộp Uchuu này, nghe nói uống có kết quả rất tốt. Em ở Sài Gòn, hỏi nhà thuốc đường Lê Văn Sĩ (nơi này bán thuốc giá rẽ lắm) thì hộp này giá 550K, uống được khoảng 1 tháng. Không đến bảy trăm mấy đâu chị ơi. Chị nghiến răng thử xem, hihi...
    • 34 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình mới đắp mặt một loại mặt nạ tự làm đấy, thích phết, do một chị học cùng lớp tập Aerobic tự làm, từ khoai tây, sữa tươi, mật ong, chống nám da, mịn màng, quan trọng là ko có chất bảo quản, bạn muốn biết chi tiết về sản phẩm xem đường link
    http://www.raovat.vn/raovat_125388.html
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4