TIN TÀI TRỢ.

Bí quyết giữ da đẹp mỗi tuần 1 lần siêu hiệu quả của mẹ bỉm

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.02K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 434 Bài viết

• 224 Được cảm ơn

Đừng bao giờ trông mong vào mỹ phẩm đắt tiền sẽ làm da cải thiện nha chị em, nó chỉ giúp 1 phần nào thôi, còn 1 phần là do mình nữa. Nhất là mấy chị em bỉm sữa nè, tui nghĩ nên làm quen thói quen này sớm đi cho mau lấy lại dáng, lại da. À không riêng gì mẹ bỉm nữa, tốt nhất là chị em con gái cũng nên tập thói quen này.

Cũng không giấu gì đâu, da tui mà đẹp lên, 1 phần cũng nhờ nó đó. Không cần làm gì nhiều hết cứ 1 tuần làm vài điều này là được:

Uống nước detox
    Tẩy tế bào chết mặt, môi, body
    Xông hơi cho da mặt
    Massage mặt

Cái tẩy tế bào chết có thể làm ngày trước, còn xông hơi da mặt thì làm ngày sau cho đỡ hư da nha. Mong chia sẻ nhỏ này có ích cho chị em

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 120 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

thêm cái mặt nạ nữa cho chuẩn luôn chị ơi =))
    • 390 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

hiếm lắm mới thấy 1 chị mẹ bỉm đầu tư cho nhan sắc mình đó chứ mà mấy người kia không bao giờ làm đâu
    • 198 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Đúng đó chứ như kiểu con gái đã phải dưỡng da 10 lần thì các mẹ bỉm cần phải dưỡng gấp đôi, gấp 3 mới lấy lại được phog độ chứ
    • 655 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

chắc chiếm nhiều thời gian lắm rồi sao chăm cho con được chị
    • 511 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Phục mẹ thật sự, có thời gian dưỡng da chăm da là quá tuyệt rồi, chứ như mình thời gian hiếm thấy vô cùng
    • 434 Bài viết

• 224 Được cảm ơn

Ờ há, thêm cái mặt nạ nữa là đẹp như tiên giáng trần liền
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Muoitieumuoi Xem bài viết
    thêm cái mặt nạ nữa cho chuẩn luôn chị ơi =))
    • 434 Bài viết

• 224 Được cảm ơn

đã là mẹ bỉm, nhan sắc đã thua mấy người kia rồi, nên thôi ráng phải chăm thôi
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoakitheo Xem bài viết
    hiếm lắm mới thấy 1 chị mẹ bỉm đầu tư cho nhan sắc mình đó chứ mà mấy người kia không bao giờ làm đâu
    • 434 Bài viết

• 224 Được cảm ơn

chuẩn luôn chứ không dưỡng da sau khi sinh xong xuống cấp trầm trọng
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Duongvy77 Xem bài viết
    Đúng đó chứ như kiểu con gái đã phải dưỡng da 10 lần thì các mẹ bỉm cần phải dưỡng gấp đôi, gấp 3 mới lấy lại được phog độ chứ
    • 114 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hay quá ạ