TIN TÀI TRỢ.

Bí quyết cải thiện vòng 1 với trứng gà và mật ong

• 51 Lượt chia sẻ
  • 43.5K Lượt đọc
  • 47 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị để cho e 1kg dùng thử đc ko ạ? E ở tp.hcm.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hi, ai thử ùi cmt xem có hiệu quả không vậy
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 26 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lovely9774 Xem bài viết
    Vậy là công thưc này ko có tác dụng gi hả bạn...sd phương thức tự nhiên thì còn được,chứ dùng thuốc thì hơi lo
    umh ko có tác dụng với mình, ko bik với người khác thì sao. mình theo cũng dc nữa nam ko bik có cần duy trì lâu hơn nữa ko. Mình tính thử lại 1 lần nữa koi sao
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 26 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebin_hang Xem bài viết
    Em vừa nghiền 8kg bột đậu ngũ cốc các loại đây. Trước có topic như thế này. Em mới nghiền về. 8kg. thấy các mẹ bảo hiệu nghiệm lắm.
    Mẹ nào lấy 1 ít ko, em để lại cho. Ngũ cốc gồm đậu xanh, đen, đỏ, vừng đen,đậu tương nữa. Giảm béo thì ko cho đường, sữa. Tăng cân thì cho đường, sữa. vừa đẹp da vừa tăng vòng 1. Có vừng đen còn đen tóc nữa.
    @@ nghiền j nhiều thế. Bạn có thể nói rõ liều lượng và cách sữ dụng như thế nào được ko? mà vừng đen là j đậu tương nữa mình có thể mua ở đau
    • 87 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

nếu như vậy thi ăn mỗi thứ riêng thôi,cần ji phải trộn,mình ko thấy có cơ sở khoa học ji` @@
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị ơi chị còn bột đậu ngũ cốc không ạ? bán cho em với.
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em cũng biết làm thế sẽ to ra, nhưng mà vẫn chưa thực hiện được, em có người bạn Nhật, bạn ấy bảo cách đó làm cải thiện vòng 1 nhưng phải kiên trì gần 2 năm trở nên cơ
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 227 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mềnh đã ăn hết 2 tuần. Đến ngà 15-16 thì... hự hự như đánh vật vì ngấy quá nên đành nghỉ khỏe vs món này.
    Món này ăn ít rất ngon nhưng ăn nhiều thì huhu...
    Đang thử phương pháp bột đậu
    • 2,287 Bài viết

• 1,150 Được cảm ơn

Mình đã k dám thử ăn món này vì sợ béo, nhưng ngay ngày mai sẽ thử, kệ tía nó béo, béo thì lại lắc vòng hơn tí nữa. Hii
    Mình yêu nhau như khi vừa mới biết nhé anh!
    • 13 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Hồi trc mình có đọc đc cách này trên báo, về nhà thử làm nhưng chịu, ăn không có được
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị ơi giúp e với ạ Chuyện này làm e tự ti nhiều lắm. Từ lúc mới lớn ngực e đã mềm rồi. Cái gì cũng mềm hết. giờ em mới 22 tuổi mà ngực e nhão lắm chảy xệ nữa. Các chị có biết cách nào để khắc phục ko. Tư vấn e với ạ.
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chào mọi người! Em năm nay 22 tuổi rồi mà ngực em cứ nhỏ hoài, các chị có cách nào chia sẻ giúp em cho có hiệu quả không à ! Mông em thì đủ độ chuẩn nhưng không hợp với vòng ngực cho lắm nên nhờ mọi người trên WTT giúp em với, e chân thành cám ơn !
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em nghe noi ben Han Quoc co phau thuat nguc,dung chinh mo o bung,ko biet co me nao nghe qua phuong phap nay chua
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Liệu làm theo cách đó có làm minhaf tăng cân không ban?mà làm vậy thì tuần ăn mấy lần là đủ?
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 20 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

em đang dùng cách này đc hơn 1 tuần nhưng em k cho mật ong. em cũng lo em béo như heo mất,

• 2 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Vô tình đọc được bài này,các chị và các e thân mến! ngũ cốc rất có lợi cho vòng 1.Đậu nành thì có tác dụng săn chắc cơ thể và làm đẹp da.nếu các bạn muốn giảm cân thì tránh sữa đặc ra,còn mật ong nó k làm mập,mà còn làm da sáng đẹp hơn.Đậu nành có thể rang và mang theo ăn bất kì lúc nào,ngon,giòn,dể ăn mà rất lợi cho phụ nữ.thời buổi giờ bước ra khỏi nhà là lên xe,tối làm về mệt,ăn xong là lăn ra xem tivi để đi ngủ.ít ai có thời gian tập thể dục,đậu nành giúp săn chắc và giữ dáng đẹp.Chúc bạn bạn nữ luôn tự tin.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn mình khuyên mình mua đu đủ về ăn. Mỗi ngày ăn khoảng 1 kg, chắc khoảng 1 tháng sau là thấy hiệu nghiệm cải thiện vòng 1. Nó bảo tui ăn từ hồi học cấp 2, bây giờ học đại học năm 3 vẫn tiếp tục ăn, thân hình phải nói là đầy đủ điện, nước luôn. Mình cũng định áp dụng thử xem sao, mà không biết có tác dụng thiệt hay không?
    • 31 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Ngọt quá, không ăn được !!!!!!!!!!!!!!!
    • 354 Bài viết

• 228 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngocbichmakeup Xem bài viết
    Vô tình đọc được bài này,các chị và các e thân mến! ngũ cốc rất có lợi cho vòng 1.Đậu nành thì có tác dụng săn chắc cơ thể và làm đẹp da.nếu các bạn muốn giảm cân thì tránh sữa đặc ra,còn mật ong nó k làm mập,mà còn làm da sáng đẹp hơn.Đậu nành có thể rang và mang theo ăn bất kì lúc nào,ngon,giòn,dể ăn mà rất lợi cho phụ nữ.thời buổi giờ bước ra khỏi nhà là lên xe,tối làm về mệt,ăn xong là lăn ra xem tivi để đi ngủ.ít ai có thời gian tập thể dục,đậu nành giúp săn chắc và giữ dáng đẹp.Chúc bạn bạn nữ luôn tự tin.
    Mình thấy ở VN có lưu hành "truyền thuyết" mật ong không làm mập. Mật ong cũng chứa đường và lượng calorie y chang như bất kì thìa đường nào. Tuy mật ong đúng là có chứa các chất bổ dưỡng nhưng phần trăm các chất ấy chỉ có 2%, tức là vô cùng ít, y như % mấy chất độc hại trong 1 cái lọ mỹ phẩm vậy. Nói chung mật ong chắc chắn là có khiến chúng ta mập hơn tuy nhiên topic chủ đề là muốn tăng vòng 1 cơ mà. Mình thấy nếu muốn tăng vòng 1 mà không muốn tăng vòng 2 thì chịu khó ăn uống tẩm bổ nhưng chú ý tập thể dục cho vòng 2 nhiều vào thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

có bài tập đơn giản tăng vòng 1 nhanh lắm ạ. còn có mẹo nữa . các chị mà ăn thì tất nhiên nó sẽ béo rồi . vì đa phần ngực to do nhiều mỡ . nên cứ tích tụ thì nó sẽ béo đều đều toàn thân đó ạ . hihi