Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Bảo vệ đôi môi khỏi nứt nẻ khô ráp

• 0 Lượt chia sẻ
  • 451 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em chào các mẹ, em mới nghiệm ra được cách làm môi hết khô và mềm mại hơn bao giờ hết, k biết các mẹ đã làm bao giờ chưa nhưng em vẫn xin chia sẻ nhé
    Tình hình là mấy hôm nay HN tự nhiên thay đổi thời tiết, môi em nứt nẻ hết cả, em dùng mọi cách từ dầu dừa đến oliu rồi son dưỡng mà k ăn thua, đang chán nản thì thấy lọ mật ong, em bôi bừa vào môi vì hết cái để bôi rồi :'(, ai ngờ đâu cả ngày môi vẫn mềm như mông trẻ con ý <3, thích cực luôn.
    Mẹ nào thắc mắc môi khô khủng khiếp thì cũng yên tâm nhé, vì bình thường em chỉ cần dùng son Menturm của Nhật là ok cả buổi nhưng lần này chẳng ăn thua tẹp nào, từ giờ trở đi trung thành với Mật ong thôi, vừa đỡ thâm môi lại k bị khô nẻ <3 <3 <3

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hihi. hùi mình cũng bị khô với nẻ môi, mình dùng Burt's Bee hàng của Mỹ á, 130k 1 cây thui, chăm môi rồi thoa lên, hiệu quả lắm á bạn.^^
    Shop Nhật Lan
    Chuyên cung cấp các dòng tinh dầu nước hoa, mật ong nguyên chất, hoa Oải Hương

https://www.facebook.com/shopnhatlan
    DT: 0982 007 707