TIN TÀI TRỢ.

Bấm lỗ mũi - Xin chút kinh nghiệm từ các mẹ

• 2 Lượt chia sẻ
  • 32.2K Lượt đọc
  • 39 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 217 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

em đang có ý định bấm lỗ mũi có mẹ nào có chút kinh nghiệm nào không cho em tham khảo với. Cảm ơn các mẹ nhiều

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,309 Bài viết

• 1,373 Được cảm ơn

Em cũng đang thích thích cái vụ này đây. Chị nào có kinh nghiệm sare đi :LoveStruc:
    • 217 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeBuomXinh Xem bài viết
    Em cũng đang thích thích cái vụ này đây. Chị nào có kinh nghiệm sare đi :LoveStruc:
    Tớ vừa đi bấm mũi về đây hihi vì máu quá. Ra cầu gỗ Hàng Phúc Lộc Thọ to nhất bấm 1 lỗ 50k 1 khuyên bạc nguyên chất để thay luôn 50k. Cũng đau một chút nhưng không đáng kể khi tinh thần máu như thế mặc dù đã già nhưng cũng quyết ăn chơi thử xem thế nào. Và kết quả là trông cũng được hihi. Mẹ nào máu quyết tâm thử xem nhé để tớ có đồng minh.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,854 Bài viết

• 3,310 Được cảm ơn

hì hì!mấy năm trước tớ đã bấm mũi và rốn rùi,(lúc đó anh xã chỉ tròn 2 mắt mà thui)hì sau đó đi làm nên tháo bông mũi ra và ít đeo bông nên thành ra bị bít lại rùi!còn bông rốn thì khi mang bầu lại tháo ra sinh em bé cho đến tận bi giờ vẫn chưa bít,nhưng bụng đang to tướng đầy mỡ không hà,không còn tự tin để đeo vào nữa....hic hic.
    nói chung là xỏ mũi hay xỏ rốn gì mình cũng thấy dễ thương cả(nếu bạn nào ở xì gòn mình chỉ chổ xỏ mũi hay rốn và ngay chỗ chuyên bán bông mũi có kim cương nhỏ và bông rốn đủ kiểu thời trang nha!)vì khoảng này mình rành lắm ,bởi vì trước kia mình đã từng nhức nhối về vụ làm đẹp này rùi!:Smiling:
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dannyvo Xem bài viết
    hì hì!mấy năm trước tớ đã bấm mũi và rốn rùi,(lúc đó anh xã chỉ tròn 2 mắt mà thui)hì sau đó đi làm nên tháo bông mũi ra và ít đeo bông nên thành ra bị bít lại rùi!còn bông rốn thì khi mang bầu lại tháo ra sinh em bé cho đến tận bi giờ vẫn chưa bít,nhưng bụng đang to tướng đầy mỡ không hà,không còn tự tin để đeo vào nữa....hic hic.
    nói chung là xỏ mũi hay xỏ rốn gì mình cũng thấy dễ thương cả(nếu bạn nào ở xì gòn mình chỉ chổ xỏ mũi hay rốn và ngay chỗ chuyên bán bông mũi có kim cương nhỏ và bông rốn đủ kiểu thời trang nha!)vì khoảng này mình rành lắm ,bởi vì trước kia mình đã từng nhức nhối về vụ làm đẹp này rùi!:Smiling:

Có em đây chị ơi, em ở xì goòng đây, chị chỉ cho em với, thế khi đi làm phải bỏ khuyên mũi ra thì nó có thấy lỗ to kô chị, em thích lắm nhưng kô đeo được thừong xuyên vì đi làm, chỉ cho em nhé, cảm ơn chị.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,854 Bài viết

• 3,310 Được cảm ơn

hi!không sao cả,nó chỉ có 1 cái lỗ nhỏ xíu giống như mình nặn mụn bị lõm 1 tí vậy đó,còn như của mình bị bít rùi thì vẫn thấy nhưng mờ rùi,đang tính xỏ lại đây!
    bạn ở quận mấy?xỏ và mua bông ở trung tâm kim hoàn đường lê thánh tôn đó!
    nếu thích thì mình làm quen và rãnh thì mình sẽ dẫn đi ..hì hi!Mình mê ba cái vụ này lắm!nếu thích thì xỏ rốn luôn,đeo bông đẹp lém đó,về hấp dẫn anh xã nữa!:Laughing:
    • 754 Bài viết

• 505 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Dung Trương Quang Xem bài viết
    Tớ vừa đi bấm mũi về đây hihi vì máu quá. Ra cầu gỗ Hàng Phúc Lộc Thọ to nhất bấm 1 lỗ 50k 1 khuyên bạc nguyên chất để thay luôn 50k. Cũng đau một chút nhưng không đáng kể khi tinh thần máu như thế mặc dù đã già nhưng cũng quyết ăn chơi thử xem thế nào. Và kết quả là trông cũng được hihi. Mẹ nào máu quyết tâm thử xem nhé để tớ có đồng minh.
    Thế ở đấy người ta có dụng cụ khử trùng không bạn. Mình không hình dung ra họ làm thế nào, chỉ sợ nhiễm trùng thôi. Bạn làm xong có phải uống kháng sinh không? Tớ sợ đau và chảy máu lắm, mặc dù rất thích xỏ rốn, trông thật *********y nhỉ?
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

xo mui dau lam nha,nhat la minh co trang diem rat de bi nhiem trung ,deo thi thich that ,nhung cung ki cong cham soc trong thoi gian dau lam,vi minh xo rui ma.minh co 1 co ban thay minh deo thich qua cung xo ,nhung deo duoc nua thang thi thao ra ,vi co ay noi ,tien theo cai lo do di ra het.co ay di coi boi duoc thay phan the ,nen du rat thich cung khong dam deo,,hi hi
    • 234 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Cho mình hỏi sỏ mũi thì bao lâu sẽ lành hẳn? Mình có bị lên mủ khi nhiễm trùng không các mẹ?
    • 2,774 Bài viết

• 223 Được cảm ơn

hi hih i, đúng là ăn chơi phải chịu đau đớn.. mẹ dannyvo siêu thật, bấm mũi rồi còn bấm thêm lỗ rốn....:Smiling: . Tớ bấm thêm có 2 lỗ tai nữa là 4 lỗ mà đau thấu trời luôn, rồi lại để tịt mất vì sợ đau ko dám xỏ khuyên vào. Hay là tớ da dữ nên đau, nghĩ phải bấm vào mũi chắc còn đau nữa.
    Ngày 23.04.06 Khoai đã chập chững 5 bước. Những bước đi đầu tiên vào đời của Khoai.. :4:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,854 Bài viết

• 3,310 Được cảm ơn

hì hì,vì làm đẹp có đau 1 chít cũng không sao,tùy theo da của mình có độc hay hiền thui,nhưng khi bấm xong thì chắc ăn mình uống thuốc kháng sinh vào để phòng nhiễm trùng thui hà!mà bấm mũi thì mình không thấy đau,chỉ có bấm rốn thì hùi hộp vì mình thấy ngừoi ta thao tác(và bấm rốn thì bông xuyên qua 1 phần da thịt tạo thành 2 lỗ),nhưng nếu ai bụng nhỏ đeo bông vào sẽ dẹp lắm!nếu mẹ nào thích thì cứ bấm thử cho vui,chỉ sợ là đeo 1 thời gian rùi lại chán thui!hùi xưa tớ cũng bấm lỗ tai 6 lỗ,cũng vất vả với ba cái vụ bông tai thay đổi kiểu,riết đâm chán không đeo nữa,mà nó cũng chả thèm bít lại cho!
    • 3,445 Bài viết

• 229 Được cảm ơn

hì hì,vì làm đẹp có đau 1 chít cũng không sao,tùy theo da của mình có độc hay hiền thui,nhưng khi bấm xong thì chắc ăn mình uống thuốc kháng sinh vào để phòng nhiễm trùng thui hà!mà bấm mũi thì mình không thấy đau,chỉ có bấm rốn thì hùi hộp vì mình thấy ngừoi ta thao tác(và bấm rốn thì bông xuyên qua 1 phần da thịt tạo thành 2 lỗ),nhưng nếu ai bụng nhỏ đeo bông vào sẽ dẹp lắm!nếu mẹ nào thích thì cứ bấm thử cho vui,chỉ sợ là đeo 1 thời gian rùi lại chán thui!hùi xưa tớ cũng bấm lỗ tai 6 lỗ,cũng vất vả với ba cái vụ bông tai thay đổi kiểu,riết đâm chán không đeo nữa,mà nó cũng chả thèm bít lại cho!
    Khà khà đụng hàng nha, bửa nào em cho chị thấy cái lỗ trên cánh mũi trái của em nà, em bấm hồi năm lớp 12 giờ bít rồi nhưng mà vẫn còn cái hố chị ơi. Cái vụ mà xỏ rún thì em hông gan bằng chị rồi, hồi đó tính làm luôn 1 cái ngay rún nhưng nghe nói đau lắm nên em thôi, mà cái lỗ mũi em xỏ tới 3 lần luôn hê hê, chắc về cái vụ lỗ mũi chị thua em xa đó, lớp 8 1 lần nà, lớp 10 1 lần nà và sau đó cuối cùng là lớp 12 hihi :Laughing:
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chị ơi.em đang o sg nè,cho em xin địa chỉ bấm rốn zới.em xún đg lê thánh tôn roy but tiệm kim hoàn đó em ko chắc là có đúng hay ko nên vẫn chưa zám zô.trả lời cho em sớm nha
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,854 Bài viết

• 3,310 Được cảm ơn

Mình đang muốn bấm mũi lại,mà không có ai đi cùng........có mẹ nào rãnh có nhu cầu hem??
    Mình đi chung cho vui
    Mèo mặt bự cùng Danny và Cọp con yêu dấu

Thanh lý
    https://zaodich.com/forum/f2932/thung.../#post26253916
    QUÀ TẶNG CUỘC SỐNG
    https://www.webtretho.com/forum/f26/n...-troi-1224816/
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,854 Bài viết

• 3,310 Được cảm ơn

ây da không có mẹ nào đồng minh bấm mũi hết sao kà??

Thanh lý
    QUÀ TẶNG CUỘC SỐNG
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 528 Bài viết

• 330 Được cảm ơn

ây da không có mẹ nào đồng minh bấm mũi hết sao kà??
    Có tớ đây mũi và tai ,tai tớ bấm k chừa chỗ nào trong ngoài hết cả đấy,nhưng da tớ lành quá mấy tháng trước rơi khuyên mũi 3 ngày k đeo là liền luôn rồi g thì k dấu vết
    Tớ muốn bấm thêm khuyên dưới môi ấy k biết phố Cầu Gỗ ok k mẹ nó vì tớ hỏi e.Linh ở đấy thì e ấy bảo e ấy bấm đc nhưng đợi trời đỡ lạnh đã,k biết có tin đc k?
    Xúc cảm cho e những giai điệu mục nát
    Những thứ đã qua không thể lấy lại
    Và như ánh nến k thể xóa tan làn mưa
    Thời gian chắc chắn không trôi ngược một lần

• 1,048 Bài viết

• 732 Được cảm ơn

Mình có bà chị họ bấm lỗ rốn. Chị ấy có eo thon nên hay mặc áo hở rốn, có cái khoen nhỏ nhìn xinh lắm. Nhưng chị ấy nói để có cái lỗ đẹp như vậy gian nan lắm, đau cả năm các bạn ơi (nghe thôi cũng sợ rồi, nên mình không dám đâu)
    Bên này mình thấy nhiều người bấm lỗ trên người, ôi có nhiều kiểu Body Jewelry để đeo, nhìn cũng lạ lắm: vd bấm chân mày nè, có người bấm lỗ tai mà ở vành tai (phần sụn), đeo 1 hàng mấy cái khuyên tròn nhỏ nhỏ nhìn cũng cool nè, bấm lỗ đeo khuyên môi nè,... Nhưng mình thấy ghê nhất là bấm lỗ và đeo cục đá ở trên lưỡi, nhìn thấy vướng víu gì đâu (hổng biết sao mà mi người iu, ox nhỉ??)
    The greatest gift in life is Friends
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em đang có ý định đi bấm lỗ mũi nhưng không biết chỗ nào để bấm cả các mẹ cho em xin điện chỉ với . Cám ơn các Mẹ nhiều
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,854 Bài viết

• 3,310 Được cảm ơn

Mẹ nó ở đâu ??
    Xì gòn hay H
    Mình bấm ở xì gòn ngay chợ bến thành có mấy tiệm vàng.

Thanh lý
    QUÀ TẶNG CUỘC SỐNG
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nó ở đâu ??
    Xì gòn hay H
    Mình bấm ở xì gòn ngay chợ bến thành có mấy tiệm vàng.
    em ở HN , chị ạ hix đang máu vụ này lắm muốn đi bấm luôn
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2