TIN TÀI TRỢ.

Bài thuốc làm trắng da toàn thân của Tuệ Tĩnh

• 345 Lượt chia sẻ
  • 303K Lượt đọc
  • 857 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên tích cực 2015
    • 6 năm
    • 249 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

gọi số điện thoại cho họ.
    Mình ghi tên địa chỉ cho họ.
    Sau mấy hum , bưu điện chỗ mình gọi điện cho mình ra lấy.
    Lúc nhận hàng mới trả tiền ^^

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 34 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

thuốc bắc uống vào trắng da được sao các mẹ ?
    • 65 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

hix, ngắm chị yumbi3 để noi gương, chị ấy dùng đến 6 tháng rùi, em mới có hơn 2 tháng thui!!! 6 tháng không biết có được như vậy không nhỉ?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi doxuantruong Xem bài viết
    thuốc bắc uống vào trắng da được sao các mẹ ?
    • 66 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Em nghĩ các mẹ va các chị nên ra hiệu thuốc bắc mua Hà Thủ Ô thì tốt hơn ạ. Muốn trắng da thì mua thêm nhân hạt bí đao trên myphamythiennhienkt để mua ạ. E thấy chỗ đó làm ăn cẩn thận và uy tín.
    Hà thủ ô vừa đẹp tóc vừa hồng da nữa, đỡ phai khó uống như hoa đào. Em đag nhờ bố kiếm mua cho e, chuột bạch thế nào e sẽ review lại sau. Hihi.
    Ngta bảo " muốn cho xanh tóc đỏ da, cùng nhau lên núi tìm Hà Thủ Ô mà ".
    À, thầy dạy cấp2 môn Toán ở quê e ngày xưa tóc bạc phớ, sau 1tgian uống hà thủ ô thì tóc thành màu nâu, và bg là đen nhánh vậy .
    E chả biết thầy kiên trì dùg bao nhiêu thág nữa nhưng e lấy đó làm gương các c ạ . Mong sao có kết quả. Hichic

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 66 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thunguynthnguyt Xem bài viết
    thuốc mà bạn làm như rau vậy, hihi, muốn mua là mua, muốn uống là uống sao?em thấy ít ra ông Tuệ Tĩnh là thần y ngày xưa thì coi bộ chắc chắc hơn ý chứ!
    Thì t hỏi cách làm sao để uống mà. Phải tìm hiểu kĩ rồi mới làm chứ.
    Nhân chứng sống dùg cái này từ tóc bạc trở thành nâu, xog sag đen là ông thầy dạy Toán cấp2 của tớ.
    Nên chắc chắn cái này sẽ tốt mà

• 568 Bài viết

• 473 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Linh_tran94 Xem bài viết
    Em nghĩ các mẹ va các chị nên ra hiệu thuốc bắc mua Hà Thủ Ô thì tốt hơn ạ. Muốn trắng da thì mua thêm nhân hạt bí đao trên myphamythiennhienkt để mua ạ. E thấy chỗ đó làm ăn cẩn thận và uy tín.Hà thủ ô vừa đẹp tóc vừa hồng da nữa, đỡ phai khó uống như hoa đào. Em đag nhờ bố kiếm mua cho e, chuột bạch thế nào e sẽ review lại sau. Hihi.Ngta bảo " muốn cho xanh tóc đỏ da, cùng nhau lên núi tìm Hà Thủ Ô mà ".À, thầy dạy cấp2 môn Toán ở quê e ngày xưa tóc bạc phớ, sau 1tgian uống hà thủ ô thì tóc thành màu nâu, và bg là đen nhánh vậy . E chả biết thầy kiên trì dùg bao nhiêu thág nữa nhưng e lấy đó làm gương các c ạ . Mong sao có kết quả. Hichic Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    Hehe mình nhuộm tóc có uống được ko nhỉ? Đời này mình thích nhất là nhuộm tóc xong đến trắng da...ko thể hy sinh được ùi
    • 66 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Machi_bunny Xem bài viết
    Hehe mình nhuộm tóc có uống được ko nhỉ? Đời này mình thích nhất là nhuộm tóc xong đến trắng da...ko thể hy sinh được ùi
    Nếu vậy thì cứ uống đi. Tóc nó có đen lại thì đi nhuộm. Vì cái này tốt cho cả tóc thì chắc là nó sẽ nhanh dài tóc mà. Đàg nào chả phải đi nhuộm chân tóc đúng ko ^^

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mấy chị cho em hỏi tuổi nào là uống được , em 19t da vừa đen lại vừa sần sùi
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi duyenlynguyen Xem bài viết
    em còn gần nguyên một hộp nè mấy chị ơi, mua cách đây cũng chừng 4 tháng rồi, uống đc hơn 50 viên là em ngừng luôn, em uống k hợp hay sao mà cứ bị tào tháo rượt quài, em k ngại khoản này, em chỉ sợ bị tụt cân nên k dám uống nữa. Không biết hsd thế nào chứ em thấy thuốc không bị hư hỏng gì cả, em mua của Kim Ngân Mi, đặt làm theo thành phần chú trọng làm da sáng nhanh hơn đó. Chị nào cần thì để inbox, em tặng luôn cho, em ở HCM ạ!
    c ơi c đã bán chưa.nếu chua thì cho e 1 ít uống thử xem thế nào , nếu ok thì e dùng luôn
    • 50 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

nghe nói thích quá, e cũng muốn thử, mà sinh viên tài chính giới hạn hiuhiuhiu tháng nào cũng phải tốn 400k chắc e die trc khi trắng đẹp, e ốm r ngại cai khoản uống bị giảm cân quá hic
    • 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cóa nàng nào muốn cùng order với tớ 1 lọ to không ạ? Tớ muốn uống thử trước nhưng order hộp to mắc quá. Tớ ở HN ạ
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thientd87 Xem bài viết
    Cóa nàng nào muốn cùng order với tớ 1 lọ to không ạ? Tớ muốn uống thử trước nhưng order hộp to mắc quá. Tớ ở HN ạ
    có em chị
    em cũng muốn thử
    vì bụng dạ em cũng kém, mua về quăng ra đấy không uống dc thì phí
    • 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vodanhdaisy Xem bài viết
    có em chị
    em cũng muốn thử
    vì bụng dạ em cũng kém, mua về quăng ra đấy không uống dc thì phí
    Ukie e. Pm cho c số di động nhá. C bắt đầu order đây rồi có j chị alo e nhé! Nhà chị ở HHT, gần dốc Ngọc Hà ;D
    • 90 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

mời các bạn qua tham quan mục tư vấn hộ khẩu tư vấn nhập khẩu tách khẩu ở hà nội (nếu đăng bài sai nhờ mod chuyển giúp em)
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thientd87 Xem bài viết
    Ukie e. Pm cho c số di động nhá. C bắt đầu order đây rồi có j chị alo e nhé! Nhà chị ở HHT, gần dốc Ngọc Hà ;D
    phone của em là 01649 612 243, em ở kí túc Neu chị nhé
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn thấy tình hình có cải thiện hem? để mình bắt chước hihi, then kiu bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 62 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em chưa chồng con gì có uống được không các chị?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 283 Bài viết

• 350 Được cảm ơn

Mình cũng đang muốn thử, có ai share 1/2 hộp k nhỉ?
    • 568 Bài viết

• 473 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhungdk Xem bài viết
    Mình cũng đang muốn thử, có ai share 1/2 hộp k nhỉ?
    Bạn ơi bạn ở SG không? Share vs mình đi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 75 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

E ở Hà Nội, có chị nào share cùng e với ạ K biết có hợp k nên e cũng muốn thử