TIN TÀI TRỢ.

Ai dùng thuốc trị tàn nhang alpha hydrox Spot light tư vấn dùm em với!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.63K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em năm nay 24 tuổi, bị tàn nhang từ mấy năm trước, em có tham khảo và sử dụng loại kem Alpha hydrox Spot light hàng xách tay từ Mỹ. Em dùng được khoảng 1 tuần thì thấy nơi mấy vết tàn nhang da bị khô và có dấu hiệu bong tróc nhẹ kèm mẩn đỏ. Tuy được tư vấn của chị bán hàng là xài loại này ban đầu bị châm chích ở da và có lột nhẹ nhưng em vẫn thấy lo lắng. Có chị em nào sử dụng loại này rồi cho em lời khuyên với tư vấn được không?
    Em xin cảm ơn ạ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuyan117 Xem bài viết
    Em năm nay 24 tuổi, bị tàn nhang từ mấy năm trước, em có tham khảo và sử dụng loại kem Alpha hydrox Spot light hàng xách tay từ Mỹ. Em dùng được khoảng 1 tuần thì thấy nơi mấy vết tàn nhang da bị khô và có dấu hiệu bong tróc nhẹ kèm mẩn đỏ. Tuy được tư vấn của chị bán hàng là xài loại này ban đầu bị châm chích ở da và có lột nhẹ nhưng em vẫn thấy lo lắng. Có chị em nào sử dụng loại này rồi cho em lời khuyên với tư vấn được không?
    Em xin cảm ơn ạ!
    Hi em,
    em nên suy nghĩ kỹ nhé; nếu quyết định sử dụng thuốc thì cũng như việc mình sử dụng con dao 2 lưỡi, chữa được bênh này thì làm xuất hiện bệnh khác;
    Và việc em bị tàn nhanh của em cần thay đổi chế độ dinh dưỡng khẩu phần ăn cho mình hợp lý; sử dụng thực phẩm bổ sung có nguồn gốc 100% tự nhiên, Vì chỉ có như vậy mình mới điều trị tận gốc và không phát sinh ra bênh mới;

Những thực phẩm bổ sung này thường được sản xuất 100% USA; nhiều nhà sản xuất khác nhau, nhưng hãy chọn hãng nào có uy tín, lâu năm nhé; (Herbalife, Armway, Unicity, ....)

Chúc em khỏe, trẻ.

Bye