TIN TÀI TRỢ.

ai đã chữa mụn trứng cá của lương y mạnh thắng chưa

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.68K Lượt đọc
  • 40 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuhoa212 Xem bài viết
    mình bị mụn 10 năm rồi.mình đang định đi chữa ở chỗ lương y mạnh thắng.ai chữa rồi cho mình xin ý kiến thật lòng với. bs mạnh thắng chữa khỏi thật không.vì mình chữa nhìu nơi k khỏi nên giờ cũng mất niềm tin nhìu.cám ơn m.n nhiu ạ.
    comment by WTT mobile view

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

M cũng uống đc 2 ngày r. Nhưg chưa thấy gì cả. Mà thuốc uống phải bỏ vô nước cho tan ra hả m.n
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình dùng thuốc đc 29 ngày rồi. Đỡ mụn hơn rồi. Bâyh đag lên cồi mụn cũ thôi. Đag rất là hi vọng đây ạ
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình dùng tới hơn 10 ngày mới thấy tác dụng đó bạn. Lúc đó da tróc vẩy, ửng đỏ. Kinh dị lắm bạn ơi. Chủân bị tinh thần đi bạn ạ. Hix. Bâyh da đỡ hơn rùi
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hnay là ngày t3 nhưg mình thấy da mình hơi khô đi r. Có thêm vài cái mụn. Ko biết đấy có phải nó đẩy mụn lên ko hay ntn nữa
    • 77 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mk chữa đc 80 ngày rùi.mụn thì hết lâu rùi nhưng vết thâm vẫn còn nhìu.các bạn chữa thì hãy cố gắng kiên trì nha😊😘😚
    Con gái à! Hãy vui lên mà sống, sống để thấy cuộc đời còn đẹp lm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 77 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    [QUOTE=0972255144;34384186]M c thuốc uống cắt nhỏ ra cho dễ uống nha.k phải cho vào nước đâu
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

M hỏi thì anh ấy bảo e uống kiểu nào cũng đc. Hnay là ngày t8. Đag đỏ ngưa với bong tróc. Nhìn mặt tởm kinh khủng. Nhưg thấy có 1-2 cái mụn thôi. Còn sần sần ý. Ko biết m.n có bị sần sần da lên ko
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ cho hỏi thuốc của bác này gồm những jk. uống và bôi ak?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Constantine54
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đúng rồi bạn. Ban đầu là vậy. Sau còn có trị thâm với cao dưỡng nữa. M đag dùng uống vs bôi thôi
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi cho mình hỏi mình mới bắt đầu điều trị mụn của đông y mạnh thắng được 1 tuần rồi mà thấy có rất nhiều mụn đầu đen xuất hiện thì mình có nên nặn để lấy nhân mụn ra không vậy?????????/
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

http://www.diendanbenhngoaida.com/20...on-bac-si.html

bác sĩ Mạnh Thắng như trong lời cảm ơn này ạ mọi người, em là Nam, bị mụn 5 năm rồi, cứ nghĩ là con trai không cần để ý tới vẻ bề ngoài nhưng 5 năm em sống chung với mụn rồi, h vẫn chưa có người yêu. Chắc phải chữa khỏi mụn thì mới có ny mất. Ai cho em xin địa chỉ và số điện thoaij của bác sĩ Mạnh Thắng này được không ạ, E quyết chữa mụn để có ny
    • 77 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ôi đọc cmt của p boylacduong mà mk cười đau cả ruột.nhưng mà p nói đúng lm.p chữa đi.sẽ khỏi đấy.địa chỉ bs là 52 hồ tùng mậu mai dịch hà nội.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mới bắt đầu chữa từ hôm nay. Cảm nhận đầu tiên là cái thuốc cao khó uống quá. Bs Thắng mình phải kiên trì trong 2-4 tháng. Lâu quá đi...
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaothao13396 Xem bài viết
    Ôi đọc cmt của p boylacduong mà mk cười đau cả ruột.nhưng mà p nói đúng lm.p chữa đi.sẽ khỏi đấy.địa chỉ bs là 52 hồ tùng mậu mai dịch hà nội.
    Cảm ơn bạn, thế bạn chữa khỏi rồi ah thaothao
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chữa khỏi mà, tớ dùng tận 4 tháng mới khỏi, các bạn mới 2 tháng thì đừng có kêu ca nhiều, chịu khó bôi thuốc đều đặn đi
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cam đoan khỏi không bạn. Sao mình thấy hoang mang quá
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuhoa212 Xem bài viết
    mình bị mụn 10 năm rồi.mình đang định đi chữa ở chỗ lương y mạnh thắng.ai chữa rồi cho mình xin ý kiến thật lòng với. bs mạnh thắng chữa khỏi thật không.vì mình chữa nhìu nơi k khỏi nên giờ cũng mất niềm tin nhìu.cám ơn m.n nhiu ạ.

Mình chữa ở bác sĩ Mạnh Thắng và đã khỏi hết mụn từ tết bạn ak.
    Nhưng theo t thấy việc mụn không tái phát là do mình bảo vệ da thÔi.
    bác sĩ kê cho t 1 loại bôi 1 loại uống.
    Uống là cho mát gan và điều hoà nội tiết.
    Còn bôi cho nó đẩy hết mụn ẩn lên, trị tận gốc ý ạ. Sau chữa thì dưới da t chả còn cái mầm mụn nào nữa.
    Tuy nhiên lúc chữa bạn sẽ xấu khủng khiếp xấu muốn chết luôn ý. t mấy tháng đeo khẩu trang, chán đến độ sụt mấy cân
    và tuỳ cơ địa mà thời gian chữa lâu hay mau. người khoẻ hấp thu thuốc tốt thì 1-3 tháng. Còn t thì hết 3 tháng mặt vẫn cực kì kinh dị nên t ngưng rồi chuyển sang đắp mặt nạ và bôi kem trị thâm. Có bạn tận nửa năm ms khỏi. Gian nan lắm.
    Cho nên bạn suy nghĩ kĩ rồi quyết định chữa hay không nha
    • 53 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MacSieu Xem bài viết
    Mình chữa ở bác sĩ Mạnh Thắng và đã khỏi hết mụn từ tết bạn ak.
    Nhưng theo t thấy việc mụn không tái phát là do mình bảo vệ da thÔi.
    bác sĩ kê cho t 1 loại bôi 1 loại uống.
    Uống là cho mát gan và điều hoà nội tiết.
    Còn bôi cho nó đẩy hết mụn ẩn lên, trị tận gốc ý ạ. Sau chữa thì dưới da t chả còn cái mầm mụn nào nữa.
    Tuy nhiên lúc chữa bạn sẽ xấu khủng khiếp xấu muốn chết luôn ý. t mấy tháng đeo khẩu trang, chán đến độ sụt mấy cân
    và tuỳ cơ địa mà thời gian chữa lâu hay mau. người khoẻ hấp thu thuốc tốt thì 1-3 tháng. Còn t thì hết 3 tháng mặt vẫn cực kì kinh dị nên t ngưng rồi chuyển sang đắp mặt nạ và bôi kem trị thâm. Có bạn tận nửa năm ms khỏi. Gian nan lắm.
    Cho nên bạn suy nghĩ kĩ rồi quyết định chữa hay không nha
    Trị mụn ở đông y mạnh thắng mình thấy ai cũng trị hết được mụn
    Mình cũng như bạn, đã trị hết mụn, nhưng còn thâm vẫn đang tiếp tục bôi, nhưng thấy lâu hết thâm quá
    Bạn đã dùng kem trị thâm loại gì thế, dùng bao lâu và đã hết thâm chưa bạn?
    Thiên Đường Cá Cảnh chuyên bán cá chép koi nhật
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

nghe nhiều người khen bác sĩ này chữa hiệu quả lắm, chắc cũng có tiếng rồi.