TIN TÀI TRỢ.

Ai đã chữa mụn ở Bác sĩ Quang 217a trường chinh chưa ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 15.6K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 46 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Chào mấy mẹ!
    E bị mụn 3 năm đổ lại đây cho dùng kem Bảo lâm với kem trộn. Có người giới thiệu qua chữa mụn ở bác sĩ Quang.
    Cho e hỏi chữa ở đó có ok ko ạ? Giá tiền bao nhiêu và khoảng bao lâu thì hết ạ?
    E cảm ơn!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ban lien he 0168.88 00.108 nhe. Cũng o ngay gan dsy. Nhieu nguoi tri het roi
    Fragrance for me is a voyage to the essence. And in the essence lies beauty. The kind of beauty that is timeless

WELCOME TO THE WORLD OF MY FRAGRANCES
    • 46 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Thanx b! Là của bác sĩ nào thế b?
    • 19 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Nếu đã quyết định trị mụn thì nên trị tận gốc không tái phát luôn bạn à. Trước mình bị mụn đã trị 4,5 chỗ mà hết rồi lại bị tái lại. May mà cuối cùng cũng thấy chỗ trị Tận gốc, bạn thật sự nghiêm túc thì có thể kết bạn với mình qua face: nhinguyen.nina@gmail.com rồi Nhi chỉ cho
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

huhu. c vừa chữa hết 1 liệu trình ở đấy. 550k/ lần làm facila. với tiền thuốc là khoảng 5tr. Lúc đầu a í bảo 2 tháng là khỏi. Mà c chỉ bị mụn chìm với thâm. Thời gian đầu thì thấy đỡ hẳn. Nhưng giờ mèo lại hoàn mèo e ui. đc cái cơ sở vật chất pro. nhân viên đông đảo nhiệt tình. Nhưng vì đông quá nên làm chán lắm
    • 46 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Co ve it nguoi chua o anh nay` nhi? Ko biet tim cho tri mun nao uy tin day !!! huhu
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị vừa trả lời em ở trên rồi đấy. ko hiệu quả e ạ
    • 90 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vitcontomom Xem bài viết
    huhu. c vừa chữa hết 1 liệu trình ở đấy. 550k/ lần làm facila. với tiền thuốc là khoảng 5tr. Lúc đầu a í bảo 2 tháng là khỏi. Mà c chỉ bị mụn chìm với thâm. Thời gian đầu thì thấy đỡ hẳn. Nhưng giờ mèo lại hoàn mèo e ui. đc cái cơ sở vật chất pro. nhân viên đông đảo nhiệt tình. Nhưng vì đông quá nên làm chán lắm
    chị thử dùng sp của Jeunesse ý. sp đó dugnf cn tế bào gốc giúp điều trị tận gốc thì phải. e vs mấy đứa bạn đều dùng, lúc đầu nó thải độc sau đó thì liền, h hết luôn, mà da sáng vs mịn thích lắm
    • 46 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

thank c vay bay gio c co dieu tri mun o dau ko ha chi?
    • 90 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

mình ko bạn ạ, h mặt mình hết sạch mụn rồi mà. c nhìn ảnh avatar của t ý
    • 891 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Tớ cũng từng lập topic này nhưng lúc đó ít ngừi cm.T cũng trị mụn nhà bsi QUang đc 3 buổi thì bỏ,mua bộ sp hết 5tr5.Bsi kê thuốc uống mà ko hỏi xem tình trạng sk của tớ tnao,gan có vấn đề j hay ko vì thuốc đó gây ảnh hưởng đến gan.May mà t tìm hiểu nên ko dám uống vì men gan t rất kém,mắt thì mới mổ cận nếu uống sẽ làm mắt nhạy cảm ánh sang,lóa mắt.Hôm sau đến hỏi bsi Q cũng trả lời qua loa và nói tớ dừng uống( t đâu có uống viên nào đâu).! vỉ thuốc Curane 5mg 10 viên mà giá những 300k.t hỏi thằng bạn t nó trị mụn lâu năm bảo ông í chém kinh khủng quá.Mặc dù mới làm mặt đc 3 buổi ko dám kết luận j nhưng thấy như vậy cũng chán luôn.Làm mặt bsi cũng lấy nhân mụn và đắp mặt nà thôi chứ k có j đâu b ah.nặn thâm be bét mặt t,da t mỏng yếu nên thâm lâu lắm.T cạch đi chữa mụn w bsi da liễu,tự kiên trì thôi
    • 90 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

khổ thân, thế h mặt bạn đã hết mụn vs thâm chưa? nếu chưa thì call chị này bảo chị ấy tư vấn cho 0904.902691
    • 891 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SunaDuong Xem bài viết
    khổ thân, thế h mặt bạn đã hết mụn vs thâm chưa? nếu chưa thì call chị này bảo chị ấy tư vấn cho 0904.902691
    Chị ấy là ai vậy b? .................................................. .........
    • 90 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

c ý làm ở công ty Jeunesse đấy luôn. lần trước c ý tư vấn cho t dùng sp đấy.
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chao ban, minh nghi ban nen cat mun va lay nhan mun ra la se het dung di da lieu ton kem ma nhieu luc con bi namg hon do. Tin minh di vi minh da tung bi ma nen biet ranh may bac si do lam.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Hayate125
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ah minh quen mot y nua la khi bi mun thi ko nen dung my pham la tot nhat, tam ly khi bi mun cu muon tri nhanh het nen ai bay sd gi het mun la cu lam theo do la tam ly, tot nhat ban nen lam theo cach minh chi trong vong 2 tuan la thay giam lien, ko ton nhieu tien bang di bsi dau ban, cai nay minh cung rut tu k nghiem ban than day nhe.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Hayate125
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

C ơi, e cũng đang làm đó đc gần 2 tháng. Da e chủ yếu là mụn dưới da. E lấy mụn r. E đang đijnh chữa sẹo mà giá cao quá. Vs lại đọc topic này e cũng hoang mang. K biết có khỏi ko. Đợt ấy c dùng bộ sp j ạ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình cũng đang chữa mụn ở đấy. Sản phẩm tương đối đắt?mình mua mất gần 7tr tiền sản phẩm rồi. Mình dùng sản phẩm của murad, mới làm mặt được 1 lần nên ko biết có hiệu quả không?
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongthaoxinh Xem bài viết
    Tớ cũng từng lập topic này nhưng lúc đó ít ngừi cm.T cũng trị mụn nhà bsi QUang đc 3 buổi thì bỏ,mua bộ sp hết 5tr5.Bsi kê thuốc uống mà ko hỏi xem tình trạng sk của tớ tnao,gan có vấn đề j hay ko vì thuốc đó gây ảnh hưởng đến gan.May mà t tìm hiểu nên ko dám uống vì men gan t rất kém,mắt thì mới mổ cận nếu uống sẽ làm mắt nhạy cảm ánh sang,lóa mắt.Hôm sau đến hỏi bsi Q cũng trả lời qua loa và nói tớ dừng uống( t đâu có uống viên nào đâu).! vỉ thuốc Curane 5mg 10 viên mà giá những 300k.t hỏi thằng bạn t nó trị mụn lâu năm bảo ông í chém kinh khủng quá.Mặc dù mới làm mặt đc 3 buổi ko dám kết luận j nhưng thấy như vậy cũng chán luôn.Làm mặt bsi cũng lấy nhân mụn và đắp mặt nà thôi chứ k có j đâu b ah.nặn thâm be bét mặt t,da t mỏng yếu nên thâm lâu lắm.T cạch đi chữa mụn w bsi da liễu,tự kiên trì thôi
    C ơi, bên bác sĩ Quang đắp mặt nạ gì hả c? Có phải bạc hà không ạ?
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

B ơi b dùng murad thấy hqua k? da mặt t thì bthg mụn ít cũng dang đjnh dùng murad để csoc da
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2