TIN TÀI TRỢ.

Ai bị mụn lâu năm trị hoài ko khỏi ko ???????????

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.7K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nhà mình có chị em nào bị mụn hay thâm mụn mà trị hoài ko khỏi ko, mẹ mình mới sài 1 loại thuốc ngó bộ củng okie lắm, người ta kêu 2 tháng là mụn sẽ giảm hẳn và mờ thâm, mẹ mình sài đc hơn 1 tháng r nên thấy kết qả củng rất ưng ý, mẹ mình bị viêm da nên mụn nổi ngứa với vết thâm do mụn cũ để lại. bây giờ đỡ đi nhiều r. nên mình lập topic này chia sẻ cho chị em biết rồi dùng thử xem có hiệu qả ko

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 21 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chị cho e tên thuốc luôn đi e pi dị ứng thuốc giờ nổi mụn ngứa đầy mặt huhu:'(
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị dùng gì vậy ? E cũng chữa hoài r mà k khỏi ! Hic. Đau khổ quá !

Gởi từ ứng dụng Webtretho của bichvan.92
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thử dùng này nhé : Nạ bắc kết hợp lòng trắng trứng gà
    + Lòng trắng trứng gà giàu protein,nuôi dưỡng da và điều trị mụn,thâm hiệu quả,kết hợp với nạ bắc thành 1 sản phẩm đặc trị mụn, thâm do mụn.
    Bạn tham khảo nhé
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenbaoanh87 Xem bài viết
    Cho e hỏi có mẹ nào trị ở mis trâm ở q1 j đó chưa???? Tối qua mò mẫm trên mạng thấy chỗ này quảng cáo hết mụn tận gốc, ko bít có thật vậy k, thấy quảng cáo cũng hay hay mà vãn còn hoang mang quá, các bác xem thử có ổn k??

sao minh xem video khong duoc vay ? con video khac ko cau oi
    Sống trong đời sống cần có 1 Tấm lòng ...để làm gì E biết không...để gió cuốn đi...để gió cuốn đi