TIN TÀI TRỢ.

Adamas spa thế này thì có thực sự uy tín như lời đồn?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.45K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 132 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cuối năm ngoái em có làm một gói trị mụn của bọn nó ở Nguyễn Trường Tộ hết 6 triệu đồng với lời cam kết trị sạch mụn. Sau 10 buổi điều trị thì công nhận là cái mặt em cũng có sạch mụn thật nhưng từ lúc xong đến giờ mới sung sướng được độ 4 tháng mà giờ mụn trứng cá đã lại mọc đầy trên mặt. Em gọi điện thì nó bắt phải đến tận nơi để nó khám lại (thực chất chỉ là soi da qua qua) xong nó giải thích abc này nọ túm lại là không bảo hành.

Em nghĩ quá ức chế. Mới được có 4 tháng mà đi tong 6 triệu, tiếc đứt ruột. Các mẹ bảo adamas spa làm ăn thế này thì có uy tín được không?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 91 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Socnhi_mama Xem bài viết
    cuối năm ngoái em có làm một gói trị mụn của bọn nó ở Nguyễn Trường Tộ hết 6 triệu đồng với lời cam kết trị sạch mụn. Sau 10 buổi điều trị thì công nhận là cái mặt em cũng có sạch mụn thật nhưng từ lúc xong đến giờ mới sung sướng được độ 4 tháng mà giờ mụn trứng cá đã lại mọc đầy trên mặt. Em gọi điện thì nó bắt phải đến tận nơi để nó khám lại (thực chất chỉ là soi da qua qua) xong nó giải thích abc này nọ túm lại là không bảo hành.

Em nghĩ quá ức chế. Mới được có 4 tháng mà đi tong 6 triệu, tiếc đứt ruột. Các mẹ bảo adamas spa làm ăn thế này thì có uy tín được không?
    Em thì cũng ko hay đi spa mấy nhưng em nói thật là mn nói người ta như thế thì kể cũng vô lý đấy.

Ai đời bắt người ta phải bảo hành vĩnh viễn cho cái thứ mà mình biết chắc là không thể. Mn nên thôi đi không người ta cười cho đấy.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 225 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Vãi cả chủ thớt! Thế này mà cũng lên diễn đàn bức xúc cái nỗi gì?
    Hay mai em cũng đi spa giảm béo, hút mỡ xong về thèm ăn không nhịn được em lại ăn cho thỏa thích rồi đến bắt đền bọn spa đó.
    Thớt cứ chuột bạch "ăn vạ" trước, nếu mà hiệu quả thì pm em nhé. Cười rơi cả mồm
    Cùng tham gia và giành giải thưởng hấp dẫn với Cuộc thi:
    Những ý tưởng khắc nhẫn cưới bất hủ
    • 175 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

thế lúc chủ thớt đến khám xong thì nbọn Adamas nó kết luận nguyên nhân làm sao mà mụn lại bị mọc lại như vậy? Tính ra bọn nó thế là còn tử tế chán đấy chủ thớt ạ
    Nhiều chỗ mình gọi đến khiếu nại nó trả lời thẳng thừng là không bảo hành vĩnh viễn chứ làm gì có chuyện khám lại cho như thế? Mất tiền thì ai chả xót nhưng mn cũng nên chú ý đến chế độ sinh hoạt vì ăn quá cay nóng, uống thuốc kháng sinh nhiều hay thức khuya, xì trét và cả rối loạn kinh nguyệt nữa cũng dễ khiến mặt nổi mụn lắm.
    Săm, lốp xe máy IRC – INOUE
    Phụ tùng chính hiệu cho các hãng xe máy nổi tiếng
    • 132 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    các mẹ thử mất tiền trị mụn mà mới được có mấy tháng đã bị lại như em thì xem có xót k? e cũng chỉ là tiếc tiền mà k được như ý mình nên bức xúc thôi chứ cũng chả thèm ăn vạ ai. mẹ @ Love_Rings hơi bị nặng lời rồi đấy.
    • 132 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi IRC.Vietnam Xem bài viết
    thế lúc chủ thớt đến khám xong thì nbọn Adamas nó kết luận nguyên nhân làm sao mà mụn lại bị mọc lại như vậy? Tính ra bọn nó thế là còn tử tế chán đấy chủ thớt ạ
    Nhiều chỗ mình gọi đến khiếu nại nó trả lời thẳng thừng là không bảo hành vĩnh viễn chứ làm gì có chuyện khám lại cho như thế? Mất tiền thì ai chả xót nhưng mn cũng nên chú ý đến chế độ sinh hoạt vì ăn quá cay nóng, uống thuốc kháng sinh nhiều hay thức khuya, xì trét và cả rối loạn kinh nguyệt nữa cũng dễ khiến mặt nổi mụn lắm.
    Nguyên nhân thì bên Adamas họ kiểm tra da mặt em xong kết luận là do cặn trang điểm. Công nhận là do công việc nên em phải trang điểm hàng ngày nhưng tối nào trc khi đi ngủ em cũng đã rửa sạch mặt bằng sữa rửa mặt rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 102 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    E cũng đang tjnh sẽ lên chỗ bọn Adamas spa này trẻ hóa da nên thấy topjc này của mẹ socnhj e rất tò mò. Đọc kỹ em không biết bên nào đúng, bên nào saj nhưng em bjết chắc chắc là một số người kể cả điều trj khỏi rồi, mụn vẫn quay trở lại vì rất nhiều nguyên nhân như bác IRC.Vietnam kja nói.
    • 132 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    thực sự thì lúc đầu em cứ ngỡ khi làm cái gói trị mụn trọn gói này của bên họ thì sẽ k bị mọc mụn lại vì có 1 chị làm cùng cq em đã làm trị mụn cũng của bọn adamas này đc hơn 1 năm rồi mà mặt mũi vẫn nhẵn mịn, làm gì có mụn mọc lại đâu thế mà em lại bị nên em mới bức xúc. Ức nhất là cái thái độ giễu cợt của mấy bà kiểu như em bị mụn lại như vậy là do "ăn ở mà nên" nữa

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 102 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    thực sự thì lúc đầu em cứ ngỡ khi làm cái gói trị mụn trọn gói này của bên họ thì sẽ k bị mọc mụn lại vì có 1 chị làm cùng cq em đã làm trị mụn cũng của bọn adamas này đc hơn 1 năm rồi mà mặt mũi vẫn nhẵn mịn, làm gì có mụn mọc lại đâu thế mà em lại bị nên em mới bức xúc. Ức nhất là cái thái độ giễu cợt của mấy bà kiểu như em bị mụn lại như vậy là do "ăn ở mà nên" nữa

uj trời! thjên hạ mấy người chuyên đj ganh ghét mẹ nó để bụng làm j cho mệt!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 170 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Nguyên nhân thì bên Adamas họ kiểm tra da mặt em xong kết luận là do cặn trang điểm. Công nhận là do công việc nên em phải trang điểm hàng ngày nhưng tối nào trc khi đi ngủ em cũng đã rửa sạch mặt bằng sữa rửa mặt rồi.
    chị trang điểm mà chỉ rửa mặt sạch bằng sửa rữa mặt là 1 cái sai lầm trầm trọng trong việc chăm sóc da đó chị ơi, sữa rửa mặt ko thể nào làm sạch mặt đc, gây mụn và lão hóa da rất nhanh, chị nên mua tẩy trang về tẩy trang rồi mới rửa srm thì da mới sạch đc, lỗi là do c rồi
    • 276 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Xin phép Mod cho em được đối chất ạ!

Em là đại diện của bên Adamas Spa. Khi thấy topic này của mẹ Socnhi_mama em thực sự ngạc nhiên và thấy rằng mẹ ấy quá vô lý nên muốn vào để đối chất rõ ràng.

Như em tìm hiểu kỹ và xin được khẳng định là từ tháng 10/2014 mẹ Socnhi_mama (tên thực chất là chị Hoàng Thanh T., sống tại Tôn Đức Thắng) đã làm 1 dịch vụ trị mụn trọn gói của bên em. Như tất cả các khách hàng khác, trước khi làm gói dịch vụ trị mụn trọn gói này, Adamas bên em sẽ viết cam kết là sẽ trị sạch mụn sau 1 liệu trình và cũng có tư vấn thường xuyên với Khách hàng về các chế độ ăn uống, ngủ nghỉ, sinh hoạt vệ sinh để tránh việc mụn sẽ quay trở lại. Như kết quả thì đúng là Adamas đã trị sạch mụn cho mẹ Socnhi_mama.

Tuy nhiên, trong 1 số trường hợp rất ít, khách hàng có thể bị mụn quay trở lại do chế độ ăn uống, sinh hoạt chưa khoa học hoặc vệ sinh da mặt không sạch sẽ nên với dịch vụ trị mụn này bên em không bảo hành vĩnh viễn.

Ngày bên em nhận được điện thoại phàn nàn về việc bị mụn mọc lại của mẹ ý nhưng do mô tả qua điện thoại thì không thể xác nhân rõ được nguyên nhân nên mặc dù không gói trị mụn này không bảo hành vĩnh viễn nhưng bên em đã lịch sự mời mẹ Socnhi_mama đến spa của bên em để có điều kiện về thiết bị cũng như chuyên viên khám da trực tiếp.
    Adamas KHÔNG HỀ KHÁM QUA LOA như mẹ ý nói ở trên mà khám rất kỹ lưỡng (em có bằng chứng rõ ràng). Kết luận cho thấy là mẹ ý vệ sinh da mặt không sạch nên dưới các lỗ chân lông, cặn trang điểm còn đọng nhiều gây vít lỗ chân lông dẫn đến mụn. Bên em đã chỉ rõ cho mẹ ý nguyên nhân và cũng đưa thêm 1 số tư liệu để vệ sinh da mặt, tẩy cặn trang điểm nhưng mẹ ý rất thái độ và lên đây nói Adamas bên em thành ra thế này là không phản ánh đúng sự thực và làm ảnh hưởng đến uy tín của bên em trước nay.

Em đề nghị mẹ socnhi_mama vào topic để đối chất rõ ràng!
    • 21 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Vấn đề là lúc mn sử dụng gói dịch vụ thì ngta đưa ra chế độ bảo hành trong bao lâu ? Chắc chắn là với trị mụn thì k thể có bảo hành vĩnh viễn như triệt lông đc đâu mn ah. E thấy sau 4 tháng mn mới quay lại mà nó vẫn khám cho đàng hoàng thế là tử tế r đấy. Mụn này mình k ăn uống cẩn thận hoặc sinh hoạt k điều độ thì mọc lại như chơi.
    • 442 Bài viết

• 899 Được cảm ơn

ức chế, sao mình ko đọc được topic này trước khi quyết định mua gói trị liệu mụn bên Adamas, h tiền mất, mặt tan nát

8 buổi trị mun= 8 triệu, kèm giấy cam kết
    Lúc tư vấn nói chuyện thì rất ngọt ngào : chị yên tâm nếu không hết bọn em sẽ chữa cho bằng hết

Nhìn cái mặt mình đi??
    3208204531_1409921573_574_574

Mà thái độ nhân viên rất kỳ cục nhé, mình bảo gọi cho quản lý nó nói với quản lý kiểu giọng ngọt ngào rồi nói mình kiểu rất hung hăng (ngay trc mặt mình, bó tay) bị lừa 8 triệu mặt thế này mình đã rất nhẹ nhàng yêu cầu Spa làm thêm cho mình 1-2 buổi (với tâm lý cố thêm được chút nào hay chút ấy) - Mà nói kiểu cứ nói xấu khách ngay trc mặt khách qua điện thoại với quản lý là kiểu gì vậy trời.
    Mình nhịn.
    Thậm chí trc đó nhận viên còn bảo : chị yên tâm hết 8 buổi chưa hết bọn em sẵn sàng cho chị thêm vài buổi để chữa cho hết.
    Thế đấy, h thì bảo là : trời tụi em là lễ tân đâu có quyền quyết định bọn em ko dám nói vậy đâu.
    Xin lỗi tôi đặt điều tôi đẻ con không có hậu môn luôn!
    Mình cảm thấy mình bị lừa, bị lừa trắng trợn, các bạn còn khỏi xong rồi vài tháng sau lên lại, mặt mình còn là thế này cơ
    H muốn chữa tiếp á, ok, chị ơi mua thêm 1 liệu trình nữa~
    Thật kinh dị. Lúc mình đến hỏi tham khảo về da thì khẳng định sẽ chữa được, đến khi ko được thì đổ vấy cho mình và .... chị ơi mua thêm liệu trình điiiii.
    Mình đã tìm hiểu rất nhiều thôngtin, thế nào mà lại ko đọc được topic này, mình cảm thấy mệt, phí tiền, bị coi thường.
    Spa có hẹn mình chiều nay sẽ viết mail trả lời về vấn đề của mình xem có "xin" được quản lý cho mình thêm 1-2 buổi ko.
    H đã là 6h, hết phim.
    • 442 Bài viết

• 899 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Em gái nhỏ Xem bài viết
    ức chế, sao mình ko đọc được topic này trước khi quyết định mua gói trị liệu mụn bên Adamas, h tiền mất, mặt tan nát

8 buổi trị mun= 8 triệu, kèm giấy cam kết
    Lúc tư vấn nói chuyện thì rất ngọt ngào : chị yên tâm nếu không hết bọn em sẽ chữa cho bằng hết

Nhìn cái mặt mình đi??
    3208204531_1409921573_574_574

Mà thái độ nhân viên rất kỳ cục nhé, mình bảo gọi cho quản lý nó nói với quản lý kiểu giọng ngọt ngào rồi nói mình kiểu rất hung hăng (ngay trc mặt mình, bó tay) bị lừa 8 triệu mặt thế này mình đã rất nhẹ nhàng yêu cầu Spa làm thêm cho mình 1-2 buổi (với tâm lý cố thêm được chút nào hay chút ấy) - Mà nói kiểu cứ nói xấu khách ngay trc mặt khách qua điện thoại với quản lý là kiểu gì vậy trời.
    Mình nhịn.
    Thậm chí trc đó nhận viên còn bảo : chị yên tâm hết 8 buổi chưa hết bọn em sẵn sàng cho chị thêm vài buổi để chữa cho hết.
    Thế đấy, h thì bảo là : trời tụi em là lễ tân đâu có quyền quyết định bọn em ko dám nói vậy đâu.
    Xin lỗi tôi đặt điều tôi đẻ con không có hậu môn luôn!
    Mình cảm thấy mình bị lừa, bị lừa trắng trợn, các bạn còn khỏi xong rồi vài tháng sau lên lại, mặt mình còn là thế này cơ
    H muốn chữa tiếp á, ok, chị ơi mua thêm 1 liệu trình nữa~
    Thật kinh dị. Lúc mình đến hỏi tham khảo về da thì khẳng định sẽ chữa được, đến khi ko được thì đổ vấy cho mình và .... chị ơi mua thêm liệu trình điiiii.
    Mình đã tìm hiểu rất nhiều thôngtin, thế nào mà lại ko đọc được topic này, mình cảm thấy mệt, phí tiền, bị coi thường.
    Spa có hẹn mình chiều nay sẽ viết mail trả lời về vấn đề của mình xem có "xin" được quản lý cho mình thêm 1-2 buổi ko.
    H đã là 6h, hết phim.
    Một lời cảm ơn ko thể hiện hết được sự biết ơn của mình hiện nay.
    Mình vẫn đang cứu rỗi lại làn da bị bọn Adamas tàn phá tệ hại hơn ở 1 nơi khác, và đây là ảnh chụp cách đây 20 phút.

Hiện tại bạn chữa mụn cho mình có việc riêng nen nghỉ 2 tuần nay rồi , nhưng da mặt mình cũng đã ổn định chỉ cần làm cơ bản + bôi tinh chất trị thâm nữa, mụn chưa hết hẳn, vẫn lên nhưng ít nhất đã kiểm soát được, mình cảm thấy rất hạnh phúc, dù da thế này thì vẫn quá xấu so với người khác.

3216822486_543026863_574_574