Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Xin tư vấn của các mẹ về máy tập thể dục

• 0 Lượt chia sẻ
  • 13.6K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 69 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cac me oi, giup me Tung anh voi, me Tung Anh dang muon mua 1 cai may tap the duc, de tap cho nguoi no khoe va xinh tuoi i ma... hi...hi, nhung ma chua biet mua loai nao thi tot va khong lang phi

Xin cac me tu van voi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 18,618 Bài viết

• 11,523 Được cảm ơn

Mẹ TungAnh ơi , theo như em đã tham khảo các báo chí và mọi người thì đừng mua máy đa năng vì tập k hết tác dụng mà lại mắc tiền.
    Nếu mua thì chỉ mua những loại đơn giản , dễ tập như Máy Chạy Bộ , Xoay Eo.
    Như ở nhà em và mẹ em lúc đầu cũng hào hứng lắm mua máy tập về mà chỉ có 3 trong 1 thôi là chạy bộ , xoay eo và tập bụng thôi. Nhưng chỉ hào hứng và siêng lúc đầu thôi , giờ lại cho nó nghĩ xả hơi rồi...và lý do kinh điển là bận quá k tập được.... :rolleyes: :rolleyes:
    Nếu có thời gian chị đến các trung tâm thể dục thẩm mỹ tập với máy , sau đó nếu thấy cái nào phù hợp với mình thì mua về nhà tập. Nhưng mà e cái này hơi khó....
    Chúc mẹ Tung Anh tìm được máy thích hợp và luôn khoẻ đẹp....
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 1,136 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Ui gioi oi, me Tung Anh dang cao rao the con tap gi nua? Niem mo uoc cua nhieu me WTT day ! Ma nay, dung thue nguoi giup viec nua la se thon tha hon ngay thoi ma, kinh nghiem ban than day, co nguoi giup viec thi 1 thang len 2kg (vi dang bau ma), tu hom nguoi ta nghi den gio, chang thay len lang nao, co khi con sut di, lo qua di mat.
    • 69 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Oi, me Ech Com oi, me Tung Anh tap de cho no tang can day ma, chu khong phai giam eo dau. Vi chi mat tay nuoi nguoi ngoai thoi, osin nao vao nha minh thi cung tang can, trang treo hong hao, con minh thi chang beo nen duoc ti nao, nen me TA moi dinh mua may de ve tap cho no khoe va xinh tuoi ma, vi di tap o ngoai lai khong co thoi gian. Kho the day...hi..hi
    To Nguyen Kien, me ban dung loai gi vay, co tot khong, cho to biet voi nhe
    • 18,618 Bài viết

• 11,523 Được cảm ơn

Mẹ TungAnh ơi , hiệu máy nhà em mua là gì em quên rồi vì đã chuyển giao máy này sang cho cô của em rồi....
    Nhưng em nhớ máy này của Đài Loan , giá lúc mua là 1.900.000d

Em vừa tìm được trang này chị vào tham khảo thêm nha , là máy massage thôi em tìm mãi chẳng thấy máy tập thể dục đâu cả...
    www.vnexpress.net/vietnam/Doi-song/Mua-sam/2002/08/3B9BF48B/
    Chị ơi , em nghĩ cứ ăn nhiều ngủ nhiều chắc thế nào nó cũng lên cân đấy....
    Như em muốn giảm cân lại chẳng xong , ôi nếu chia cho chị được tí em sẳn lòng ngay....
    Mẹ Echcom ơi, chị cũng tẩm bổ nhiều vào cho em bé với....
    Chúc các chị lên cân như ý muốn....
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 4,794 Bài viết

• 1,290 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Ko biết mẹ tunganh ở HN hay TPHCM nhỉ? em coi trên tv thấy quảng cáo nhiều máy tập hay lắm, cũng thích thích nhưng chỉ ngại là được thời gian đầu rồi lại bỏ xó thôi. Nếu chị cần gọi thử số dt này xem, 08 408 8888, người ta sẽ tư vấn cho.
    xispacemuoi
    • 18,618 Bài viết

• 11,523 Được cảm ơn

Mẹ ximuoi ơi , số ĐT này k có cửa hàng và có vẻ gì không được rõ ràng cho lắm.
    Em thấy quảng cáo trên đài Bình Dương liên tục các sp nhưng khi gọi ĐT đến thì chỉ được hỏi là nhà ở đâu để đem đến.
    Và khi em hỏi là cho em hỏi địa chỉ CH để đến xem các mặt hàng trước khi mua , thì cô NV trả lời vòng vòng và xin lại số ĐT của em thôi.
    KHi gọi lại 1080 để hỏi địa chỉ của số ĐT này thì được trả lời là số này k có đăng ký việc trả lời địa chỉ... :rolleyes:
    Cho nên khi xem QC các mặt hàng em cũng thích lắm nhưng với cách làm ăn như vậy em lại thấy sợ và thôi k mua nữa. Mấy người bạn của em thấy cũng thích mua nhưng ai gọi đến cũng gặp y như vậy , nghĩa là k có nơi bán hàng.... :rolleyes:
    Chẳng biết là hàng hóa như vậy sẽ được bảo đảm ra sao.... :rolleyes:
    Ngay như việc mua hàng có nơi rõ ràng mà có khi việc bảo hành còn gặp rắc rối.

• Thành viên tích cực 2015
    • 15 năm
    • 293 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Các mẹ nào có ý định mua máy tập thỉ bỏ ý định đi nhé, sẽ tốn tiền vô ích thôi mà lại chật nhà. Trước khi mình mua máy, bao nhiêu ng khuyên là đừng mua. Nhưng với ý chí sắt đá phải lam sao cho minhon như hồi con gái, mình đã bỏ qua tất cả và bắt AX đi mua cho bằng được. Cuối cùng chiếc máy của mình cũng có số phận như các máy của các bà mẹ lười khác là bị bỏ xó sau đúng 2 ngày chăm chỉ (mỗi ngày 5phút ).
    AX mình giận lắm, đã nói là ko mua mà cứ bắt mua cho bằng được, AX bắt mình đừng bao h đề cập đến vd tập thể dục và máy tập TD trước mặt AX mình nữa
    Me cu Zim (TPHCM)
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 205 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình có ý kiến ý cò như thế này: các mẹ nào có osin (vì không có osin chắc không cần tập cũng nhon rồi phải không? ), có thời gian rảnh rỗi một tí và muốn tập thể dục cho minhon thì nên đến các trung tâm , nhà văn hóa gần nhà đăng ký vào học, thường chỉ mất tuần 3 buổi, mỗi buổi 1-1,5 h thôi, vừa có người hướng dẫn cho mình tập đúng bài bản, vừa đúng giờ đúng giấc, đến giờ là phải vào tập không dời đi dời lại như mình tự tập ở nhà, mà lại có bạn bè tập chung vui hơn nhiều so với một mình ở nhà. Mình thấy tập có giáo viên huớng dẫn thì mình tập được nhiều và chất lượng lắm, và vì lỡ đóng tiền đầu tháng rồi nên ít khi dám nghỉ tập, hehehehe Thời gian không tốn bao nhiêu đâu.
    Mẹ Thiên Nga
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 6,345 Bài viết

• 1,290 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình có cũng ý kiến là nếu mua máy tập sẽ bị bỏ xó và nhà mình cũng bị bỏ xó mất 1 cái. thế nhưng hôm sinh nhật mình từ tháng 3 vừa rồi , ông xã có mua tặng minh cái máy Gazzele chỉ có mỗi tác dụng như kiểu chạy bộ (quảng cáo trên đài Hà Tây - Sự lựa chon haòn hảo - giá 2700.000) . Mình để máy ở phong ngủ vì thình thoảng vừa xem ti vi minh vừa đung đưa chân , bây giò không những có mình mà cả nảh ai rỗi đứng trên đấy gọi là vận động. Các mẹ biết không Bùm nhà mình tự đứng 2 chân đơng đưa , cu cậu rất thích như chơi trò chơi. Sáng ra bố gấp gon cho gàm giường , chiếu tối kéo ra để tập. Mình nghĩ chắc ko thể bỏ được vì tập ko mệt lắm. Nhưng hiệu quả sẽ ko được nhiều đâu. Máy này dnáh cho những người ít thời gian như mình. Thực sự về đến nhà mình bận vô cùng tối đến còn phải xem xét bài vở cho con gái nữa chứ nên làm sao có thời gian đi tập dược. Còn đi tập được là nhất rồi
    Nhân rộng tấm lòng NHÂN Gu gờ là thấy ngay bản quyền câu này nhé :Laughing:
    Email: cstt.org@vnn.vn 091.356.9988
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 33 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mình cũng cùng ý kiến với mẹ cu Zim là không nên mua máy tập TD làm gì , chỉ được vài bữa là sẽ xếp xó ngay. Nếu có quyết tâm làm cho minhon thì nên đăng ký tập o các TTTD thẩm mỹ, khi nào chán thì nghỉ. Nhà mình có đủ các loại máy từ máy Perfect TY, ghế tập bụng, máy xoay eo, đạp xe, chạy bộ...tất cả đều được AX mua về và hùng hục tập đúng 1 tuần đầu...và bây giờ AX tuyên bố ai rước dùm cái máy chạy bộ thì khuyến mãi luôn cái ghế tập bụng, Perfect TY... cho nó rộng nhà.
    • 69 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Me Tung Anh xin cam on cac y kien dong gop quy bau cua cac me. Nhung ma me Tung Anh ban lam, chi tranh thu 1 it thoi gian o nha thoi, khong co thoi gian de den phong tap, (mac du rat thich), nen danh phai sam 1 cai de tap

To Que Huong:Que huong oi, co me Tung Anh day, to dang thich cai may chay bo day, vi to khong co thoi gian de den phong tap, nen to muon sam 1 cai o nha de tap. Tung Anh nha to rat thich cai may chay bo, moi lan no den nha ong noi la no me man tap tren cai may chay bo. Vi the me Tung Anh quyet dinh la phai sam 1 cai de hai me con cung tap.
    Neu ong xa nha Que Huong khong dung nua thi pass sang cho me Tung Anh di
    Cam on nhieu nhe
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 33 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Ok ngay thôi, nhưng Me Tung Anh o HN hay o TpHCM? nha QH o tp HCM.
    Neu me Tung Anh cung o tp HCM thi nhan tin cho Qh biet nhe.
    • 69 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Oi, chan qua, to lai o Hanoi, gia nhu o HCM thi tot biet bao nhieu nhi
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi que huong
    Ok ngay thôi, nhưng Me Tung Anh o HN hay o TpHCM? nha QH o tp HCM.
    Neu me Tung Anh cung o tp HCM thi nhan tin cho Qh biet nhe.
    Me Vinh Huy trong coi phong nét, không co thoi gian di táp the dúc nen can mua mót may chay bo, nghe me que hương can ban may táp the dúc nen me vinh huy mươn mua ve táp. Xin QH cho biet dia chi cu the
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Me Vinh Huy can mua may táp the dúc, me nao biết loai may táp the dúc nao hiêu qua thi gioi thiêu cho me Vinh Huy di. Xin chan thanh cam on!
    • 169 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình cần mua máy tập thể dục trong khoảng 10-15trđ,có ai có kinh nghiệm thì tư vấn giúp mình xem nên dùng loại nào,nhãn hiệu nào & chức năng cần có .Có vẻ loại 1 chức năng là tốt hơn loại đa chức năng,mình cần chức năng đi bộ là chính nhưng AX lại thích dùng những chức năng rèn thể lực cơ.Mọi người tư vấn giúp mình với nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,791 Bài viết

• 6,035 Được cảm ơn

http://www.bestbuy.com.vn/Products_c...&products=TT01
    Xin hỏi có mẹ nào dùng máy tập này chưa? có hiệu quả không? XIn chia sẻ cho mẹ tí với.

Tks
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,143 Bài viết

• 1,454 Được cảm ơn

các me tư vấn hộ em nên mua máy tập thể dục loại nào tốt với, loại mà có thể chạy bộ, đánh eo ấy ạ. Em cám ơn, nếu em post trùng bài, em nhờ Mod chuyển hộ em nhé:Rose::Rose:
    Vũ điệu bếp HuaBin-header-1
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 923 Bài viết

• 510 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em muốn mua máy chạy thể dục ở nhà nhg chưa biết mua ở đâu và ntn , mẹ nào có kinh nghiệm trong chuyện này cho em biết với , em ở hà nội
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2