TIN TÀI TRỢ.

Uống nước chanh để giảm cân, đã có mẹ nào thử chưa ạ?

• 4 Lượt chia sẻ
  • 90.8K Lượt đọc
  • 53 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 31 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mẹ mình trước kia nặng 72kg, giờ giảm xuống 60kg nhờ uống nước chanh mật ong đấy. Nhưng uống nước chanh pha 2 - 3 giọt mật ong thì nên uống vào giữa sáng và trưa, sau khi bạn đã ăn vào buổi sáng rồi nhé. Nếu bạn chưa ăn sáng hay lúc đói mà bạn uống vào, thì không nên đâu nha, rất có hại cho dạ dày ^_^

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 49 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

nhiều bạn cơ thể không hợp với chanh muối thì uống sẽ bị tích nước.mình đây nè.uống chanh muối nước ấm vào mỗi buổi sáng nhưng lại béo ra.nên bây giờ mình không uống chanh muối nước ấm nữa mà chỉ uống nước chanh pha loãng thay cho nước lọc hằng ngày thôi.được cái da dẻ đẹp,tinh thần lúc nào thoải mái..........
    những cài gì là của mình thì mãi mãi là của mình
    những cái không phải là của mình thì có cố gắng giữ cũng không được
    • 398 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Sáng mình ngủ dậy chưa quánh răng nhe,mình pha 1 ly nước cho 1 miếng chanh 1 chút muối và uống,lòng vòng vài phút chui vào toilet xả ruột ngày nào cũng vậy bụng nhẹ nhàng,gọn lại.Uống ly nước chanh loãng sau mỗi bữa ăn mình thấy nhẹ bụng ko làm no ách bụng khó chịu

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nnhuphuong
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ôi mình cũng vậy đã béo lại càng béo, tích cực chanh mật ong nước ấm trước khi ăn sáng ngày nào cũng uống , trưa mình cũng pha nước chanh uống , ngày nào cũng uống tầm 2 quả . Kết quả 1 tháng tăng 2-3kg . Chán
    comment by WTT mobile view
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

lần này mình cũng quyết tâm thử coi xem sao,trong người ta mặc đồ đẹp mà phát hơn lên đc
    • 27 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình giảm kg bằng nước chanh, sáng trước khi đi làm pha 1/2 quả chanh với 0.5 lít nước uống xong ăn sáng nhẹ nhàng, sau đó mình pha 1/2 quả chanh còn lại vào chai nước mang đi làm uống thay nước lọc, sáng, chiều, tối uống 3 chai nt. đến bữa ăn cg ko đói ko ăn đc nhiều. Sau 1 tháng mình giảm 6kg, người khoẻ re, mà mình còn đang cho con bú (bé nhà mình 13M). Trộm vía! vẫn đủ sữa cho con và tháng vừa rồi bé vẫn lên kí. Tiếp tục cố gắng giảm thêm 4 kí nữa
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giảm cân kết hợp với tập luyện sẽ tốt hơn các mẹ k. Chứ giảm cân nhanh quá cũng k tốt cho có thể đâu, mình có con rồi nên k đến phòng gym được nên mới đăng ký tập online ở trung tâm này k biết tốt k https://goo.gl/cVX1mj
    • 104 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

nếu bạn bj đau dạ dày thì không nên uống quá nhiều hoặc nên pha thật loãng, còn cách ăn cháo yến mạch cũng là một phương pháp khá hay đó
    Số điện thoại: 0986072424
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 58 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

em thường cho hai đến ba lát chanh vào khoảng 1l nước rồi uống, hơi có vị đăng đắng thôi, mới uống dc hơn 2 tuần chưa thấy hiệu quả gì cả
    • 27 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Canmongtay Xem bài viết
    Mình giảm kg bằng nước chanh, sáng trước khi đi làm pha 1/2 quả chanh với 0.5 lít nước uống xong ăn sáng nhẹ nhàng, sau đó mình pha 1/2 quả chanh còn lại vào chai nước mang đi làm uống thay nước lọc, sáng, chiều, tối uống 3 chai nt. đến bữa ăn cg ko đói ko ăn đc nhiều. Sau 1 tháng mình giảm 6kg, người khoẻ re, mà mình còn đang cho con bú (bé nhà mình 13M). Trộm vía! vẫn đủ sữa cho con và tháng vừa rồi bé vẫn lên kí. Tiếp tục cố gắng giảm thêm 4 kí nữa
    sau 3 tháng đã giảm 10kg, giờ còn 52, cao 1,65m. giờ duy trì để giữ cân thôi.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mẹ nó áp dụng thấy hiệu quả ko ah
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Danhvanban1 Xem bài viết
    Ôi mình cũng vậy đã béo lại càng béo, tích cực chanh mật ong nước ấm trước khi ăn sáng ngày nào cũng uống , trưa mình cũng pha nước chanh uống , ngày nào cũng uống tầm 2 quả . Kết quả 1 tháng tăng 2-3kg . Chán
    Hihi,uống chanh cho thêm mật ong là không ăn sáng chị mới giảm cân được,chứ đã ăn sáng còn bổ sung thêm vitamin c và mật ong mà tăng 2 kg là ít đó chị à
    • 377 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Danhvanban1 Xem bài viết
    Chán 
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

đã áp dụng và chưa thấy giảm cân.hihi
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2