TIN TÀI TRỢ.

Tư vấn tăng cân

• 0 Lượt chia sẻ
  • 926 Lượt đọc
  • 12 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em ăn uống tốt mà k sao lên cân dk.em cao 154 nặng có 36 cân thôi ạ.tư vấn giúp em với ạ!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

trước đây mình cũng giống bạn, khổ lắm luôn, mình bị sau sinh, ko đủ kg, ko đủ sữa để cho con bú
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

thế giờ chị đã khá hơn chưa v, có lên được kí nào ko?
    • 4 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

giờ mình đã lên đc khoảg 3kg, sữa ra nhiều r, giờ ko chỉ để cho con bú nữa cưng ạ
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

giờ mình đã lên đc khoảg 3kg, sữa ra nhiều r, giờ ko chỉ để cho con bú nữa cưng ạ tongue
    Chời má, chị nc mặn quá, em đỡ ko nỗi
    Mà chị ơi, chia sẻ bí thuật gì đó đi đc hem
    • 4 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nói chung cũng không phải "bí thuật" gì nhiều như Đen lắm, chị ăn nhiều ngũ cốc, đạm, chất bột đường nè, ngủ đúng giấc nè (nhiều lúc bé quấy đêm thì chịu hoặc có chồng - mẹ chồng lo), giảm stress nhất có thể nha em rồi bổ sung thêm vitamin, thực phẩm chức năng (nhớ là phải đc kiểm định đầy đủ) nữa nha. Chúc e thành công
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ồ ra vậy, mà chị ơi, e cũng đã áp dụng về ăn uống ngủ nghỉ khá đầy đủ đấy mà hiệu quả hk đc nhiu cả...
    Mà cái tpcn chị nói thì giờ thị trường toàn hàng ất ơ gì đâu, thôi hỏng ấy chị chỉ em cho nhanh chị ê
    • 4 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

à chị dùng tamino với kentamax e, lên gg tìm nha
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Woaaa! cám ơn mấy chị nhiều ạ, để e mua dùng thử
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em nặng có 42kg mà ăn kiểu gì cũng không tăng nổi. Mọi người có cách nào giúp em với
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có bác giới thiệu VIÊN TĂNG CÂN HOA BẢO đó bạn. dạo này thấy ai cũng review tốt cả
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Haquyen98 Xem bài viết
    Em nặng có 42kg mà ăn kiểu gì cũng không tăng nổi. Mọi người có cách nào giúp em với
    • 253 Bài viết

• 131 Được cảm ơn

Gầy quá, theo mình bạn đừng nên dùng thuốc tăng cân bừa bãi rất nguy hiểm. Bạn nên đi khám và dùng các thuốc bổ đông y an toàn hơn
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cách tốt nhất vẫn là ăn uống đủ bữa, và thậm chí là ăn nhiều bữa hơn thì những người khó hấp thụ cũng sẽ không tăng nhiều thì cũng tăng ít nha.
    Hơn nữa, mọi người thử ăn canh bí đỏ, uống sữa bí đó, hoặc uống sữa tươi, đặc biệt hơn là tập Gym nữa nha mọi người. Không những tăng cân mà mang lại sức khỏe.
    Chia sẻ thật là , em từng tập gym và ăn thật nhiều, và đã có được dáng như ý muốn rồi đấy mọi người à