TIN TÀI TRỢ.

Thực đơn giảm cân bằng ngũ cốc, tinh bột nghệ mật ong!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 508 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    16.11.2018!
    Chào các mẹ ú na ú nẩn giống em!
    Hnay e muốn vừa trải nghiệm vừa chia sẻ với các mẹ về vấn đề ngàn đời mang tên GIẢM CÂN!
    Em năm nay 28t, có 1 bé gái 5t, và 2 bé trai sinh đôi 10 tháng. Em cao 1.58m, cách đây 1 tháng e nặng 58.3kg. Em nói vậy vì em mới theo 1 chương trình kiểm soát cân nặng của bé hàng xóm HERBALIFE, bây giờ em còn 54,3kg. Nhưng em còn muốn xg tiếp 5kg nữa, nhưng không đủ tài chính theo chtr đấy nữa, nên em chuyển qua uống bột ngũ cốc với tinh nghệ mật ong( thật ra cũng không rẻ hơn mấy) ^^.
    Em bắt đầu từ sáng nay rồi, sáng em dậy lúc 5h, để 4 bố con tự quản lý nhau,vệ sinh cá nhân,thể dục thể thao độ 15p, sau đó uống 1 cốc nước chanh mật ong ấm.
    Tầm 9h em lót dạ 2 quả dưa chuột.
    Trưa ăn 1 bát cơm với rau luộc, thịt gà( hoặc cá), trc ăn uống 1 cốc nước lọc to đùng!
    Chiều uống 2 thìa ngũ cốc, 1 cốc nước to đùng đùng nữa.
    Tối em uống 1 cốc nước to đùng mới bắt đầu ăn 1/2 bát cơm+ rau luộc( đậu luộc)+ cá.
    TRC khi đi ngủ em uống 1 cốc tinh nghệ mật ong!
    Ai hóng cân nặng của em tiến triển như nào không ạ!
    Em thuộc dạng lờn thuốc giảm cân nhé, mà vẫn đang cho 2 bé bú( bú ít thôi, vì uống sữa ngoài phần nhiều)....

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có chị em nào dùng cách này chưa vậy ạ