TIN TÀI TRỢ.

Tăng kích thước vòng 1 bằng tác động cột sống

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.8K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 33 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Đây là câu chuyện khá thú vị của bản thân em muốn chia sẻ với mọi người. Em 23 tuổi với bộ ngực lép kẹp và rất ngại mắc đồ bơi, mặc áo cổ trễ, e cảm thấy khá thiếu tự tin về bản thân và sau khi có người giới thiệu cho em phương pháp tác động cột sống bên đông y thì e đã hoàn toàn thay đổi ý nghĩ và hiện nay thì vòng 1 của e bắt đầu thay đổi đáng kể và da dẻ hồng hào lên.

Cách này nói chung là chẳng có gì, e cũng chẳng phải dùng loại thuốc gì cả chỉ cần thầy thuốc của em bấm huyệt làm cho máu lưu thông ở trên gáy, và các huyêt ở lưng giúp cho máu lưu thông và kết hợp ăn uống đồ mát k ăn các đồ tôm bò để tránh co cơ vì đây là phương pháp làm giãn cơ và mạch máu cũng như các huyệt đạo ở lưng.

Tác động xong người thoải mái lắm các chị ạ. Chị nào bị thoát vị đĩa đệm, mất ngủ, cũng có thể chữa bằng cách này.

Cách này k phải uống thuốc gì chỉ là tác động bấm huyệt làm thông tắc các mạch máu bị chèn không lưu thông được.

Các chị có thể tìm hiểu cách này thử xem nhé. E thấy khá hiệu quả mà quan trọng là không phải dùng thuốc

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 54 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Z mình zô mình nói s để cho ngta bấm nguyệt z bạn. K lẽ zô nói bấm s cho vòng 1 to hỡ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 77 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Hehe nói s bạn chủ top ơi
    • 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hóng hớt
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị muốn hỏi em : E làm ở địa chỉ nào. Và chi phí hết bao nhiêu. Làm trong thời gian bao lâu. Và giờ vòng 1 của E có Ok ko? Chị muốn thử phương pháp này xem sao. Giúp chị E nhé