TIN TÀI TRỢ.

Sản mòn... cứu em!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 987 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 140 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

E bị sản mòn các mom ạ. Chắc vậy rồi vì e ngày 1 mòn đi. Từ 54kg sau sinh, e còn 40kg trong vòng 14m.
    E đã cố gắng ăn nhiều lắm ấy. Ăn thêm các loại cũng ko nhích lên 1 lạng. Mấy hôm trèo lên cân lại đau lòng vì... mất 1 ít thịt.
    Số là sinh xong e ko hiểu biết nên ăn thịt trâu. Ăn xong sốt đùng đùng luôn. Rồi các loại kiêng khem ăn uống e đều ko kiêng (mc bảo cần j kiêng e nghĩ chắc đúng nên ăn tẹt ga mọi thứ) ko xông nc lá, tắm lá, rồi cả stress sau sinh... tóm lại là đủ loại nó hành em.
    H có mom nào biết phương thuốc thần tiên nào cứu em ko? Hoặc biết ở đâu chữa đc mách e với!
    E ở HN ạ. Cám ơn các mom.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng không rõ mình có bị sản mòn không nhưng lúc có chửa mình được 48kg(khi lấy chồng được có 39kg thôi), mình cao 1m59, sinh xong 8 tháng mình còn có 38kg, gầy kinh khủng khiếp. Mình ăn cái gì cũng không thấy ngon miệng á. Bây giờ lo cho sức khỏe mình quá. Mẹ nào có cách giúp e với mẹ chủ top với!
    • 140 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Hic ko ai biết vụ này à???
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e biết cái này chị ơi, nhà e bán cái thuốc này, là các loại lá nam nhà trồng đc, nhà e bán 4 đời rồi, chuyên cho phụ nữ sau sinh để phòng, chữa các loại sản. Bà e bảo là có 36 loại sản trong đó có sản mòn là nặng nhất. Quê e ở thái bình, e đang học ở Học Viện Tài Chính, lượn lờ webtt để tìm phương pháp giảm mỡ bụng thấy có bài của chị thì e bluan thui chứ ko quảng cáo gì đâu ạ, ở nhà e cũng chẳng quảng cáo gì, khách đến lấy thuốc rồi giới thiệu cho nhau thui.