TIN TÀI TRỢ.

Review thuốc tăng cân wisdom weight

• 0 Lượt chia sẻ
  • 23.4K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các chị, dạo này thấy có nhiều chị em bàn về thuốc tăng cân WISDOM WEIGTH của Indonesia. Em đã uống hết được 1 lọ nên hôm nay viết review lại cho chị em nào cần tham khảo nhé!
    Em năm nay 22 tuổi, cao 1m6 và chỉ nặng 41kg, Người rất gầy nên cứ nghe phương pháp tăng cân nào là áp dụng liền nhưng kết quả thì không khả quan cho lắm
    Khi em bắt đầu uống WISDOM WEIGHT được 2-3 ngày thì em thèm ăn kinh khủng. Trong thời gian uống thuốc em ăn ngon miệng hơn rất nhiều, 1 bữa e ăn được cả 3 chén cơm và gần như chén sạch thức ăn, lúc nào cũng thèm ăn cả. Vậy nên em thấy thuốc có tác dụng đúng với quảng cáo là giúp ăn ngon miệng Vì e học xa nhà, lại cũng lười nấu ăn nên chỉ ăn như bình thường 2 bữa/ngày, trữ sẵn các món ăn vặt mà e thích để phòng cho lúc lại thèm ăn. Sau 2 tuần uống thuốc và ăn chưa hết mình thì em tăng được 1,5kg. Sau khi uống hết hộp e tăng đc 3kg, da dẻ ít mụn hơn hẳn luôn, nói chung là ai gặp cũng hỏi bí quyết gì
    Sau đó e ngưng ko uống thuốc nữa thì e không còn thèm ăn, ăn ít hơn nên lại sụt lại 1kg E cũng không biết là thuốc có gây giữ nước như các chị khác nói không, nhưng em thấy rõ ràng e ăn nhiều hơn trong thời gian dùng thuốc, chính vì vậy mà tăng cân, cũng ko bị tác dụng phụ nào. Nhưng khi ngưng thuốc thì ăn ko ngon và lại sụt cân trở lại.
    Mong là bài viết của e sẽ giúp dc các chị em nào đang cần ạ! TKS

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình uống được 7 ngày r . Mình ăn gấp 3 lần bình thường . Mặt có cảm giác phù . Kb có phải tích nước k nữa . Ham mập quá uống đại @@
    comment by WTT mobile view
    • 337 Bài viết

• 1,378 Được cảm ơn

Mình cũng đang ham tăng cân. Nghe các bạn nói không biết là có nên uống không nhỉ ?
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình uống cũng bị mập mặt đầu tiên
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giá 1 lọ khoảng 300-320k uống dc 25 ngày đó bạn. Bạn nên hỏi thêm nhiều người dùng khác xem thế nào
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

B muốn tăng cân b uống thử bột ngũ cốc tăng cân bên mình xem. Mình vốn là 1 đứa gầy chỉ có 43kg mà đã từng thử rất nhiều cách nghe mọi người mách nước mình đã từng uống trùng thảo sâm nhung thời gian đầu ăn được ngủ được nhưng có cái rất hay buồn ngủ người lúc nào cũng như trên mây tăng cân thì có tăng nhưng ngưng thuốc cái là lại teo cân ngay. Sau đó mình biết đến bột đậu này mình uống thử tăng cân thật mà uống có 1 hộp mà tăng tận 5kg jo mình ngưng r mà cân nawg vẫn thế.
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Không thể tin đc ảo quá ảo quá mới uống có 11vien mà lên 4kg . Ăn k bít no là gì ... có ai bị giống e không
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lúc đầu mình uống cũng v đó bạn, ăn ngon miệng và rất thèm ăn. Nhưng mà ko tăng cân nhanh thế
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

M uống được 4 tháng dùng hết 4 lọ r, có 1 số ý kiến sau. Thuốc không gây trữ nước như kian pee wan cua mã lai, m thuốc tuýp ng khó tăng cân nhất khi uống hết 4 lọ tuy có nhích đc 1,2 kg do m ăn uống thất thường nên chắc vậy. M cũng là người dùng k buôn bán gì nên m cam đoan là thuốc "chính hãng" k gây trữ nước như kian pee wan. Thuốc cũng k kích thích ăn, vì nếu kích thích ăn là thuốc tích nước rồi nó chỉ cho m cảm giác ăn ngon miệng hơn. Thuốc có tăng hay k thì m giám ns là có tăng, nhưng tăng ít chứ k phải 1 tháng mà 3-4kg đc. Trên đây là ý kiến của m. Chúc chủ thớt mua thuốc chính hãng và tăng cân thành công
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình dùng hết 1 hộp rồi có tăng nhưng rồi giảm xuống nên mình không dùng nữa. Mình cũng ko có buôn bán gì hết!
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thuốc này đa phần làm tăng cân nhanh, nhưng cũng nhanh bị tụt cân mn ạ. hic. e là e sợ nhất thuốc
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

thuốc này tích nước trong cơ thể đó b. chỉ cần sau 2-3 tháng ko dùng là về trạng thái ban đầu ngay.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của tocngankute
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ dùng tinh bột nghệ với sữa ông thọ ấy.em nghe nhiều người ăn cái đó tăng cân nhanh lắm í
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho mình hỏi mua wisdom weight chính hãng ở đâu vậy? mình sợ mua phải đúng hàng nhái thì toi
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thuốc này mình uống cũng lâu rồi, sử dụng 2-3 lọ gì rồi, uống vào kích thích ăn nhiều, nhưng một thời gian cảm thấy tích nước, mặt nổi mụn, người đờ đẫn, ngủ nhiều, sau khi bỏ thuốc thì khoảng nữa tháng sau mới sụt cân
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thấy hướng dẫn có bảo nếu muốn ngừng thuốc thì phải dừng giãn từ từ, thay vì mỗi ngày uống 1 viên khi muốn dừng thuốc phải cách ngày rồi sau đó mới bỏ hẳng, vì đang uống mà dừng đột ngột thì chắc chắn là cơ thể không thể thích nghi được liền nên tụt cân nhanh là chuyện đương nhiên. về hiệu quả thì mình thấy có hiệu quả, mình uống sau 5 viên là thấy thèm ăn vô cùng, có 1 điều mình ko thích là buồn ngủ vô cùng, mình thức dậy lúc 6h chỉ để ăn rồi 8 9h lại buồn ngủ, tối thì 7 8h tối đã ngáp ngắn ngáp dài, mình không thấy có dấu hiệu tích nước.
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi manhhatn1994 Xem bài viết
    cho mình hỏi mua wisdom weight chính hãng ở đâu vậy? mình sợ mua phải đúng hàng nhái thì toi
    Bạn biết mua ở đâu ko?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Uống mà mặt đứa 40kg như 6-70kg.ai nhìn cũng sợ tích nước rõ ràng luôn ý
    • Thành viên Webtretho
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tocngankute Xem bài viết
    thuốc này tích nước trong cơ thể đó b. chỉ cần sau 2-3 tháng ko dùng là về trạng thái ban đầu ngay.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của tocngankute
    Bạn cho mình hỏi sau bao lâu thì tích nước ở mặt sẽ hết ạ?

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 82 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Theo mình tìm hiểu thì 1 số loại thuốc giảm cân và tăng cân có chất cấm kiểu như là thuốc giảm cân thì gây cho mình chán ăn, mệt mỏi sụt kí, còn thuốc tăng cân thì tích nước, trông kiểu như phù ý, khi dừng uống thì sụt cân, mất nước, còn thuốc giảm cân mà dùng nhiề gây suy nhược cơ thể do chán ăn thiếu dinh dưỡng ấy. còn loại này thì mình không rõ lắm, bạn chủ toipic hỏi xem có khi phải dùng theo liệu trình thì sao, mới dùng 1 lọ có thể chưa hiệu quả lắm

Gởi từ ứng dụng Webtretho của CunKeoBi