Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Quyết Tâm Nhịn Ăn Chỉ Uống Nước Trong 21 Ngày Mục Đích Thanh Lọc Cơ Thể Và Giảm Cân

• 0 Lượt chia sẻ
  • 27.6K Lượt đọc
  • 171 Trả lời

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 104 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Có Ai theo tớ ko ? tớ đang chế Độ TT( Tuyệt thực ko phải Tiết Thực )
    đc 3 ngày rồi , cbi bước sang ngày thứ 4 đây . ( Bạn nào muốn tham gia cùng mình nếu ko cam nổi 21 ngày thì có thể 7 ngày , hoặc 14 ngày nhe ! )

Sau đây là 3 ngày mà mình đã trải qua như thế nào ? các mẹ , và mọi người xin đừng phản đối thay vì ủng hộ nhé , mình đã từng làm PP TT cách đây 6 tháng và bây giờ mình muốn làm lại 21 ngày , vừa Giảm Cân , vừa Thanh lọc cơ thể
    vì mình sẽ ghi lại cũng như nhật ký của bản thân mình ❤️

Mốc : 67kg
    Ước nguyện : 50kg

ngày 1 : 18/9/2014
    Bắt Đầu nhịn ăn , cả ngày bụng đói cồn cào nhưg vì Quyết Tâm ý chí rất lớn , mình biết 21 ngày là quá dài nên mình Quyết Tâm ngày mai đi xỏ lưỡi , để ko thể " ĂN " đuọc . mình đã tìm hiểu rồi các người mẫu cũng dùng PP này để nhịn ăn .
    hnay vẫn đi tiểu , Đi Tiêu bình thường ! tiểu ra mỡ

Ngày 2: 19/08/2014

• Hqua thức khuye ko ngủ đc vì nôn nao vụ Xỏ Lưỡi , sau đó ngủ tới 5g Chiều mới dậy , vừa ngủ dậy củg thấy ko có gì mệt mỏi nhiều , môi khô , miệng bắt đầu hôi và đóng bợn , vệ sinh răng miệng xong , tắm và rồi mình đi xỏ lưỡi cùng chị 2 mình , xỏ xong đi lòng vòng xem đồ ,về nhà củg khoản 9,10h tối . Thế là Vệ Sinh , Sát Trùng lưỡi xong rửa măt leo lên giường ngủ . trước khi ngủ uống 2 " Ngụm nước " . ngày thứ 2 mình cảm thấy nhưc đầu 1 tí , lúc ngủ mình cảm giác mơ mơ tỉnh tỉnh , chợp mắt đc mấy phút là giật mình mở mắt ra , cứ thế 1 đêm lặp lại 4,5 lần. cảm giác ko đc ngủ ngon 1 chút nào cả .
    Đi Tiểu 2,3 lần , đi tiêu 2 lần ( phân đen )

Ngày 3 : 20/09/2014

vì hôm qua mình ngủ sớm nên sáng dậy sớm ko biết làm gì , bước ra vệ sinh răng miệng rồi mở tủ lạnh lấy nước uống , vừa mở ra thì thấy bánh bông lan , thịt khô bò đen , xoài ngâm , dưa hấu , cua rang muối ớt của mẹ mình mua từ tối hôm qua , lúc đầu mình thèm ko chịu đc , cắt 1 khúc bánh bông lan bỏ vô miệng ... nhưng ko ngờ vừa bỏ voi miệng mình phải ói ra , vì cái bông lưỡi cản lại , vừa đau vừa tỉnh ngộ =)) cũng may nhận ra dc tỉnh mộng liền , nhả ra rồi uống 2 ngụm nước , rồi vô phòng làm nail , xem phim , chơi đt , rồi chị 2 rủ đi chơi xem cún , đi củg 4,5h về tới nhà khát nước uống 2,3 ngụm nhỏ , rồi tự nhiên trời mát quá làm buồn ngủ , thế là lên giuòng nằm ngủ tới bgio dậy xem đt rồi quyết tâm lên ghi nhật ký đây .
    tổng quát hôm củng hơi lờ đờ ( mệt mỏi ) môi khô nhưng ko dám uống nước chỉ xài son mật ong cho mềm môi , vì theo mình biết trong thời gian TT càng uống nhiều nước càng tích nước và việc giảm cân xuống rất chậm cộng kết quả không cao , như anh QuanHaTinh nói chỉ uống khi nào khát hoạc đói " DỮ LẮM " mới uống nước thôi , như thế 21 ngày a ốm đi 15 hay 16 ký đấy . mình ko nhớ rỏ nữa nhưng chỉ nhớ a xuống tận " mười mấy ký trong 21 ngày " anh QuanHaTinh làm đc tại sao mình làm ko được chỉ cần có Quyết Tâm thôi . hôm nay là Sinh Nhật 1 người bạn thân mà mình cũng đã từ chối ko đi ăn tiệc đc , vì mình quyết tâm rồi , 3 lần 4 lần tự hứa ko ăn mà vẫn ăn rồi tự an ủi " Ngày mai " sẽ nhịn ăn , nhiều ngày trôi qua mà mình ko làm đc như lời mình nghĩ , thay vì ngày mai thì cố gắng làm trong hôm nay mọi người nhé .
    Kết : Trước khi mình TT mình đã cân là 67.3kg

sau 3 ngày : 61.5kg
    các bạn đừng hỏi xem mình đag kể chuyện viển tưởng , nhưng thật ra mình đang " GHI NHẬT KÝ VỀ QUÁ TRÌNH GIẢM CÂN CỦA MÌNH " Các Mẹ Các chị em và mọi người thay vì PHẢN ĐỐI thì hãy ỦNG HỘ em , đừng ném đá và phản đối với cách làm của em . 8,9h tối mai mình sẽ Update thêm về ngày thứ 4 .

mình khuyên các bạn nào "NẾU THẠT SỰ MUỐN TUYỆT THỰC THÌ KHÔNG NÊN ĂN VẶT NHƯ ĂN VÀO MIẾNG RAU , TRÁI CÂY HAY UỐNG NƯỚC MÍA BẤT CỨ THỨ GÌ TRỪ NƯỚC LỌC " mà uống chỉ hớp hớp thôi đừng uống quá nhiều , theo Kinh Nghiệm của mình thì Trong thời gian Tuyệt thực thì mọi người nên ở nhà nghỉ ngơi , vì chắc chắn mấy ngày đầu từ 7 ngày nó sẽ làm mình mệt mỏi , nhức đầu , bị choáng , trong thời gian TT mọi người chỉ nên nằm trên giường thôi đừng đi đâu hết trừ việc vệ sinh , tắm , cố gắng làm MỌI THỨ THẬT NHẸ NHÀNG , đừng có đag nằm mà Ngồi dậy bất thình lình sẽ làm huyết áp tuột vô cùng nhanh , rồi sẽ bị xĩu ( ngất ) đi , đi đứng gì cũng chậm chậm nếu ko muốn bị choáng hay xĩu
    mình viết tới đây thôi , hẹn mọi người ngày mai nhé !

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 104 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Ngày thứ 3 ( update )

bgio đã là buổi tối , nhức đầu 1 chút , tim đập nhanh 1 chút , đi tiểu nhiều lần , nhưng mà mỗi lần đi rất ít . miệng hôi mặc dù vừa mới đánh răng môi khô nữa , ngủ từ chiều đến h mà giờ vẫn thấy mệt mỏi . 😭

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Heorung123
    • 61 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Ban oi b Len Mang sr co. Nguoi Chet vi pp nay roi day uong nc Chanh de thanh loc co the 12ngay b nen xem lai di nhe, co nh cach de Giam beo ma

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Linh_love
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 119 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Linh_love Xem bài viết
    Ban oi b Len Mang sr co. Nguoi Chet vi pp nay roi day uong nc Chanh de thanh loc co the 12ngay b nen xem lai di nhe, co nh cach de Giam beo ma

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Linh_love
    T nghĩ đã quyết theo TT thì bạn ý cũng tìm hiểu đủ đường rồi. Quan trọng nhất là hiểu đc cơ thể mình. Cố lên b. Chúng ta k thể béo mãi đc >.<

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 104 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Ngày 4 : 21/09/2014

Tối qua là ( ngày 3 ) mình TT mắc tiểu nhiều lắm , hqa m ngủ cả ngày nhưng đến tối vẫn cứ buồn ngủ nữa , lúc ngũ mơ hồ lắm bị giựt mình ko đc ngủ ngon gì hết , khó chịu vô cùng , tim đập nhanh lắm ko biết tại sao ? thôi cho qua vậy ^.^

ghi nhật ký buổi sáng ngày 4 TT : Bắp Tay đau nhức , đùi , mông , bụng , và lưng tất cả đều đau ê ẩm , cảm giác cứ như đag trong thời kỳ có kinh ( đèn đo~ ) , mình c
    thấy choáng vô cùng mặc dù ko đứng dậy , nhưng cảm giác tốt hơn 6 tháng trước mình TT , rất là tồi tệ , bgio cơ thể quen dần thích nghi với chuyện nhịn ăn rồi , sáng dậy mình vẫn vệ sinh răng miệng , sát trùng bông lưỡi , rồi rửa mặt , tắm sớm , ra uống 2 ngụm nước , đi tiểu nước tiểu màu vàng đậm . ko hiểu sao bụng vẫn đánh trống , mình giả ngơ ko quan tâm cảm giác ấy và rồi mình chợp mắt đi ngủ vì để Giết thời gian 😄😄😄
    Trưa : bgio là 3:30 pm rồi mình cảm thấy bthuong ko có mệt mỏi như ngày hôm qa
    mình khiêm luôn là đầu bếp nấu món gà laru ăn với bánh mì cho cả nhà , nêm nếm 1,2 giọt thôi , lúc nấu bụng kêu òng ọc , nhưng rồi cũng qua hihi , kiềm chế đc !

Tối : bgio mình đag nằm trên giường xem tivi , bấm đt , bụng đói chịu ko nổi nhưng vãn nhịn đc nhà mình đang đãi tiệc Holiday mời nguyên đại gia đình xuống ăn , ca hát ầm ầm , mùi đồ ăn rất thơm quyến rủ mình nhìu lắm , 1,2 bị kéo ra bắt ăn chung nhưng lè lưỡi ra cho cả nhà xem nói rằng xỏ lưỡi ko ăn đc gà , bò vâng vâng ăn xog sẽ bị sưng này nọ ,có khi bị tét làm đôi cơ thế là ba bảo đau ko con tháo ra đi để vậy ko ăn uống đc gì nguy hiểm lắm , mới xỏ mấy ngày ko ăn mà nhìn mặt con hốp hác , xanh xao ba mẹ cả nhà lo lắm , hên là chị 2 về tới đúng lúc giải cứu , chị 2 nói là mìnn ăn với chị rồi cả nhà yên tâm , mẹ mình thì bảo thôi nó muốn hành xác thì cứ kệ nó đang muốn ốm đấy mà , tôi nhìn tôi biết , khỏi múa rìu múa chảo wa mắt thợ , làm gì làm đừng cố nhịn rồi mất sức khoẻ phí thời gian , cứ ăn ít rồi gym là ổn thôi , tại nó lười nên vậy đấy mình à ... đấy có ba mẹ tâm lý gớm luôn , rồi ba cũng dựa lưng mẹ cả 2 cùng hót bài ca con cá 😑 ba cũng dụ ăn dâu với muối trắng cho mặt mày hồng hào trở lại mà m Quyết tâm rùi nên chối rằng ăn dâu to thé nhét vào trúng bông lưỡi con rách tẹt ra thì sao rồi ba nghe sợ quá nên dẹp lun rổ dâu còn xoay người lại nhìn coi mình có thèm thuồng ko ) nhung mình đã lơ đi đắp mền ôm gấu bông , thấy ba thở dài rồi đóng cửa phòng tự nhiên mình nghẹn ở cổ , cảm giac kho tả vô cùng luôn , nhung dù sao vẫn yêu vẫn thương ba mẹ và gđ nhất hehe và bgio cbi vệ sinh reng miệng rồi đi ngủ thôi ❤️ cbi sang ngày thứ 5 thôiiii

Kết : Hnay ko có đi tiêu , đi tiểu đc 3 lần nhung đi ít , ko mệt mỏi như hôm qua .

• 104 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

[QUOTE=Yen93;32184409]T nghĩ đã quyết theo TT thì bạn ý cũng tìm hiểu đủ đường rồi. Quan trọng nhất là hiểu đc cơ thể mình. Cố lên b. Chúng ta k thể béo mãi đc >.<

Cảm ơn bạn đã ủng hộ mình ❤️

Con gái à, dù ai kia có quay lưng lại với bạn thì mình vẫn ngẩng cao đầu tìm kiếm những giá trị khác. Chỉ cần chúng ta tin và kiên nhẫn vào những điều tồn tại trong cuộc sống. Không có lí do gì khiến con gái đánh mất đi nụ cười trên gương mặt. Vì con gái à, chúng ta đẹp nhất khi cười
    • 104 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

[QUOTE=Linh_love;32184366]Ban oi b Len Mang sr co. Nguoi Chet vi pp nay roi day uong nc Chanh de thanh loc co the 12ngay b nen xem lai di nhe, co nh cach de Giam beo ma [URL='https://itunes.apple.com/us/app/web-tre-tho/id590216691?ls=1&mt=8']

Mình cảm ơn Linh đã quan tâm .
    Linh ơi bạn có thể tìm hiểu thêm tại wen camxahoc.vn mà , đều có các bước bài bản hết hầu hết nếu làm đúng qui tắc quá trình mình thực hiện ko xảy ra chuyện gì đâu nè .

Con gái à, dù ai kia có quay lưng lại với bạn thì mình vẫn ngẩng cao đầu tìm kiếm những giá trị khác. Chỉ cần chúng ta tin và kiên nhẫn vào những điều tồn tại trong cuộc sống. Không có lí do gì khiến con gái đánh mất đi nụ cười trên gương mặt. Vì con gái à, chúng ta đẹp nhất khi cười
    • 104 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

[QUOTE=Linh_love;32184366]Ban oi b Len Mang sr co. Nguoi Chet vi pp nay roi day uong nc Chanh de thanh loc co the 12ngay b nen xem lai di nhe, co nh cach de Giam beo ma

uống nước chanh là tiết thực rồi , còn mình là tuyệt thực nhịn ăn hoàn toàn . hihi

• 104 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

ngày mới bắt đầu rồi qua 4 ngày thảm thiết rồi kekeke , hôm là ngày thứ 5 : 22/09/2014 , chúc mọi người 1 buổi sáng an lành và ấm cúng , nhân tiện mọi người có ai biết chèn hình vào như thế nào kg ?? heo post chèn vài hình ảnh Trong Quá trình heo giảm cân , mà bấm vào " Thêm hình ảnh " nó cứ hiện Loading , Heo chờ 15 phút rồi mà ko post đc hình . 😭 Heo Bánh bèo về máy tính lắm ai giúp Heo với , Heo Cảm ơn cả nhà

• 104 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Ngày 5 : 22/09/2014

Sáng : ngủ dậy thấy khoẻ khoắn , ko hiểu sao bụng nó cứ đau đau nhẹ đi tiêu ko đc hihi , đi đứng vẫn bthuong ( có 1 chút xíu choáng ) bụng hnay nhỏ hơn 1 tí chỉ 1 tí thôi hihi nhưng mà nhìn vẫn còn to lắm , tò mò đo thử thì giật mình eo mình số đo là 120 mình đó giờ ko bik cách đo vòng eo chỉ bik lấy thước dây quấn 9 xác vùng bụng rồi thấy 120 😑😟😭 hix hix nằm lướt FB vô thấy cô bé Kem Pinky khoe ảnh vùng eo ọt 60 thôi , vùg eo con kiến , trông đã mắt thật , nhìn lại mình thấy xấu hổ dễ sợ hix hix , nằm thẳng thì ko gì bụng nhỏ hơn , xoay người nằm nghiêng 1 cái là y như rằng đang mang bầu 6 tháng 😭 ,hicc nằm chơi đt mà bụng cứ kêu cho ăn sáng hihi kiềm chế giữ lắm mới ko phá nội quy do bản thân đưa ra , uống tí nước ấm rồi nằm nghỉ , mình cân lại củng đúng là 61.5kg từ bgio mình sẽ ko chạm đến cân nữa cho đến khi nào TT 21 ngày xong bước lên cân luôn 1 lần cho Sung Sướng , mình cũng ko bik đc ngày mai sẽ ntn nhưng trước tiên hnay đã quyết tâm thì phải cố gắng hĩ ? 😄😄 hnay là ngày thứ 5 rồi hihi 16 ngày nữa sẽ qua nhanh thôi ❤️ cố lên tôi ơi . thường thì Các mẹ chia sẻ Kinh Nghiệm Trog quá trình TT đều nói là sau 5 ngày đầu TT là khoẻ thôi , lúc trước mình củng TT đen tận 7 ngày sau mới hết mệt mỏi àh ko phải hết mà là bớt đi thôi , để xem lần này như thế lào ? mình nghĩ chắc mỗi người mỗi khác , mình cũng mong qua ngày hôm nay bớt mệt mỏi hihi 👌 trưa chiều tối gì mình sẽ update tiếp nhật kí ngày thứ 5 nha hehe

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 129 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Heo R ơi, hôm nay là ngày đầu tiên t tuyệt thực nhưng cũng là ngày đầu tiên t bị đèn đỏ. T có nên thực hiện không? T sợ cơ thể đang thiếu máu mà làm thì lo lắm Nhưng lại đang quyết tâm huhu.

• 104 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Buổi trưa + chiều : mình vừa dọn dẹp phòng , tủ quần áo có hơi chóng mặt nhưng củg có e trai phụ nên xog xuôi . ba mẹ đi chơi rồi còn 2 chị em ở nhà thôi , nó bảo mình làm mì xào bò cho nó ăn , có hơi mệt mỏi vì trưa nay đi Tiêu 2 lần , nên mất sức , mà nó k bik làm đồ ăn ngoài việc chiên trứng nấu mì gói , ba mẹ mua cơm tâm mà nó ko ăn bắt làm mì xào bò vì thèm , thế là củg ráng , vì mình làm đồ ăn cho cả nhà ko à nên ko cần nêm nếm tay mình cho gia vị đều vừa ăn , lúc làm nhìn miếng bò nó thơm qá trời , mà ko dám ăn , hihi nhịn mà ngày 5 rồi chứ có ít đâu , làm xong mệt quá thở ko lên thé là ko vô phòng nằm mà ra sofa phòng khách nằm , nó nói mình chị ăn lại đi cứ thé này cũng chết vì đói thôi , mình nói mày im đi tao mập thế này mày ko hiểu đc cảm giác của chị mày đâu . nó hậm hực vừa ăn vừa bấm đt nt cho ba mẹ mét mình ở nhà mặt mày xanh xao , ba mẹ gọi hù mình nói ba mẹ nghe bạn bè nói có người TT k xuống đc cân nào mà ngủ 1 giấc ngàn thu , mình mới nói tại mấy người đó ko làm đúg cách , làm bậy bạ rồi bị zậy đó , ba mẹ yên tâm nha . rồi mình nói thằg e mày lên web mà xem camxahoc.vn ấy tìm hiểi kỹ hết đi rồi nói chuyện với tao nghe , nó bảo mình tự lập page đó chứ gì , mình bảo nó khùg vừa thôi , nó nói mới mấy ngày mà sa sút nhìn như hút ma tuý vậy , tóc thì rụng mỗi nơi nào cũng có , mặt mày thì trắng bệch xanh xao , nghe nó tả thì 100% mình gầy hơn rồi , hehe cũng vui đấy chứ , mình cũng giả điên im lặng , nó nói mà công nhận chị 3 ko ăn gì mà đi nặng thế là sao nhỉ ? bụng hnay nhỏ thế cơ á ? nó nịt bụng ko đó ? mình nói là nc với mày chị mệt chết đi đc , nó hù doạ mình cứ tiếp tục thế này 1,2 tuần gì cũng thành cò ốm yếu tong teo cho mà xem 😎 keke thế chị mày càng thix kể cho qua thời gian chứ bgio bụng mình đau quặn 1 chút , hihi , hết tối nay ngày mai là ngày thứ 6 TT rồi 😁😁😁

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 119 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Heorung123 Xem bài viết
    Buổi trưa + chiều : mình vừa dọn dẹp phòng , tủ quần áo có hơi chóng mặt nhưng củg có e trai phụ nên xog xuôi . ba mẹ đi chơi rồi còn 2 chị em ở nhà thôi , nó bảo mình làm mì xào bò cho nó ăn , có hơi mệt mỏi vì trưa nay đi Tiêu 2 lần , nên mất sức , mà nó k bik làm đồ ăn ngoài việc chiên trứng nấu mì gói , ba mẹ mua cơm tâm mà nó ko ăn bắt làm mì xào bò vì thèm , thế là củg ráng , vì mình làm đồ ăn cho cả nhà ko à nên ko cần nêm nếm tay mình cho gia vị đều vừa ăn , lúc làm nhìn miếng bò nó thơm qá trời , mà ko dám ăn , hihi nhịn mà ngày 5 rồi chứ có ít đâu , làm xong mệt quá thở ko lên thé là ko vô phòng nằm mà ra sofa phòng khách nằm , nó nói mình chị ăn lại đi cứ thé này cũng chết vì đói thôi , mình nói mày im đi tao mập thế này mày ko hiểu đc cảm giác của chị mày đâu . nó hậm hực vừa ăn vừa bấm đt nt cho ba mẹ mét mình ở nhà mặt mày xanh xao , ba mẹ gọi hù mình nói ba mẹ nghe bạn bè nói có người TT k xuống đc cân nào mà ngủ 1 giấc ngàn thu , mình mới nói tại mấy người đó ko làm đúg cách , làm bậy bạ rồi bị zậy đó , ba mẹ yên tâm nha . rồi mình nói thằg e mày lên web mà xem camxahoc.vn ấy tìm hiểi kỹ hết đi rồi nói chuyện với tao nghe , nó bảo mình tự lập page đó chứ gì , mình bảo nó khùg vừa thôi , nó nói mới mấy ngày mà sa sút nhìn như hút ma tuý vậy , tóc thì rụng mỗi nơi nào cũng có , mặt mày thì trắng bệch xanh xao , nghe nó tả thì 100% mình gầy hơn rồi , hehe cũng vui đấy chứ , mình cũng giả điên im lặng , nó nói mà công nhận chị 3 ko ăn gì mà đi nặng thế là sao nhỉ ? bụng hnay nhỏ thế cơ á ? nó nịt bụng ko đó ? mình nói là nc với mày chị mệt chết đi đc , nó hù doạ mình cứ tiếp tục thế này 1,2 tuần gì cũng thành cò ốm yếu tong teo cho mà xem 😎 keke thế chị mày càng thix kể cho qua thời gian chứ bgio bụng mình đau quặn 1 chút , hihi , hết tối nay ngày mai là ngày thứ 6 TT rồi 😁😁😁

Ngày thứ nhất của mình. K đói lắm. Vì mình bt cũng hay bỏ bữa. Hứng lên lại ăn lở núi lở đất hic. Có điều Mìnhbùn ngủ lắm í huhu chả thấy ai như mình cả, vừa lái xe vừa liu diu ngủ. Tí thì đâm vào cô bán hoa quả bên đường. Như vừa bị thằng nào nó tát cho 1 phát. Tỉnh ngủ luôn. Haizz =,=
    Cuối cùng cũng về tới nhà. Chốt cửa phòng cố thủ trong đó lun .Ngày mai ra đường phải thật tỉnh táo !!!

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 51 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

@heorung123: Tớ ko có gan giảm cân theo pp TT như mẹ nó ^_^ dù sao cũng chúc mẹ nó giảm cân thành công.
    • 104 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Yen93 Xem bài viết
    Ngày thứ nhất của mình. K đói lắm. Vì mình bt cũng hay bỏ bữa. Hứng lên lại ăn lở núi lở đất hic. Có điều Mìnhbùn ngủ lắm í huhu chả thấy ai như mình cả, vừa lái xe vừa liu diu ngủ. Tí thì đâm vào cô bán hoa quả bên đường. Như vừa bị thằng nào nó tát cho 1 phát. Tỉnh ngủ luôn. Haizz =,=
    Cuối cùng cũng về tới nhà. Chốt cửa phòng cố thủ trong đó lun .Ngày mai ra đường phải thật tỉnh táo !!!

Gấu ơi trong lúc TT hạn chế ra đường nha , nguy hiểm lắm, Trong thời gian TT gấu nên ở nhà nghỉ ngơi vì mình ko ăn dễ tụt huyết áp làm mình hay chóng mặt lắm , Gấu lại chạy xe nữa nguy hiểm lắm nha

• 104 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Yen93 Xem bài viết

ặc mình ghi nhầm tên ^^ Yen ơi trong lúc TT hạn chế ra đường nha , nguy hiểm lắm, Trong thời gian TT gấu nên ở nhà nghỉ ngơi vì mình ko ăn dễ tụt huyết áp làm mình hay chóng mặt lắm , Yen lại chạy xe nữa nguy hiểm lắm nha

• 104 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

hi e cảm ơn chị gấu tumi đã ủng hộ ❤️

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 104 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chúc cả nhà ngày mới tràn đầy năng lượng ❤️

Update Tình hình Tối ngày 5 : 22/09/2014.
    Vì Tối qa lo ôm gối ngủ tê như con dê nên quên mất ghi nhật kí buổi tối hihi 😁😁😁
    Hôm qua heo buồn ngủ nên ngủ sớm ngủ 1 giấc đến sáng hôm nay luôn , hôm qua ngủ ngon cực kì hehe mọi người ơi cố gắng lên nhé .

• 104 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

( UPDATE )

Ngày 6 : 23/09/2014

Sáng : Woahhhhh , Sáng ngủ zậy thấy tinh thầb vô cùng minh mẫn , ko nhức đầu ko mệt mỏi , sáng vừa dậy đã chạy vào Toilet đi nặng rồi ( sorry ^^ ) hầu như mấy hôm nay Heo R đi nặng phân toàn màu đen . 😜 độc tố trong người đó mọi ng yên tâm đừg thấy màu sắc mà sợ bị ảnh hưởng đến sức khoẻ nha , heo hôm nay vô cùng thoải máiii đây vô cùng dễ chịu , mà hình như Heo Khá hợp với TT , Heo mong là mịn sẽ cố gắng đạt ở ngưỡng cửa 21 ngày ❤️

• 104 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

23/09/2014 :

Trời ơi Heo qên chia sẻ với cả nhà , sáng nay dậy nhìn kiếng thấy muốn khóc luôn , huhuhu có phải là Heo Rung ko đây ? sao ốm đi 1 tí nhìn khác quá đi mất , da vẻ đẹp lắm mọi người ơi , heo muốn chia sẻ hình ảnh mà sao chẳng bik cách làm , tay chân dần ốm lại , vì heo tay chân mỡ , nên sờ vào thấy lỏng lẻo quá , Heo nghĩ sau 21 ngày e ăn nhẹ lại rồi đi gym work hard thôi , hihi , nói thật lòng hôm nay mới ngày thứ 6 thôi mà heo nhìn heo khác qá nên e rất quyết tâm , heo vui lắm , mông nhỏ đi nữa , kakakaka , heo cố gắng phải ốm đi 17kg trong 21 ngày , hihi cũng chỉ vì mún đc cảm nhận đc 1 lần mặc qần jean ôm sát và áo thun ôm body 1 lần , cảm nhận ấy từ từ gần tới heo rồi cả nhà ơi * Tunggggg Hoaaa *

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9