Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Nhịn ăn giảm cân - làm sao để không mệt?

• 2.69K Lượt chia sẻ
  • 105K Lượt đọc
  • 41 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chỉ cho bạn , sợ bạn k làm được thôi hà , ăn rau, rau và chỉ rau ,uống nước lọc , không tinh bột chút nào cả ( cơm , bún , phở ....) đảm bảo bạn xuống kg trông thấy mỗi ngày , mà không thấy mệt vì rau ít năng lượng mà no lâu, mình đã thực hiên và mỗi ngày xuống 300 gr
    Bạn alentina_nhatrang nói đúng đấy mọi người ạ, mình cũng thử qua rồi, 3 tuần mình giảm đc 3kg, domình ăn cả thịt bò nữa, chứ nếu ai mà muốn giảm nhiều hơn thì áp dụn ăn rau xanh, 1 tháng có thể giảm 7kg đó

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cô na_und mà muốn nhịn ăn không mệt thì không được đâu ạ, vì cơ thể thiếu calo, các chất mình thường ăn sẽ tụt huyết áp, dù cho có nhịn bao lâu đi chăng nữa sẽ có thời gian cơ thể phản kháng rồi mình còn ăn nhiều hơn trước (Jojo-effect). Con thấy cách tốt nhất là ăn bình thường, ăn nhiều rau, hoa quả, giảm chất tinh bột, đồ ngọt, đồ chiên rán thì sẽ tốt hơn, ú nhiều nước (2-3l 1 ngày) vs trà xanh cũng tốt. Và "tập thể dục" là 1 điều kì diệu, người đẹp, giảm cân, khoẻ và lâu dài. chúc cô thành công!
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3