TIN TÀI TRỢ.

nhật ký tuyệt thực của bezero

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.16K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

xin chào cả nhà, mình lập topic này để ghi lại quá trình 14 ngày nhịn ăn của mình, vừa để giảm cân, chữa bệnh cũng là để không còn tự ti mặc cảm nữa. vì mình béo quá nên bị mất kinh nguyệt, ban đêm ngáy rất to. vì tự ti nên mình ko muốn ra đường gặp ai cả. Mình lại còn cuồng ăn nữa, cứ chán là ăn, chán là ăn. vì thế trong một tháng mình đã tăng 8 kg . mình hi vọng đợt tuyệt thực lần này mình sẽ kiên quyết với bản thân, nghĩ lại mình. Cùng cố gắng nhé!!! hôm nay đã là ngày thứ 2, trong lòng cảm giác trống trải vô cùng

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 52 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Bạn nên áp dụng pp low carb để giảm cân hiệu quả và có sức khỏe tốt,

Bạn có thể tham khảo trên các diễn đàn về pp giảm cân ( giảm mỡ béo ) nhanh nhất là cardio high intensity + ăn kiêng triệt để
    Đi học làm gì? học cho cao cũng cày ruộng thôi...

nhưng có học thì đường cày sẽ khác với người ko học...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ngày thứ 3, không thấy đói nhưng cứ nghĩ đến thức ăn... nhưng công nhận không ăn thì ko than thận trách phận nữa, ko tự trách bản thân đã ăn cái naỳ cái kia, còn 11 ngày... dế thôi mà mình nhất định làm được
    • 72 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Híc, chẳng bù cho mình, càng ngày càng gầy mất hết cả tự tin, càng buồn thì mình lại càng không ăn được, làm sao có thể nuốt nổi?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

gần hết ngày thứ 3, lúc chiều đi thi về vẫn thấy tỉnh táo ko có cảm giác đói nhưng trong người cảm giác thấy lạnh, sởn hết cả gai ốc, ko ngủ được vì chân lạnh quá @@đây là triệu chứng bình thường khi mình tuyệt thực... trong đầu vẫn suy nghĩ về thức ăn... ko sao mình sẽ làm được thôi mà!!! 11 ngày nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ngày thứ 4: bây h là 4 h sáng, trong đầu cứ nghĩ về thức ăn.. cố lên 10 ngày nữa thôi mà !!!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ngủ đúng 10 tiếng và thức dậy, hix, sao mình lại có thể để cho béo phì tới mức này, ko dám nhìn vào gương nữa ...@@, đã thế càng phải quyết tâm hơn, mới là ngày thứ 4 thôi!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ngày thứ 5, khó ngủ thật...
    • 114 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaochao Xem bài viết
    ngày thứ 5, khó ngủ thật...
    hnay là ngày đầu tjên of mjh.ság gjờ vẫn rất tỉnh táo.chưa thấy mệt mỏj gj.mh cuồng ăn páh kẹo ,đồ ngọt.. Lạj pán tạp hóa. Thèm k thể tả. Mh sẻ cùng cgắg w p
    • 114 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Pạn ơy.tình hình sao r.đừg để bị mệt qá mà nản. Mệt qá thỳ ún nc pha tí đường hay nc mía cũng đx.khoẻ ngay pạn ạ. Cố lên nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 72 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hôm nay là ngày đầu tiên mình tuyệt thực nek. Các bạn cùng nhau ủng hộ để có thêm quyết tâm nha!!
    Cố lên các bạn!!!
    • 114 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Pepie Xem bài viết
    Hôm nay là ngày đầu tiên mình tuyệt thực nek. Các bạn cùng nhau ủng hộ để có thêm quyết tâm nha!!
    Cố lên các bạn!!!
    Tt là có mặt.hehe.cố lên các pạn ơj..gjảm kân để iu đờj hơn nào
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 72 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hihi chịu khó tìm nhìu topic để nge ngóng thành quả cho có động lực phấn đấu!!!
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các bạn k ăn gì à? mình chịu thui. theo mình thì nên ăn nhìu vào bữa sáng và trưa. bỏ bữa tối hoặc ăn hoa quả, rau xanh. chứ tuyệt thực cả ngày thì mình die mất , sợ tụt huyết áp lắm
    • 114 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi duyentocxu2910 Xem bài viết
    các bạn k ăn gì à? mình chịu thui. theo mình thì nên ăn nhìu vào bữa sáng và trưa. bỏ bữa tối hoặc ăn hoa quả, rau xanh. chứ tuyệt thực cả ngày thì mình die mất , sợ tụt huyết áp lắm
    K dje.mjh đảm pảo. Mìh bị huyếp áp thấp nè. Đj hjến máu chẳg pao jờ ngta cho hjến.kủg bởj vì thế. Nhưg mìh vẫn tt đx.tjết thực ấy.mệt thì làm ngụm nc đườg,mía hoặk chah đườg.