TIN TÀI TRỢ.

Nhật ký giảm cân - nào cùng cố gắng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.28K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 162 Bài viết

• 421 Được cảm ơn

Mình sinh bé thứ hai đã được gần 19 tháng rồi, vẫn chưa cai sữa con vì muốn đợi qua Thanh Minh thời tiết khô ráo hẳn đã. Mình dự định sẽ kết thúc việc cai sữa trước 15/04/2015.
    Dù bé đã lớn thế rồi nhưng mình chưa giảm cân nào vì mẹ cứ giảm ăn là con giảm theo ngay - chả hiểu sao lại thế.

Có mẹ nào cũng muốn giảm cân, giảm vòng 2 mà chưa đủ quyết tâm không?
    Chúng ta cùng chia sẻ mục tiêu kế hoạch và động viên giám sát nhau tiêu diệt cái đống xấu xí ấy nhỉ.
    Có đồng bọn vẫn hơn là làm 1 mình rùi cay đắng thất bại!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 85 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

chị ơi, chị định giảm cân như thế nào thế chị ?
    e mới 20 à chưa ck em đag giảm cân đây........ chưua có kết quả gì hết
    được thì chị em mình vỗ tay với nhau cho vui vẻ tí ...thêm động lực nào
    Bản chất tốt nhưng dòng đời xô đẩy
    Xô không được ta đẩy lại dòng đời!

• 162 Bài viết

• 421 Được cảm ơn

Chị định lập 1 kế hoạch để giảm cân/ giảm vòng 2 từ từ thôi em thanhlamti ạ.
    Đầu tiên là cân và đo lại các vòng, để mọi người cùng tư vấn xem giảm đến như nào là ổn.
    Mình không muốn giảm nhiều quá - không mơ người dây cây cảnh, chỉ muốn loại bỏ bụng bầu để cơ thể nhẹ nhàng hơn thôi.
    Sau đó lập thực đơn ăn kiêng - lại phải tham khảo các mẹ ở đây. Vì mình bị đau dạ dày nặng nên các phương pháp dùng đến dấm/ rượu/ ớt là phải tránh xa rồi. Có thể là giảm bột đường (bình thường chị ăn nhiều rau rồi, cơm cũng chỉ ăn 1/2 đến 1 bát thôi, nhưng không tránh được cám dỗ từ các loại bánh ngọt, hixhix)
    Rồi kế hoạch tập thể dục như thế nào?
    Có cần bổ sung thêm thuốc/ thực phẩm chức năng gì nữa không?
    Các mẹ góp ý với nhé.
    • 66 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Chúc mẹ nó có đủ nghị lực và giảm thành công nhé. Chỉ cần có quyết tâm là được thôi.
    • 85 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Novemberstar Xem bài viết
    Chị định lập 1 kế hoạch để giảm cân/ giảm vòng 2 từ từ thôi em thanhlamti ạ.
    Đầu tiên là cân và đo lại các vòng, để mọi người cùng tư vấn xem giảm đến như nào là ổn.
    Mình không muốn giảm nhiều quá - không mơ người dây cây cảnh, chỉ muốn loại bỏ bụng bầu để cơ thể nhẹ nhàng hơn thôi.
    Sau đó lập thực đơn ăn kiêng - lại phải tham khảo các mẹ ở đây. Vì mình bị đau dạ dày nặng nên các phương pháp dùng đến dấm/ rượu/ ớt là phải tránh xa rồi. Có thể là giảm bột đường (bình thường chị ăn nhiều rau rồi, cơm cũng chỉ ăn 1/2 đến 1 bát thôi, nhưng không tránh được cám dỗ từ các loại bánh ngọt, hixhix)
    Rồi kế hoạch tập thể dục như thế nào?
    Có cần bổ sung thêm thuốc/ thực phẩm chức năng gì nữa không?
    Các mẹ góp ý với nhé.
    nếu chị muốn giảm mỡ bụng thì em tư vấn cho chị cách giảm cân bằng cà chua nhé
    cà chua ăn nhiều đẹp da, mắt sáng , giảm mỡ bụng cực kì hiệu quả nhé
    còn giảm cân từ từ 1-2 tháng thì em nghĩ là có thể uống chanh muối đc à ( chanh muối loại đã mất bớt phần axit rồi chị nên kô sợ đau dạ dày )
    hihi về phần cà chua thì em đã từng giảm cân nhờ nó rồi nên em tin là đc..... đăc biêt là bụng gọn lắm chị Ạ
    Bản chất tốt nhưng dòng đời xô đẩy
    Xô không được ta đẩy lại dòng đời!

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 42 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Cho em tham gia với ạ
    • 24 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

E có chia sẻ vê việc giảm kg nay nè! Chi e nên giảm theo cách an toàn,tư từ ma hiệu quả. E có chi ban uông cái SỮA NGŨ ĐẬU GIẢM KG ,tư các loại đậu gi đó giúp giảm mỡ đươi da rất oki mà đẹp da,tăng vòng 1,ngăn rụng tóc,lợi sưa cho các mẹ luôn. C e lên mạng seach thử

Gởi từ ứng dụng Webtretho của tramdinh1730
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)