Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Nhật ký giảm cân của Chuppypup

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.45K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ngày 02/05/2013

Tên: Chubbypup
    Chiều cao: 1m58
    Cân nặng: 60kg
    Mục tiêu: 50kg sau 3 tháng

Hi các mẹ,

Chuppypup mới tham gia webtretho, đây cũng là lần tiên post bài trên diễn đàn vì trước giờ toàn là vào coi, học hỏi các tips làm đẹp của các mẹ và các chị. Nhưng hiện giờ cân nặng đang tăng vùn vụt sau những tháng ngày ăn chơi sa đọa (trong thời gian đi học ở nước ngoài), Pup đang rất lo lắng và quyết tâm giảm cân cho bằng được bằng việc viết nhật ký giảm cân trên đây cho mọi người xem, hy vọng là nhận được nhiều lời động viên và chia sẻ hữu ích từ các mẹ và các chị

Pup bắt đầu giảm cân được 1 tuần rồi, theo chế độ Low Carb + tập luyện , nhưng chưa thấy kết quả gì nhiều và rất thèm ăn. Pup còn làm việc văn phòng, nên hay ngồi 1 chỗ, các chị nào dân văn phòng vào cho em ý kiến nhaaa !!!! kinh nghiệm nhỏ như hiệu quả thì càng tốt

Mục tiêu tháng 5: giảm 4kg, chỉ còn 56kg (ngày 01/06)

Cuối này Pup rảnh sẽ chụp hình body lên để keep track luôn hehe , Pup để ý hình như ai post hinh lên để theo dõi thường xuyên đều kết quả tốt thì phải

Pup định đi tập thể dục ở một trung tâm nào đó đàng hoàng (tự tập ở nhà không có động lực), có mẹ nào có kinh nghiệm về mấy phòng gym ở TP không? share cho Pup biết với . Mới thấy chương trình này trên Facebook, cũng ham hố mà không muốn đi 1 mình, có mẹ nào đăng kí tham gia không? Pup muốn đi thử mà đi 1 mình thì buồn quá

https://www.facebook.com/photo.php?fbid=435196026572054&set=a.1921617375421 52.42604.155451331213193&type=1&theater

Hy vọng đợt này giảm cân thành công !!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khoá tại diễn đàn
    • 6 năm
    • 156 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Cố lên bạn, kiên trì ắt thành công, nếu bạn muốn giảm cân an toàn không phải dùng thuốc, và ăn kiêng thì có thể tham khảo mận giảm cân bên mình nhé, an toàn độc đáo và hoàn toàn thiên nhiên bạn nhé
    • 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

trom via ng minh ko map lam, ko thi cung kho
    Song tren doi song can co mot tam hon