TIN TÀI TRỢ.

Ngôi nhà của các mẹ giảm cân cùng vs cháo yến mạch

• 1.46K Lượt chia sẻ
  • 402K Lượt đọc
  • 573 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình không ăn được trứng có thể thay bằng thịt nạc mà cho dễ ăn. Mình cũng ko thực hiện được như chị chủ top nên ăn thay cơm thui, giảm từ từ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongluu1987 Xem bài viết
    bạn ơi để cho mình 1kg nhé. mình cũng đang định thử hihi
    Bạn ở đâu vậy mình còn 1 túi 2.25kg bạn dùng thì bọn mình chia đôi. mình mua là 300K.
    • 3 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình trước có 48kg, đẻ xong cho con bú đến 6t vẫn còn 66kg, thế mà ăn yến mạch trong vòng 3t giảm được còn 53 kg đấy
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 432 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Ăn muối sẽ bị tích nước hả các mẹ?
    Thế em cho sữa đặc vào ăn có được ko? Thỉnh thoảng em cũng pha sữa và yến mạch để uống như uống sữa ý
    kQjVm5
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NhungNguyen5 Xem bài viết
    Bạn ở đâu vậy mình còn 1 túi 2.25kg bạn dùng thì bọn mình chia đôi. mình mua là 300K.
    bạn ơi mình ở HP. bạn gửi về cho mình nhé. sđt 0934635630 pm mình nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 295 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Cũng có khách của tớ hỏi giảm cần bằng YM có hiệu quả không ,
    Tớ cũng chưa dám khẳng định vì chưa dùng .
    Cơ mà lội topic này chắc là dám bảo khách là ăn giảm dc đấy , hi hi
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình ăn cháo yến mạch nửa tháng rồi sao vẫn k thays giảm cân nào nhỉ các mẹ? Mình ăn ngay 2 bua yen mch trộn với sữa đậu nành voi 1 qua chuối 1 qua táo. Tối thì ăn bt nhưng k ăn cơm.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sau 1 mùa đông e tăng hẳn 4kg. Hôm nay e vừa mới thử nghiệm ăn yến mạch. mới ăn có 1 bữa thui. đúng là ko cho gia vị thì khó ăn quá các chị ơi! e đang tính phải cho thêm ít gia vị mới nuốt nổi. chắc hiệu quả sẽ chậm hơn. hixx
    mà e mua cái loại nó xay rồi, mịn như bột ý. 76k được nửa kg. ko biết có được ko nữa
    • 39 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em chuẩn bị ăn thử yến mạch đây ạ.

Vừa mua yến mạch tươi úc nhập tận 300kg 1 kg lận.

Đang thử từ ngày mai, hi vọng có kết quả.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangdinh_bmt Xem bài viết
    Mình trước có 48kg, đẻ xong cho con bú đến 6t vẫn còn 66kg, thế mà ăn yến mạch trong vòng 3t giảm được còn 53 kg đấy
    Mn ăn theo thực đơn của chủ top hay ăn thay cơm bằng yến mạch còn vẫn ăn thức ăn bình thường vậy. Mn có thấy sữa ít đi ko thế
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E ăn như c chủ top nói được 2 ngày sắp ko nuốt nổi. Chiều qua leo lên cân ko dám nhìn nhờ ox ngó hộ thì thấy giảm đc 1kg 54->53. Ox e bảo cố nuốt tiếp nhé. Thôi thì e cố vây..các c cố với e cho vui
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 51 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hahuong88 Xem bài viết
    Mn ăn theo thực đơn của chủ top hay ăn thay cơm bằng yến mạch còn vẫn ăn thức ăn bình thường vậy. Mn có thấy sữa ít đi ko thế
    Hi bạn, bột yến mạch nấu cháo, rồi ăn thức ăn binh thường hả bạn. MÌnh đang kiếm cach dể giảm cân cho con mình đây, sao vua giảm cân vừa đủ chất dinh dưỡng cho cháu,
    . TKs ban nhe
    • 1,205 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

E cung đang dung được 2 ngay roi a. hy vong sau 1 tuân se~ co´ kê´t quả như mong muốn
    • 323 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

E thjk ăn cháo lắm, 1thoi gian ăn cháo đỗ đen vs đậu k bit chán nhung mng bảo cháo đấy ngta cho gạo nếp nên ăn chắc chắn béo.
    Chao yến mach nay là mua hạt hiến mạch hay mua ym ăn liền để giảm cân hả m c? Nấu như nấu cháo trắng v ạ ?
    • 104 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn mình mới thông báo ăn 1/2kg yến mạch trong 2 tuần giảm được 3kg (loại 160k/0.5kg). Công thức của bạn đó là ăn sáng đơn giản bằng cách ngâm yến mạch với nước ấm cho nở ra xong trộn với sữa tươi không đường (hoặc đổ yến mạch vào sữa tươi không đường) ăn sáng. Thấy hiệu quả quá nên mình cũng tính ăn cho giảm cân đây.
    Bạn nào có nhu cầu yến mạch Đức nt cho mình nhé, mình ở sg.

20131015230525
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 34 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi haivan1211 Xem bài viết
    Đọc toppic hay qá. Tiện thể hưởng ứng nhu cầu giảm cân của các mẹ, thì mẹ nào muốn tìm yên mạch thì hú em nhé! Nhà em chỉ chuyên mỗi loại Fortin của Đức vì có ng nhà bên đó em lấy về thôi ạ
    giá cả sao hả bạn, đảm bảo chuẩn nhe, mình ở sg nek, mình muốn mua 1kg, mà bạn ở đâu nhỉ, có gì ibx mình nha
    https://www.facebook.com/phuong2603
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 34 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DiLoan0112 Xem bài viết
    bạn mình mới thông báo ăn 1/2kg yến mạch trong 2 tuần giảm được 3kg (loại 160k/0.5kg). Công thức của bạn đó là ăn sáng đơn giản bằng cách ngâm yến mạch với nước ấm cho nở ra xong trộn với sữa tươi không đường (hoặc đổ yến mạch vào sữa tươi không đường) ăn sáng. Thấy hiệu quả quá nên mình cũng tính ăn cho giảm cân đây.
    Bạn nào có nhu cầu yến mạch Đức nt cho mình nhé, mình ở sg.

20131015230525
    Loại này mình thấy dưới 100k/500g à bạn
    • 45 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

E có nữa kg Yến Mạch mua ở siêu thị về đắp mặt mà bị dị ứng với Yến Mạch mẹ nào Cần e tặng lun. Chứ để nhà cũng k ai làm j ,
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 232 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangdinh_bmt Xem bài viết
    Bạn giỏi quá, bạn ăn theo công thức nào ? chia sẻ nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 260 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tôpic hữu ích quá, khách nhà tớ cần lắm đay
    tks chủ top nhé

Tơ chuyên bán Yến Mạch nguyên chất nhập khẩu từ Đức
    ai quan tâm pm tớ nhé.