TIN TÀI TRỢ.

Nâng ngực nhờ trứng gà và mật ong

• 77 Lượt chia sẻ
  • 260K Lượt đọc
  • 91 Trả lời

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 88 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi queenbee9x Xem bài viết
    mình mới cai sữa bé xong, ngực nhăn nheo còn 1 nhúm như ngực bà già, quá là hụt hẫng lun, trái ngược hoàn toàn với lúc con ti, bh nó còn bé hơn cả hồi là con gái nữa chứ, híc.cũng đang tích cực tập chống đẩy và tạ để cải thiện, giờ thử làm theo cách này xem có dễ ăn không
    Nói chung là nó cũng dễ ăn. Bạn cứ cắm cơm bt khi cơm cạn hết nước thì hãy cho trứng vào như vậy trứng sẽ ko bị phồng xốp. Nên ăn nóng nhé để nguội khó ăn lắm đấy. Còn về tác dụng thì... mình ăn gần tháng rồi thấy "nguyễn y vân" ko hà

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nếu mình ăn mỗi ngày như vậy, có bị mập lên không ?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 31 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Oái, hay quá, e cũng bị 'hội chứng vòng 1'. Em đang uống bột ngũ cốc Mẹ làm cho, giờ oánh dấu thêm món này nữa, hi vọng năm sau vào có cái mà kể cho mấy Mẹ nghe
    • 88 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Có mẹ nào uống Big one hay đào hồng đơn chưa. Mình đang muốn uống mà phân vân quá
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 5 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cơ địa mình hễ lên cân lá lên vòng 2,3. Còn xuống cân thì xuống vòng 1. Không biết khi áp dụng cách này thì vòng 2,3 tăng mà vòng 1 không nhúc nhích không nhỉ???!!!
    • 23 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

chị mình có một thời gian uống 1 lòng đỏ trứng gà ( lòng trắng bỏ đi vì tanh ) quấy với một ly mật ong ấm, không hấp gì hết vì nghe nói mật ong ấm có thể làm trứng chín, tuần 2 - 3 lần. Mình không biết khoa học có chứng minh gì hay không nhưng sau 1 tháng thì thấy rõ kết quả, da trắng hồng mịn màng tỏa sáng luôn, hiệu quả gấp vạn lần các loại mỹ phẩm này nọ, uống được 3 tháng bà ngớn quá với lại thấy đẹp rồi nên bỏ không uống nữa, giờ bà chỉ uống mật ong ấm mỗi ngày để duy trì và cảm thấy khỏe mạnh thôi, mình cũng máu lửa lắm khi thấy vậy nhưng mình chịu không uống trứng pha mật như vậy được, chắc hấp lên thì còn có thể. Còn vụ ngực nở này thì chưa nghe và kiểm chứng bao giờ^^ hết ^^
    • 35 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

e 21 tuoi roi ma chi co 74,e mua thuoc big1 ve uong ma thay cung cha ra sao, hic thu lam theo cach cua cac chi xem, muon len 80 thoi ma kho qua,
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 59 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Ban oi. B co the cho minh cong thuc trung ga voi mat og am day da k.lam nhu the nao vay.minh muon thu qua.da minh den thui.minh lai gay nua.vog 1 xep lep nen minh chag so tag can hay j het.jup minh voi nhe
    • 23 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ken90 Xem bài viết
    Ban oi. B co the cho minh cong thuc trung ga voi mat og am day da k.lam nhu the nao vay.minh muon thu qua.da minh den thui.minh lai gay nua.vog 1 xep lep nen minh chag so tag can hay j het.jup minh voi nhe
    bạn muốn trắng da thì mình thấy hiệu quả nhất vẫn là luộc khoai tây lên xong cho vào xay chung với sữa tươi không đường, lượng sữa vừa phải thôi nhé, thường mình làm nửa củ khoai tây với khoảng 160ml sữa, để vào tủ lạnh cho mát rồi đắp khoảng 20 phút ( khoai tây đắp lâu sẽ bị nhăn da đó nhé ), tuần 2 lần bạn sẽ thấy bắt đầu hiệu quả sau 1 tháng, mới đắp xong thì thấy trắng, da mịn rõ rệt luôn. Ra ngoài chùm kín nha vì cái này bắt nắng ghê lắm ^^. Mà da mụn nhiều thì đừng đắp cái thứ này nha ^^

Trứng gà với mật ong đắp mặt thì mình không biết chứ uống thì chị mình đã kiểm nghiệm, đúng thật, trắng và hồng hào hơn nhưng sợ bạn không đủ can đảm để uống cái đó đâu hehe, nhìn chị mình uống mà mình còn thấy sợ ^^
    • 79 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ối về em phải làm ngay mới dược chứ em cũng tự ti về cái vòng 1 của mình quá cơ các mẹ ạ
    • 41 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

đánh dấu để học hỏi thêm. nghe có vẻ hay đây.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hjhj, chào các mẹ ạ! E cũng hóng vụ v1 này lắm! Bé e bữa nay dc 2 tuổi rồi, v1 sau sinh cũng tệ lắm, nhỏ xíu =1/2 lúc trc! E cũng thường xuyên tập thể dục, massage v1 và giờ v1 cũng săn săn và to lên 1 tý! Còn cách của chủ top e làm rồi mà chỉ dc 2 lần vì ăn ngân quá! Giờ e đã làm lại nhưng mà pha ra nước sôi uống ực cái xong đỡ ngán! Hjhj
    • 9 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

ngày bé mình chuyên ăn trứng gà vs mật ông >>> đánh kem í. ngon lăm nhưng lớn lên ngực bé tí tẹo k biêt cach này co ăn thua k các me. chứ đẹp da thì em nghĩ chắc là chuẩn rồi.
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình đọc được bài này và rất vui mừng thực hiện theo vì nhà mình có rất nhiều trứng gà và mật ong . Nhưng ăn được hơn 3 tuần, ngực chưa thấy tăng mà mặt nổi nhiều mụn quá, nhưng vẫn cố... Cho đến hôm kia trong người cảm thấy nóng bức khó chịu, da mẩn ngứa, nằm nghiêng nằm ngửa để gãi mà vẫn bứt rứt , thế là đành tạm nói lời chia tay phương pháp này.
    Có lẽ do cơ địa mỗi người chăng. Hay đang là mùa hè mà áp dụng pp này thì không thích hợp hả các mẹ ??
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn ơi mình pha mật ong với nước ấm ah, rùi đập trứng bỏ vô quấy lên ah
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hic, túm lại là pải dùng sữa đặc ko đường hả mẹ nó. mình ăn thử 4 hôm rùi mà dùng với sữa đặc có đường thấy nóng nhiệt cả miệng. huhu. chỉ giúp m công thức chi tiết chút đi. m thấy có mẹ bảo tăng cân nên cũng ham chứ chưa nghĩ đến tăng vòng 1
    • 54 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh cũng áp dụng đc 1 tháng rồi nhưng chưa thấy j cả. Chắc fai ăn thêm mấy tháng nữa xem tn.)
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi, có sợ tăng cân không ạ?
    • 22 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Lót dép hóng
    • 30 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Dùng vòi hoa sen cũng tốt lắm đó, lúc tắm bạn xịt vòi hoa sen nước ấm quanh vòng ngực, nhớ là từ dưới lên trên nhé ko ngực xệ xuống đó, mát xa xong bạn xả lại bằng nước lạnh trong vòng 1 phút ngực sẽ săn chắc , nhớ là phải xả lại bằng nước lạnh nếu ko ngực tuy to ra nhưng sẽ bị nhão đó, chúc các b thành công
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5