Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Mua đĩa tập thể dục buổi sáng ở đâu ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.21K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,656 Bài viết

• 547 Được cảm ơn

Em thấy trên tivi buổi sáng có chương trình tập thể dục rất hay có thể tập theo dễ dàng, nhưng để tập theo chương trình thì phải dậy sớm. Híc, cả nhà em dậy sớm rất khó khăn ạ, nhất là con gái. Em rất muốn mua đĩa để ngủ dậy hai mẹ con uốn éo một tí, ko biết ở ngoài có bán ko nhỉ? Mẹ nào biết ở đâu có bán thì mách em với ạ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,656 Bài viết

• 547 Được cảm ơn

Hu hu, ko ai biết à??????
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn ra chỗ đầu đường Tôn thất Tùng, chỗ ngã tư giao với Chùa Bộc ý. Ra đấy hỏi đĩa tập arobic nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 135 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình thì tập theo chương trình của Kỳ Duyên, mua đĩa này ở ngay siêu thị gần nhà, chương trình 30phút, rất dễ tập và cũng rất hiệu quả.
    Chúc bạn luôn khoẻ, đẹp!
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 263 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Mình cũng có 1 đĩa thể dục buổi sáng nhưng ko biết share lên đây và cũng ko có nhiều thời gian để ghi đĩa. Mẹ nào biết share thì bảo mình nhé.
    • 1,656 Bài viết

• 547 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeCoBi Xem bài viết
    Mình cũng có 1 đĩa thể dục buổi sáng nhưng ko biết share lên đây và cũng ko có nhiều thời gian để ghi đĩa. Mẹ nào biết share thì bảo mình nhé.
    Hình như mẹ cò bi ở gần nhà mình, pm cho mình cái nhé, nếu gần thật thì mình qua mượn để ghi lại nhé:LoveStruc:rooling:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 263 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ước vọng mùa xuân Xem bài viết
    Hình như mẹ cò bi ở gần nhà mình, pm cho mình cái nhé, nếu gần thật thì mình qua mượn để ghi lại nhé:LoveStruc:rooling:
    Mình ở toà nhà 789 Bộ Tổng tham mưu, Nhân Mỹ, Mỹ Đình (Gần khu Liên hợp thể thao Mỹ Đình).

Bạn qua đó sau 5h30 chiều alô mình chỉ số nhà nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,656 Bài viết

• 547 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeCoBi Xem bài viết
    Mình ở toà nhà 789 Bộ Tổng tham mưu, Nhân Mỹ, Mỹ Đình (Gần khu Liên hợp thể thao Mỹ Đình).

Bạn qua đó sau 5h30 chiều alô mình chỉ số nhà nhé.
    Mấy hôm nay bận quá nên chưa liên lạc được với mẹ cò bi. Cho mình hỏi đĩa của bạn là đĩa aerobic hay chỉ là tập thể dục buổi sáng thôi??? Mình cũng ra hàng đĩa ngoài chợ hỏi và mua một đĩa nhưng đó là đĩa aerobic, mình chỉ thích loại tập thể dục buổi sáng như hồi đi học, gồm những động tác đơn giản như "vươn thở", "vặn mình"... "điều hòa". Ai hay dậy sớm xem tivi buổi sáng sẽ biết ngay.
    • 200 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Ra chợ giời hay các hàng bán băng đĩa hỏi đĩa tập thể dục là ngta có nhiều loại lắm tha hồ chọn. Mình cũng đã từng mua rồi, về cũng hì hục nhảy nhót được 1 tháng thì chán chả buồn tập nữa :Laughing: Tập 1 mình chán quá !
    • 1,656 Bài viết

• 547 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhoc_mabu Xem bài viết
    Ra chợ giời hay các hàng bán băng đĩa hỏi đĩa tập thể dục là ngta có nhiều loại lắm tha hồ chọn. Mình cũng đã từng mua rồi, về cũng hì hục nhảy nhót được 1 tháng thì chán chả buồn tập nữa :Laughing: Tập 1 mình chán quá !
    :Laughing:, em đang có âm mưu lôi kéo con gái dậy tập vào buổi sáng mà. Nhớ lại ngày xưa đi học, trước giờ ra chơi là cả trường ra sân tập thể dục, nhiều khi mình chỉ tập chống đối thôi. Giờ lại thấy mấy bài ấy hữu ích, lại muốn tập đây. Mà em cũng ko thích cái thể loại nhảy nhót đâu (vì em ko có năng khiếu nhảy nhót khiêu vũ nên thấy ngại với môn aerobic).