TIN TÀI TRỢ.

MONA hội (tầng 4) - Có công cố gắng, có ngày eo thon! Chị em chúng ta cùng MONA!

• 3 Lượt chia sẻ
  • 167K Lượt đọc
  • 1.58K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 431 Bài viết

• 272 Được cảm ơn

mình tham gia hội với. sinh bé thứ 2 xong giờ nặng 56kg,cao chỉ có 1m55. Mục tiêu của mình là giảm 8kg. ngày mai sẽ bắt đầu thực hiện MONA theo các chị em và sẽ báo cáo kết quả hàng ngày. hix, monglà sớm giảm được cân
    Skinfood-Nature Republic-Thefaceshop, giá tốt

MONA từ 9/10 với cân nặng 56kg, mục tiêu giảm 8kg

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hic! e MONA bữa sáng và tối 2 tuần nay rồi. sao mà chẳng xuống cân nào
    buổi trưa thì e ăn thức ăn, hoa quả no căng ko ăn tý cơm nào. cuối tuần e cho phép mjk ăn uống xả phanh
    Mà các chị cho e hỏi uống MONA có ảnh hưởng đến kinh nguyệt ko? e cũng uống theo pp này mấy tháng nay rồi nhưng chỉ 1 bữa thôi, gần đây có nhu cầu cần thiết lắm mới 2 bữa/ngày
    • 203 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Từ hôm mình bá cáo với cả nhà trước, thì xuống thêm được 1 kg, giờ còn 56.5 kg. 2 hôm nay mình thử phương pháp nước mía thanh lọc hehe, nhưng mà chịu không nổi, đau đầu uể oải quá. Giờ không ham nhanh nữa, về lại MONA thôi. Chúc mọi người thành công tiếp nhé
    qE9pBFsqE9pp1

UQyvp1
    • 101 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

mình cũng MONA , nhưng chì buổi tối thôi, buổi sáng ngủ dậy quất 1 cốc MONA xong quất tô hủ tíu, có khi bánh mì, ăn trưa 1 chén cơm, ăn thịt thà cá mú đủ cả, dầu mỡ chiên xào cũng có.....sau 5 ngày giảm 2 kí, heheheh. mình quyết định ngừng MONA 1 tuần, ăn lại bình thường, rùi sau đó tiếp vụ này, giảm từ từ..he
    • 467 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kuden.zhan Xem bài viết
    chị ơi chị gửi cho em nữa nhé. vai em cũng thô quá. mail của em la be.strong245@gmail.com cảm ơn chị trc' nhé
    chị ơi , nếu được gởi rồi , chị gởi cho em với nhé. mail của e là nhoc_heo_con11@yahoo.com . Cảm ơn chị nhiều ạ .
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em vừa mona vừa 2days diet dc ko ạ..vì em nhịn đói ko đc
    • 56 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi oanhcod Xem bài viết
    Ban mona hoan toan trong vong 10 ngay giam 5,6 kg hay la ban mona may thang trong do co 10 ngay mona hoan toan?
    hi, đó là lần thứ 2 mình mona, chắc cũng mấy tháng mới mona lần 2. Minh mona hoan toàn lun ý (nghĩ lại khâm phuc mình quá, tại lúc đó thấy thích mà), MÌnh nghĩ mona tầm 1 tuần là thành quả cũng ổn lắm. Và giảm là theo cơ địa.
    • 3,819 Bài viết

• 3,534 Được cảm ơn

Ngày đầu Mona đc bữa sáng thì tối chồng rủ đi ăn vịt ,thế là nướng ,luộc ,om sấu tiết canh oánh thả cửa,nghe chừng hơi khó cai ăn rùi.Đc cái chồng mình bảo với chồng thế là ok ,ko phải ngợi nên cũng hơi yên tâm,nhưng nói thật cả năm nay mình ko còn làm bạn với cái gương rồi,quần áo thì ko dám mua mới vì sợ cân thay đổi,thui đành cố gắng Mona tăng bữa dần dần và tập cơ bụng ,nhờ anh xã giữ 2 chân để bật lên bật xuống ngày vài chục cái may ra mỡ bụng nó tan ra 1 ít.
    Xin hãy giúp đỡ các bệnh nhân viện bỏng quốc gia .mẹ Nhím yêu :0976 năm chín 8866
    https://www.webtretho.com/forum/f479/...6/index97.html
    • 431 Bài viết

• 272 Được cảm ơn

ngày t3 Mona (mới dám dùng mona buổi tối), ngày 1 thèm ăn chết được, bụng cứ kêu ọt ọt, ngày thứ 2 đỡ hơn, sang ngày t3 thì anh Tào ghé chơi đôi ba lần. Cân nặng vẫn nguyên xi.
    Skinfood-Nature Republic-Thefaceshop, giá tốt

MONA từ 9/10 với cân nặng 56kg, mục tiêu giảm 8kg
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tui cung muon MONA ne.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tui cung dag muon MONA ne.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em MONA đã 5 hôm nay...cắt bữa trưa và tối...mấy ngày đầu thì ổn...sáng đến ngày thứ 3 thì bị đau dạ dày T.T thế là phải lê đi tìm bánh ăn vào cho hết đau. cân nặng thì cứ trồi lên tụt xuống ở khoảng 54 --> 55kg. em cao 1m55 nặng 55kg...đnag ao ước giảm còn 46kg
    • 32 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Hehe mình vào báo cáo để lên tinh thần cho bà con đây.
    Con được 5th thì hết sữa nên mình quyết tâm giảm béo chứ ai cũng quở ghê quá. Bắt đầu bằng con số 66,5kg (ack ack). Sau 4 ngày MONA buổi trưa giảm được 2kg. Nhưng sau đó thì tốc độ giảm chậm hơn, tổng kết sau 1 tháng thì giảm được 5kg chẵn. Hôm nay là 1 tháng 1 tuần giảm được 5,5kg. Tiếp tục giảm tiếp hehe.
    Ngoài ra mình còn uống nước bí đao ép và uống trà lá sen nữa, nên chắc là nhờ mấy cái đó cộng lại nên khá thành công. Đùi và bắp tay nhỏ đi hẳn, bụng cũng gọn gàng hehe.
    Hy vọng tháng thứ 2 giảm được thêm 2-3kg. Sau 3 tháng giảm 10kg rồi xem xét nên giảm tiếp ko
    Chúc mọi người MONA thành công.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 95 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

thật khâm phục mẹ maytrangbinhyen
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 591 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

Em bắt đầu MONA được 2 ngày rùi. Hm nay là ngày thứ 3
    Em cần giảm cân cấp tốc nên sẽ MONA toàn bộ cả ngày
    Buổi trưa em đi làm nên ngại mang đi 2 lọ lắm, phòng em toàn đàn ông mà lại có một bà soi mói nên k muốn mang đi
    Em tính Sáng MONA, trưa nhịn k ăn uống gì. Chiều 4h30 đi làm về MONA, 9h tối trước lúc đi ngủ MONA tiếp. Không biết như thế có được k ạ??hixhixx
    Cái đói rồi sẽ qua...
    11.03.2013 -> 18.3.2013: Giảm 2kg
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

các chị ơi, em cao 1m64 và 6kg, đùi và bắp tay to lắm. Đang uống slimfit của Kỳ Duyên house á, mà vì muốn giảm cân cấp tốc chỉ còn 50kg để mặc áo dài cho xinh vào nên vô tình lượm đc pp mona này. hôm nay e mới mona ngày đầu, nhưng có điều em cứ lo sợ mật ong của em không phải nguyên chất lại phản tác dụng. Số là mật ong Cà Mau đàng hoàng nhưng vì em để cũng mấy tháng rồi, có màu đen. Em gọi hỏi ba em bảo màu đen thì không sao nhưng ngửi xem có mùi đường hay không? Em chả biết ngửi thế nào nữa. hic hic
    Nếu không phải nguyên chất mà là mật ong nuôi bằng đường thì có sao không các chị???Có bị phản tác dụng không? Vì em mona cả ngày luôn á và kèm với cả slimfit và planking nữa.
    Giúp em với.huhu
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 19 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

hợ hợ. e cao mét 53 mà nặng 50kg lận. mona cả ngày đến hôm nay là ngày t2. sáng có ăn 2 quả trứng vs ít thịt bò chín nhưng ko ăn phở. e giảm đc 2 kg r` :X h đang lên cân còn có 48kg thui. sướng ghê. kiểu này tích cực mona cho eo đẹp dáng thon nào
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị ơi cho em hỏi em năm nay đang học lớp 10 và sinh năm 1997 và đang rất béo. Em cao 1m62 nhưng nặng đến 80kg do lúc nhỏ ở với bà nên được bà cho ăn uống thoải mái dẫn tới bây giờ quá bèo và cân nặng lên vùn vụt cho tới bây giờ nặng đúng 80kg thì ngưng Em đang rất đau khổ vì cân nặng từ hồi tết tới giờ tuy có nhịn ăn và tập thể uu5c nhưng không hiệu quả Người em rất nhiều mỡ . Do đó thì đọc được phương pháp giảm cân bằng Mona em rất vui. Nhưng em còn bâng khuâng là Em chỉ 15t thỳ sử dụng phương pháp này được không mấy chị ? Em muốn giảm cân cấp tốc để từ đây tới tết sẽ giảm còn 50 hoặc 52kg. Em không biết người nhiều mỡ thì có giảm nhanh hơn người ít mỡ không Ai biết xin tư vấn giùm em
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 143 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaomy0928 Xem bài viết
    Các chị ơi cho em hỏi em năm nay đang học lớp 10 và sinh năm 1997 và đang rất béo. Em cao 1m62 nhưng nặng đến 80kg do lúc nhỏ ở với bà nên được bà cho ăn uống thoải mái dẫn tới bây giờ quá bèo và cân nặng lên vùn vụt cho tới bây giờ nặng đúng 80kg thì ngưng Em đang rất đau khổ vì cân nặng từ hồi tết tới giờ tuy có nhịn ăn và tập thể uu5c nhưng không hiệu quả Người em rất nhiều mỡ . Do đó thì đọc được phương pháp giảm cân bằng Mona em rất vui. Nhưng em còn bâng khuâng là Em chỉ 15t thỳ sử dụng phương pháp này được không mấy chị ? Em muốn giảm cân cấp tốc để từ đây tới tết sẽ giảm còn 50 hoặc 52kg. Em không biết người nhiều mỡ thì có giảm nhanh hơn người ít mỡ không Ai biết xin tư vấn giùm em
    Em gái ơi tuổi nào chẳng mona đc. Chị hơn em 2t cũng mona lâu r nhưng vì k kiên chì mà số cân vẫn nguyên. Huhu
    I can do it!
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Milk.cow Xem bài viết
    Em gái ơi tuổi nào chẳng mona đc. Chị hơn em 2t cũng mona lâu r nhưng vì k kiên chì mà số cân vẫn nguyên. Huhu
    chị MONA cả ngày hay sao ạ ?