TIN TÀI TRỢ.

MONA hội (tầng 4) - Có công cố gắng, có ngày eo thon! Chị em chúng ta cùng MONA!

• 3 Lượt chia sẻ
  • 167K Lượt đọc
  • 1.58K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhật ký giảm cân với MONA: Chiều cao 1m53. Hiện tại 61ky. Mục tiêu đến Tết Nguyên đán (1/2/2019) còn 53 ký. Phương pháp: MONA 2 buổi (trưa và tối)
    Theo giai đoạn để phấn đấu. Mục tiêu trươc mắt:
    * Từ 14/11/2018 - 30/11/2018: 58 ký
    Ngày 14/11/2018: Sáng cân nặng 61 ky. MONA buoi trưa và tối. Mong sáng mai cân lại nó xuống 1 ít cho có tinh thần phấn đấu.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có kết quả chưa b ơi
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Phamdung24 Xem bài viết
    Bây giờ em mới biết nhà mình ạ. Em định bắt đầu MONa từ hôm nay
    Ban ơi MONA có kết quả gì chưa???
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nangmai1x Xem bài viết
    Nhật ký giảm cân với MONA: Chiều cao 1m53. Hiện tại 61ky. Mục tiêu đến Tết Nguyên đán (1/2/2019) còn 53 ký. Phương pháp: MONA 2 buổi (trưa và tối)
    Theo giai đoạn để phấn đấu. Mục tiêu trươc mắt:
    * Từ 14/11/2018 - 30/11/2018: 58 ký
    Ngày 14/11/2018: Sáng cân nặng 61 ky. MONA buoi trưa và tối. Mong sáng mai cân lại nó xuống 1 ít cho có tinh thần phấn đấu.
    Ngày 19/11/2018: Sáng cân 60,5 kí.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,588 Bài viết

• 1,943 Được cảm ơn

Chào cả nhà
    Hôm nay ngày 19/11/2018.
    Tớ xin phép được đánh dấu bước chân ở nhà MONA, mục tiêu giảm từ 52kg xuống 48-49 kg
    Dự kiến: Chỉ uống MONA vào bữa tối
    Hiện giờ thực đơn của tớ duy trì
    Sáng: Ăn uống bình thường + 1 cà phê ít sữa
    Trưa: 1 bát con cơm + thức ăn vì ăn ở cơ quan và có người nấu
    Chiều T2-4-6: Trước 6h ăn 1 củ khoai lang, 1 quả trứng gà luộc hoặc rau canh vì 8-9h tối còn đi tập yoga
    Chiều tối các ngày còn lại: MONA
    Trong ngày uống nước chè vằng
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,588 Bài viết

• 1,943 Được cảm ơn

Chào cả nhà
    Hôm nay ngày 19/11/2018.
    Tớ xin phép được đánh dấu bước chân ở nhà MONA, mục tiêu giảm từ 52kg xuống 48-49 kg
    Dự kiến: Chỉ uống MONA vào bữa tối
    Hiện giờ thực đơn của tớ duy trì
    Sáng: Ăn uống bình thường + 1 cà phê ít sữa
    Trưa: 1 bát con cơm + thức ăn vì ăn ở cơ quan và có người nấu
    Chiều T2-4-6: Trước 6h ăn 1 củ khoai lang, 1 quả trứng gà luộc hoặc rau canh vì 8-9h tối còn đi tập yoga
    Chiều tối các ngày còn lại: MONA
    Trong ngày uống nước chè vằng
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ngày 20/11: sang cân 60,5 kí, cảm giác người nhẹ nhàng hơn so với trước. Cố gắng hết tuần này còn 59 kí cố lên, cố lên.Sáng ăn gói hủ tiếu, một ít đậu phộng nuoc cốt dừa, 1 ít rong biển chấy tỏi, 1 ly cà phê đá. Từ 10h sáng k ăn thêm gi nữa đến 12h trưa sẽ uống 1 ly mật ong. 2h chiều sẽ ăn vặt nhẹ nhẹ. Tầm 4h den 5h sẽ ăn 1 tô gì đó, nếu nhịn dc thì khỏi ăn luôn. Từ 6h den 7h k ăn gì de 7h tối uống ly mật ong. 8h30 nếu đói sẽ ăn nhẹ nhẹ linh tinh. Mong sáng thứ 4 sẽ dc 60 kí. Hy vọng sáng ngày thư 7 se còn 59 kí. Cố gắng vì con số 53 kí ăn tết diện đồ đẹp!!!
    • 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nangmai1x Xem bài viết
    ngày 20/11: sang cân 60,5 kí, cảm giác người nhẹ nhàng hơn so với trước. Cố gắng hết tuần này còn 59 kí cố lên, cố lên.Sáng ăn gói hủ tiếu, một ít đậu phộng nuoc cốt dừa, 1 ít rong biển chấy tỏi, 1 ly cà phê đá. Từ 10h sáng k ăn thêm gi nữa đến 12h trưa sẽ uống 1 ly mật ong. 2h chiều sẽ ăn vặt nhẹ nhẹ. Tầm 4h den 5h sẽ ăn 1 tô gì đó, nếu nhịn dc thì khỏi ăn luôn. Từ 6h den 7h k ăn gì de 7h tối uống ly mật ong. 8h30 nếu đói sẽ ăn nhẹ nhẹ linh tinh. Mong sáng thứ 4 sẽ dc 60 kí. Hy vọng sáng ngày thư 7 se còn 59 kí. Cố gắng vì con số 53 kí ăn tết diện đồ đẹp!!!
    bạn ơi mona là k ăn vặt. bắt đầu từ 10h sáng đến đêm bạn chỉ được uống mona thôi. ăn kèm đồ ăn vặt k giảm đâu. mình mona trưa tối như thế 10 ngày giảm 3kg
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 23 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tham khảo để Giảm cân an toàn

http://thst.vn/t/nhip-cau-suc-khoe-14072018
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

có ai như e không ạ. mọi người bảo MONA thường bị tào tháo đuổi trong mấy ngày đầu mà e bị táo quá trời, combo thêm bị nhiệt nữa, hay e không hợp MONA nhỉ
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

rất là hiệu quả chị thử rồi
    kiss the rain
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi em muốn hỏi la minh mona hoàn toàn. Thay bữa ăn hoàn toan bằng mật ong. 150gram pha với. 110 ml. Vậy la 3 bữa cùng uống vậy. Hay ntnao ạ. Ai chỉ em với
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoctienkiss Xem bài viết
    rất là hiệu quả chị thử rồi
    Chi cho e công thức pha mật ong phương pháp hoan toàn dc k ạ?
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chúc các chị em thành công, Việc giảm cân là 1 quá trình bền bỉ và lâu dài. Không khuyến khích giảm cân cấp tốc, giảm cân nhanh vì kèm theo đó là việc đốt cháy lượng mỡ thừa trong 1 thời gian ngắn khiến cơ thể không lưu thông tự nhiên . Sớm hay muộn cũng ảnh hưởng nhiều đến Sức Khỏe. Rất nhiều chị em đã giảm cân cấp tốc nhanh nhưng sau 1 thời gian nhìn tổng quát. Cân thì giảm được nhưng vóc dáng , da mặt nhìn vẫn có 1 chút gì đó hao gầy!
    Em nghĩ là việc giảm cân phải được rèn luyện đều đặn mỗi ngày như các bài tập yoga , chế độ ăn uống thường xuyên,. Gần đây còn có phong trào sử dụng xe đạp địa hình để giảm cân. Việc đạp xe mỗi ngày cũng giúp đốt cháy lượng calo và giúp cơ thể săn chắc! Một số chị em cũng có những phương pháp giảm cân rất hay và hiệu quả như : mùa hè đi bơi , Mùa đông tập chạy hoặc là tập nhẩy erobic. Những hoạt động thể chất như vậy quả thực rất tốt cho sức khẻo

Chúc các chị em giảm cân thành công !!!
    Sản phẩm ô tô điều khiển từ xa Mercedes SL63 được cấp phép là một chiếc xe điện nhỏ tuyệt vời cho trẻ em, nhưng bây giờ nó đã được làm cho tốt hơn với https://ptoystore.com/
    • 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Có cách nào giảm cân hiệu quả mà không cần vận động không ạ, em lười tập thể dục lắm ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 44 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mona chỉ cần pha mật ong với NA hay phải pha đúng tỷ lệ vậy các mom?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình vừa mona hoàn toàn trong vòng 3 ngày. Trước khi mona mình cân nặng 56kg cao 1m65 và hôm nay sau 3 ngày còn 53kg. Mừng hết sức,đang tiếp tục ngày thứ 4 và 5 nữa. Hi vọng về con số 52kg😘😘
    • Điều hành
    • 5 năm
    • 2,440 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Cả nhà ơi,

Nhà mình cao quá rồi, xây tầng mới thôi.

Bạn xây nhà nhớ để link nhà cũ tại nhà mới và link nhà mới ở nhà cũ để gia đình không lạc nhau RoseLove%20Struck

Thân,

Smod6
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mọi người đang sử dụng mona đây bạn
    Làm cách nào giảm mỡ bụng?