TIN TÀI TRỢ.

MONA hội (tầng 4) - Có công cố gắng, có ngày eo thon! Chị em chúng ta cùng MONA!

• 3 Lượt chia sẻ
  • 167K Lượt đọc
  • 1.58K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 133 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

có chị nào biết xây tầng mới k ạ để đưa MONA lên tầng 4 với

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mọi người cố lên đừng nản chí
    • 56 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

các mẹ ơi. Em định MONA 1 bữa thôi. Em không định giảm cân mà chỉ giảm eo. Liệu em uống kết hợp trà xanh có đc không nhỉ? có mẹ nào làm thế chưa? dạo này em uống mỗi trà xanh thay nước lọc cả ngày mọi ng khen da sáng đẹp lên. Nhưng eo em thì k giảm tẹo nào cả. Có mẹ nào làm kết hợp trà xanh chưa chia sẻ kinh nghiệm e với đi. 2 tháng nữa e lên xe hoa nì
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 21 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

E cần phải giảm cấp tốc trong vòng 1 tháng cuối tháng này e có việc quan trọng nhất định phải giảm cân, e đã MONA trưa tối dc 1 ngày =>>> quá đói và thèm ăn T_T
    Hôm sau dc bữa trưa còn lại buổi tối ăn chè đậu (
    Hôm qua thì buổi tối Mona rồi còn ăn khoai (((((((((((((9
    LÀM LẠI TỪ ĐẦU, THỀ LUNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNN
    GIÚP ĐỠ E VS CẢ NHÀ ƠI HUHUHU
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi béo yêu Xem bài viết
    Nghe các mẹ thành công vs MONA mà em ham quá! Em cũng xin nhập hội để thử diet với MONA từ ngày mai.
    Hiện giờ cân nặng của em là 68kg so vs chiều cao 1m53 Tròn trùng trục luôn.
    Cố gắng qtâm thực hiện từ ngày mai, mong mỏi về mốc 50kg, sao mà xa vời quá! Hic.
    Chị cùng chiều cao với e . E nặng 51kg mà chân tay bự quá, mặt thì phúng phính như cái bánh bao á. Mấy tháng vừa rồi ốm nên còn có 41kg. Bây giờ nó tăng vùn vụt . Mà lúc 41 chân tay e lại rất vừa phải. Nên quyết định giảm xuống bớt.
    E có thắc mắc là làm thế nào mua mật ong nguyên chất ạ. E định mua trong siêu thị, vậy có đảm bảo k các mẹ?
    E ăn cũng không nhiều lắm đâu ạ. những lúc ngon quá mới ăn nhiều thôi. chứ ăn k quá 1 chén cơm 1 bữa ( toàn ăn thức ăn )
    • 18 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Em muốn giảm quá đi thôiii, mà đi học r k biết giảm làm sao đc đâyy
    • 3,538 Bài viết

• 4,204 Được cảm ơn

Lâu quá mình ko MONA cả ngày rồi, cân nặng ko tăng lên, chỉ là 3 ngày 1 bữa MONA cho giữ cân thôi!
    Hết muốn ký roài............
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người mua mật ong nào thế, mình mua loại Fragata không biết có ổn không nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 45 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Chia sẻ với các mẹ để lấy lại tinh thần cái. Mình theo MONA từ tầng 1, trước tết 64kg cao 1.57m MONA 1.5 tháng (mình cũng chẳng nhớ là bao nhiêu ngày MONA hoàn toàn bao nhiêu ngày MONA ko hoàn toàn) mình xuống còn 59kg. tết về quê ăn chơi xả láng và sau đấy cũng chẳng MONA nữa vừa rồi kiểm tra lại lên 61kg, tiếp tục MONA bữa sáng + trưa 2 tuần hôm qua kiểm tra còn 59, nghỉ mấy hôm lại tiếp tục vậy hic gian nan quá
    • 123 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Các chị ơi ?Nhà mình lên tầng chưa nhỉ?Em đang Mona kết hợp yoga +aerobic
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 647 Bài viết

• 324 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sangduc Xem bài viết
    Chia sẻ với các mẹ để lấy lại tinh thần cái. Mình theo MONA từ tầng 1, trước tết 64kg cao 1.57m MONA 1.5 tháng (mình cũng chẳng nhớ là bao nhiêu ngày MONA hoàn toàn bao nhiêu ngày MONA ko hoàn toàn) mình xuống còn 59kg. tết về quê ăn chơi xả láng và sau đấy cũng chẳng MONA nữa vừa rồi kiểm tra lại lên 61kg, tiếp tục MONA bữa sáng + trưa 2 tuần hôm qua kiểm tra còn 59, nghỉ mấy hôm lại tiếp tục vậy hic gian nan quá
    Cố lên bạn mình duất phát điểm còn nặng hơn bạn, 65,5 kg, h mình 53,5 kg. Mình bắt đầu Mona từ 15/2, khoảng 2,3 tháng nay ko mona nữa rồi, vẫn giữ cân.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cac ss oi cho em hoi e dih mona hoan toan trog 3ngay thi fa ntn a. 1lan fa 2muog cf mo vs bn nuoc a??
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 352 Bài viết

• 295 Được cảm ơn

Ôi tròiOI trời ơi e lăn hết từ nhà giảm béo này đến nhà giảm béo kia đây ạ Các mẹ cho e hỏi e mua mật ong siêu thị thì dùng đc k ạ? E k ở Vn nên k biết mua loại tốt ở đâu. Các mẹ chỉ giúp để e Mona với nha. Em chắc phải ăn bữa sáng rồi mới có sức làm việc và Mona. Trong quá trình Mona có được ăn đệm hoa quả k hả các mẹ?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em bắt đầu từ hnay ạ,, cắt 2 bữa trưa tối,, em mong xuống cân thật nhah
    sáng: 1 tô mỳ
    tầm 11h 1 quả bưởi nhỏ
    ngủ đến 14h30 mona
    tối nay sẽ 1mona nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

vào topic nghiên cứu đã lâu giờ mí ló mặt. từ ngày mai em bắt đầu mona...thông báo kết quả sau 1 tuần ( muon giam 5kg ma sao thay kho qua di)huhu
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 352 Bài viết

• 295 Được cảm ơn

t
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Libra25 Xem bài viết
    Ôi tròiOI trời ơi e lăn hết từ nhà giảm béo này đến nhà giảm béo kia đây ạ Các mẹ cho e hỏi e mua mật ong siêu thị thì dùng đc k ạ? E k ở Vn nên k biết mua loại tốt ở đâu. Các mẹ chỉ giúp để e Mona với nha. Em chắc phải ăn bữa sáng rồi mới có sức làm việc và Mona. Trong quá trình Mona có được ăn đệm hoa quả k hả các mẹ?
    Ko mẹ nào trả lời em ah? Tình hình là hôm nay e đã mua một chai mật ong trong siêu thị rồi. Mẹ nào vào trả lời giúp để em yên tâm uống với. E thấy có hai loại là mật ong wind và forest, k hiểu khác nhau thế nào ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Libra25 Xem bài viết
    t

Ko mẹ nào trả lời em ah? Tình hình là hôm nay e đã mua một chai mật ong trong siêu thị rồi. Mẹ nào vào trả lời giúp để em yên tâm uống với. E thấy có hai loại là mật ong wind và forest, k hiểu khác nhau thế nào ạ?
    Em cũng mua trong siêu thị, chị lên gg tìm cách kiểm tra mật ong có phải nguyên chất ko ý ạ?
    Em làm theo cách lấy chiếc đũa chấm chút mo r cho nhỏ giọt vào khăn giấy, xem nó đặc k chảy ra thì là nguyên chất, kòn nếu thấm vào giấy ngay thì đã pha rồi..
    em chỉ biết thế, k bik có đúng ko TT_TT
    • 32 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em cũng tham gia MONA giảm bụng thôi. Mà cho em hỏi là dùng mật ong giả có ảnh hưởng nhiều đến tác dụng giảm cân hay phản tác dụng không ạ?
    • 689 Bài viết

• 1,049 Được cảm ơn

Các bạn ơi, sau khi MONA 3 ngày hoàn toàn nếu mình ăn lại bt thì có bị lên cân nhiều ko, mình sợ cá hồi lắm, mình tìm mọi pp giảm béo rồi, thành công nhiều nhưng đều bị hồi lại rất nhanh nên luôn luôn béo..huhuhu...
    • 23 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Em MONA ko hoàn toàn nhưng cắt bữa sáng và tối thì có hiệu quả không ạ Tại em đang đi học nên trưa toàn ăn ở trường. Nếu MONA trưa và tối thì khả năng phá giới là rất cao ạ. Các chị có kinh nghiệm cho em xin lời khuyên với chứ em béo quá rồi (