TIN TÀI TRỢ.

MONA hội (tầng 4) - Có công cố gắng, có ngày eo thon! Chị em chúng ta cùng MONA!

• 3 Lượt chia sẻ
  • 167K Lượt đọc
  • 1.58K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 183 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Các chị em đã Mona rồi cho em hỏi chút ah. Sau khi sinh phần bụng bị xổ ra, nhiều mỡ và vòng 2 cũng chẳng còn được thon gọn. E thực hiện Mona thì có làm giảm được phần mỡ bụng k ah?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 95 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Uống MONa quan trọng là phần bụng sẽ xuống mỡ, đây là điểm mà các mẹ thích nhứt mà. Mình sinh xong đến giờ ai cũng nói là vừa nhưng mỗi tội cái bụng lèo phèo quá.
    Từ mai sẽ học theo em gaubu uống MONA thôi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 44 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeuembegiadoi Xem bài viết
    Uống MONa quan trọng là phần bụng sẽ xuống mỡ, đây là điểm mà các mẹ thích nhứt mà. Mình sinh xong đến giờ ai cũng nói là vừa nhưng mỗi tội cái bụng lèo phèo quá.
    Từ mai sẽ học theo em gaubu uống MONA thôi.
    hihi cố lên chị, mấy ngày cuối tuần e xả kinh quá trời, mai chị em ta băt đầu mona thôi, trc hêt là mona trưa đã, tối e k cưỡng lại đc T.T
    • 95 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Nhìn bảng thành tích của gaubu lấy động lực nào, cùng cố gắng nhé.
    • 95 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Có bao giờ gaubu MONA vào bữa sáng không, mình ít khi ăn bữa sáng lắm vì bữa sáng mình lại không thấy đói chứ. Nếu MONa được vào bữa sáng và bữa tối có được không nhỉ, bữa tối tầm 7h mình chỉ ăn rau luộc không thôi, đến 9h mình MONA còn bữa trưa được ăn thoải mái.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 44 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeuembegiadoi Xem bài viết
    Có bao giờ gaubu MONA vào bữa sáng không, mình ít khi ăn bữa sáng lắm vì bữa sáng mình lại không thấy đói chứ. Nếu MONa được vào bữa sáng và bữa tối có được không nhỉ, bữa tối tầm 7h mình chỉ ăn rau luộc không thôi, đến 9h mình MONA còn bữa trưa được ăn thoải mái.
    thỉnh thoảng e ko đói hay gì mới mona sáng thôi, chứ sáng ko ăn e khó chịu lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đang dùng mật ong Bách Việt nguyên chất chuyên xuất khẩu vào Mỹ và Nhật.
    Hình như địa chỉ 94/5 Trần Khắc Chân (gần tòa nhà báo tuổi trẻ). Hàng này chủ yếu xuất đi chủ yếu bán lẽ cho ai biết xài. Bác cứ bấm chuôn là được. Em thường mua 1 thùng 24 chai khoảng 800 ngàn thôi

ở nhà hay dùng cho em bé uống hàng ngày thấy đỡ hẳn bệnh viêm họng
    Chúc Chị mua được sản phẩm tốt cho gia đình
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hôm nay em xin chính thức ra nhập. Mong được mọi người ủng hộ!
    em đã MONA rồi,chỉ trưa và tối thôi, em chẳng ăn gì trong ngày nữa cả. À nhầm em có ăn sáng như bình thường. nhưng em chỉ uống 2 lần thôi tầm 11h trưa và 6h chiều. căn bản em chẳng thấy thèm gì cả không biết như thế có hiệu quả không nữa. mọi người tư vấn cho em với!!!!!
    • 95 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

lịch được như khanhhuong29 là xuống cân nhanh lăm đó.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thật vậy à? nhưng em sợ không đủ lương mật ong,vì em chỉ pha vừa miệng em thôi. chứ không đong được như chị Linh Phan, em xuống cân chắc
    chậm lắm vì em đo số đo các vòng hàng ngày, nhưng chưa thấy xuống bụng gì cả chỉ mông xuong được 1cm. em uống được 1tuần rồi.huhu
    • 73 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Ko ai gặp vấn đề như em để cho em lời khuyên ah
    • 17 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Sáng 27.8 e 63 ký hơn, MONA cả ngày 27.8 e về tròn 63kg, hôm qua MONA nguyên ngày lại 63 ký yếu...ì ạch quá...lúc trước e chỉ cần nhịn ăn 1 buổi chiều là có thể xuống 1 kg, giờ O xi nhê gì nữa hết...chỉ có người giảm cân mới hiểu nỗi khổ tâm của người giàm cân là nhịn ăn gần chết mà cũng O ốm được...người ngoài nhìn vào cứ nói mập quá sao O giảm cân đi, có biết mình cũng cố gắng lắm mà O xuống cân đó chứ....buồn.....
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 13 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heo_minhon91 Xem bài viết
    thế ̀e k mona đc r huhu. Bỏ bưã lầ chếtt với bà e
    m. Mũm mĩm qúa chằng đẹp tẹo nào. Âh tren utube có rấtt n bt giam mỡ bụgnggg ậ
    tũn vân mona vừa ăn nhưng ko cơm chỉ gọi là một ít rau vẫn xuông đc 5 cân nè từ 54 xuông còn 49 nè
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em muốn xuống 2 cân quá, giảm còn 50kg rồi ạ, mona bữa trưa và tối có được không mọi người ???
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 44 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

hichic dạo này thèm thịt kinh khủng, cân nặng giảm khủng, số đo các vòng 123 cũng giảm nhìu nhưng số đo bắp chân ko đổi là mấy, có lẽ e phải di dời sang nhà Dies thôi, huhhu, chào cả nhà nha
    • 95 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Hôm nay ăn dằm, từ nay đến cuối tuần được nghỉ lễ, không thể không ăn rồi, tụ tập linh đinh. Sang tuần phấn đấu tiếp vậy.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 540 Bài viết

• 1,396 Được cảm ơn

em MONA đc gần 1 tháng rồi, MONA trưa, sáng ăn no, tối nhẹ nhàng mà mới xuống đc có 1.5 kg (
    THUYỀN ĐẾN ĐẦU CẦU ẮT SẼ THẲNG
    Mục tiêu: 52kg -> 46 kg \/
    • 5,746 Bài viết

• 1,730 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi poppy_G Xem bài viết
    em MONA đc gần 1 tháng rồi, MONA trưa, sáng ăn no, tối nhẹ nhàng mà mới xuống đc có 1.5 kg (
    Tớ MONA không triệt để nhưng có tập thể dục + đi spa
    1 tuần đã xuống 2,2kg
    Gấu và Bí Ngô yêu thương của mẹ
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hic..em cung mona voi ạ, em dang khổ sở vì cái body của em đây hic..hic..
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 281 Bài viết

• 160 Được cảm ơn

Nghe các mẹ thành công vs MONA mà em ham quá! Em cũng xin nhập hội để thử diet với MONA từ ngày mai.
    Hiện giờ cân nặng của em là 68kg so vs chiều cao 1m53 Tròn trùng trục luôn.
    Cố gắng qtâm thực hiện từ ngày mai, mong mỏi về mốc 50kg, sao mà xa vời quá! Hic.