TIN TÀI TRỢ.

Mình giảm cân và mỡ bụng thành công với chanh và dầu dừa nè

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.06K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 46 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Sau thời gia tu 9 tháng và 6 tháng tẩm bổ sau sinh, em bye bye các loại váy bó, sơ mi chiết eo, bye bye cả giày cao gót vì béo quá đi đau chân ah. Tìm hiểu mãi được bài này cực hiệu quả lại đơn giản. Có k tin mà thử thì cũng chẳng tốn kém nguy hại gì cho cả mẹ lẫn con nha cả nhà. Chanh - bán đầy ngoài chợ. Dầu dừa. Ngày em uống 3 lần trước ăn một tiếng. Một cốc nước ấm đầy (loại 250ml) vắt một quả chanh, hai thìa dầu dừa ép lạnh, một tẹo muối (muối tùy khẩu vị). Sáng uống lúc trên giường lăn xuống đất, trưa tối trước ăn 1 tiếng. Cực kỳ sung sướng là một tuần em giảm được 1.5kg đặc biệt là cái bụng ông địa giảm đáng kể nhá há há. em vẫn đang tiếp tục ah. có gì sẽ cập nhật tiếp. Ah take nốt là em vẫn ăn uống bình thường để đủ sữa cho con nhé, k nhịn ăn một tẹo nào
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 40 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

dầu dừa ep lạnh là sao hả bạn? mình tự nấu ở nhà hay sao???
    • 46 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HanChau92 Xem bài viết
    dầu dừa ep lạnh là sao hả bạn? mình tự nấu ở nhà hay sao???
    Loại này k có tự làm đk vì phải qua máy móc. Dầu dừa ép lạnh k qua nhiệt độ cao nên các chất kháng oxi hóa k bị phân hủy mới giữ đk tác dụng tốt của dầu dừa. Tên t.a là extra virgin coconut oil đó. Bạn check trên mạng là thấy ngay.
    • 40 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

cai nay ng ta bán hả
    • 40 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

chọ có biết dầu dừa éo lạnh tgường bán ở đâu ko??
    • 46 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Ngày xưa chỉ có hàng nhập khẩu. Giờ vn mình sx đk rùi. Giá thành rẻ hơn nhiều do k mất phí vận chuyển. Mình còn dùng để dưỡng da nữa thoải mái. Nhưng thik cái vụ giảm béo
    • 40 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

em ở húê lẫn
    • 46 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

em ở húê lẫn
    Zay ha? Nếu mun mình có thể gởi cho bạn hoặc mình hỏi cty xem có đại lý ở huế k thì giới thiệu cho bạn cũng đk.
    • 46 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

em ở húê lẫn
    Em bé này nói ở Huế làm mình nhớ Húê tóa. C học ở Huế 4 năm nè ngay trường sư phạm đối diện sông Hương. Lâu lém chưa có dịp quay lại. Thèm mấy món bún mắm nêm bún thịt nướng bánh bột lọc quá
    • 40 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

hihi trường dại học sư phạm hả chin
    • 79 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    dầu dừa này có bán trong sieu thi không vậy bạn? Bạn có thể cho mình cái hiệu dầu dừa bạn đang xài được không? Mình ở Tp. HCM, cám ơn bạn nhiều
    • 46 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

hihi trường dại học sư phạm hả chin
    Oh. Ngay đối diện khúc đẹp nhất của sông Hương đó. Ngày xưa toàn trốn học ra đó đi chơi với ăn quà vặt . Hồi mà ly chè bắp có 500đ
    • 46 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi monika_levi Xem bài viết
    dầu dừa này có bán trong sieu thi không vậy bạn? Bạn có thể cho mình cái hiệu dầu dừa bạn đang xài được không? Mình ở Tp. HCM, cám ơn bạn nhiều
    K bán bạn. Nó là extra virgin coconut oil neop. Để mình hỏi chị ở cty xem đại lý ở tp hcm là ai rùi nói cho bạn. Chứ mình ở hn lận. Số bạn mấy hay nói vào chỗ này lun
    • 79 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn cứ nói ở đây luôn đi, cám ơn bạn trc nha.

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 46 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi monika_levi Xem bài viết
    Bạn cứ nói ở đây luôn đi, cám ơn bạn trc nha.

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    Bạn này này tên Phương ở quận 5 sg. 093 873 90 38. K biết có ship k bạn hỏi nha.
    • 17 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

thực ra theo nghiên cứu thì dầu dừa ép lạnh k tốt = dầu dừa tự nấu đâu ạ. có hẳn 1 nghiên cứu khoa học nói về điều này đấy ạ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của TrangChit1
    • 17 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mới cả chỉ cần uống nước k thôi đã giảm béo r ạ. em uống 1 ngày có 5 cốc to nước mà 1 ngày sau đã giảm gần 1kg r. cơ bản là các mẹ có chăm uống nước hay k thôi ạ

• 46 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TrangChit1 Xem bài viết
    thực ra theo nghiên cứu thì dầu dừa ép lạnh k tốt = dầu dừa tự nấu đâu ạ. có hẳn 1 nghiên cứu khoa học nói về điều này đấy ạ

Nếu nói có bài nghiên cứu khoa học thì lại cũng có rất nhìu bài chứng minh dd ép lạnh tốt hơn dd xử lý nhiệt mừ. Bởi có chất kháng oxi hóa nào k bị bẻ gãy trong nhiệt độ cao đâu. Mới lại bé nhà mình bị viêm da cơ địa mình nghiên cứu cực nhìu về cái này từ web nước ngoài rùi. Dùng dd ép lạnh còn hỗ trợ điều trị khỏi cả viêm da cơ địa đó. Trong quá trình đó mới tìm đk cái bài giảm béo và mỡ bụng này đó. Hiện tại chỉ còn duy trì uống hai cốc chanh dầu dừa một tiếng trước ăn nữa thui nhé. Uống nước k rất tốt mà chưa nghe thấy uống nhìu nước giảm béo đk ta. Lúc chưa sinh mình xơi khoảng hơn 8 cốc nước to là tầm hơn 2l nước. Sinh xong thì ngày phích rưỡi nước vào mùa đông là khoảng 3l. Do bsy khuyến cáo nên ngày nào cũng uống uống đó mà vẫn béo quay ah nhất là cái bụng mỡ. Thực ra giảm béo thì có rất nhìu cách. Mỗi người lại hợp với một pp khác nhau đó hihi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 50 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Letaoncea Xem bài viết
    Nếu nói có bài nghiên cứu khoa học thì lại cũng có rất nhìu bài chứng minh dd ép lạnh tốt hơn dd xử lý nhiệt mừ. Bởi có chất kháng oxi hóa nào k bị bẻ gãy trong nhiệt độ cao đâu. Mới lại bé nhà mình bị viêm da cơ địa mình nghiên cứu cực nhìu về cái này từ web nước ngoài rùi. Dùng dd ép lạnh còn hỗ trợ điều trị khỏi cả viêm da cơ địa đó. Trong quá trình đó mới tìm đk cái bài giảm béo và mỡ bụng này đó. Hiện tại chỉ còn duy trì uống hai cốc chanh dầu dừa một tiếng trước ăn nữa thui nhé. Uống nước k rất tốt mà chưa nghe thấy uống nhìu nước giảm béo đk ta. Lúc chưa sinh mình xơi khoảng hơn 8 cốc nước to là tầm hơn 2l nước. Sinh xong thì ngày phích rưỡi nước vào mùa đông là khoảng 3l. Do bsy khuyến cáo nên ngày nào cũng uống uống đó mà vẫn béo quay ah nhất là cái bụng mỡ. Thực ra giảm béo thì có rất nhìu cách. Mỗi người lại hợp với một pp khác nhau đó hihi
    Đồng ý với bạn. Tuyệt đối ko bao giờ mua dầu dừa tự nấu trên mạng nhé, chất lượng chắc chắn thua dầu dừa ép lạnh công nghiệp. 1 số shop nói là tự nấu nhưng nhiều khi họ cũng mua dầu dép lạnh ở ngoài về bán lại thôi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi hai thìa là hai thìa cafe hả chị
    comment by WTT mobile view