Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

mấy mẹ có ai giảm cân bằng lishou chưa ạ, share cho em ít kinh nghiệm, em cám ơn !!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.4K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ, em đang là sinh viên vừa mới ra trường . Em nặng 58 kg và cao 1m58 . Em thấy mình béo và cảm thấy mất tự tin với cái thân hình béo ú của mình
    Em rất muốn giảm cân nhưng lại không có quyết tâm cộng với tạng người em như bột nở í, ăn ít thôi nó cũng lên cân . Gần đây em có quyết tâm giảm cân nhưng là giảm cân nhờ có sự hỗ trợ của thuốc. Em muốn giảm tầm 10kg
    Em uống lishou rồi ko ăn tinh bột được 1 ngày rồi ạ, ko biết với tình hình này em sẽ trụ được trong vòng bao nhiêu ngày nữa thật sự em cũng k muốn giảm cân khắc nghiệt như thế này, cơ mà 20 ngày nữa em phải đi phỏng vấn việc làm, mà công việc về du lịch cực kì quan trọng ngoại hình luôn ạ e mong mấy anh chị nói vài dòng cho em có động lực đi ạ, còn 19 ngày nữa thôi ạ
    **ngày đầu tiên: 10/06/2015
    - sáng: uống 1 viên thuốc lishou,1 trái dưa leo, 1chén canh rau (bạ gì em ăn nấy, miễn k tinh bột )
    - trưa: 1 trái dưa leo --> ngủ trưa
    - tối: 1 dĩa rau luộc --> đi ngủ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em nên tập nhẹ nhàng hoặc đi bộ 30' mỗi ngày nữa, sẽ hỗ trợ giảm nhanh hơn. Đứa em gái của bạn chị cũng béo lắm, nó giảm bằng thuốc này và xuống được 9 cân, nhưng chóng mặt và mất ngủ lắm. Hồi đấy lâu rồi, cách đây khoảng 5 năm, bây giờ nó có béo lại ko thì chị ko biết
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 44 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Em mua nửa hộp ls uống vào giảm 3kg, cơ mà e khuyên chị là không nên uống vì nó làm cái mặt em mụn kinh khủng khiếp một phần do e ít uống nước với cả cái nó làm mất ngủ nữa cơ :'( Bh còn hơn chục viên nhưng em chẳng uống nữa, thà mập mạp tý mà mặt nhẵn còn hơn :3 Cơ mà nói chung là bh em 46 kg cũng hài lòng rồi hiih
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Khanhlinh2812 Xem bài viết
    Em mua nửa hộp ls uống vào giảm 3kg, cơ mà e khuyên chị là không nên uống vì nó làm cái mặt em mụn kinh khủng khiếp một phần do e ít uống nước với cả cái nó làm mất ngủ nữa cơ :'( Bh còn hơn chục viên nhưng em chẳng uống nữa, thà mập mạp tý mà mặt nhẵn còn hơn :3 Cơ mà nói chung là bh em 46 kg cũng hài lòng rồi hiih
    mụn lắm hở em, mặt chị cũng mới có mấy cái cứ nghĩ là sắp đến kì kinh nguyệt nên nó mọc như thế ( mà em uống bao nhiêu viên mà giảm 3kg r em
    • 44 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongheolubu Xem bài viết
    mụn lắm hở em, mặt chị cũng mới có mấy cái cứ nghĩ là sắp đến kì kinh nguyệt nên nó mọc như thế ( mà em uống bao nhiêu viên mà giảm 3kg r em
    em uống gần chục viên chị ạ, nói chung em cũng hay có mụn vì da dầu nhưng chỉ trên trán thôi. Đợt uống vào nó nổi quang miệng 5,6 cái nhìn mà kinh ai cũng bảo xấu đi í ạ huhu. Mà nói chung đến viên thứ 5 thì e hết tất cả các triệu chứng và bị chững cân. Sau đó có giảm nhưng ko phải do thuốc mà do nóng quá em ko ăn uống dc hixx
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bắt tay với mình nào. mình 1m58 nặng 60kg
    hôm nay cũng là ngày uống lishou đầu tiên, nhận xét chung: ko nhức đầu, ko mệt mỏi
    sáng ăn 1 tô hủ tíu mà ko ngờ thuốc có td nhanh quá, ăn xong đc tầm tiếng thì ói ra hết, giờ chập tối rồi nhưng bụng vẫn ko đói, chỉ khát nước thôi
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi imecrazy Xem bài viết
    bắt tay với mình nào. mình 1m58 nặng 60kg
    hôm nay cũng là ngày uống lishou đầu tiên, nhận xét chung: ko nhức đầu, ko mệt mỏi
    sáng ăn 1 tô hủ tíu mà ko ngờ thuốc có td nhanh quá, ăn xong đc tầm tiếng thì ói ra hết, giờ chập tối rồi nhưng bụng vẫn ko đói, chỉ khát nước thôi
    Uống nước nhiều vào í, mình mới uống 2 ngày mà mặt nó nổi mụn kinh lắm, công nhận thuốc không làm ta đói nhưng mà mình có hơi mệt mỏi và xây xẩm, bạn update tình hình ăn uống từng ngày đi, để đôi ta cũng tiện theo dõi nhau
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

update hôm nay nè, thấy rõ mụn nổi lên rùi, chuẩn bị mọc mụn trong lưỡi nữa
    trưa ăn 1 tô cháo lòng, tối 1/2 chén cơm
    mình ko thấy mệt gì hết, chỉ thấy rất khát nước nên ún nước nhìu lắm.
    sáng nay lên cân thấy giảm dc 1 kí, tối cân lại vẫn thế ko tăng trở lại.
    tuần sau có thể tăng lên 2v lun
    (ps là chưa ouput đc, nghe nói là ún lishou bị bón, chắc v rùi, ngày mai là ngày thứ 3 )