TIN TÀI TRỢ.

Mặt sưng phù sau khi ngủ dậy

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.85K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Báo cáo các bác năm ni em 32 mùa lá rụng sau hè rồi!!! rưng mà gần đây (khoảng từ tết ra) cứ mỗi lần em ngủ dậy mặt mũi cứ sưng vù lên như cái bánh đa nướng :Nottalkin: , phải mất mấy tiếng nhìn mới đỡ . Em hỏi mấy đứa bạn chẳng đứa nào bị như em (chán):Crying: . Có bác nào giống em không? Có cách nào chữa được không các bác nhỉ, chứ cứ sáng ra thiên hạ nhìn thấy mặt mình tư thế sẵn sàng chiến đấu thế này họ chạy hết thì chết!!!
    Xin cảm ơn các chị em trước ạ
    NGAY MAI DANG BAT DAU TU NGAY HOM NAY:Laughing: :Laughing: :Laughing:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 403 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Chị thử xem lại bữa tối có ăn nhiều đồ mặn, uống nhiều nước không ạ? Những đồ nhiều muối, rượu bia nạp vào người trước khi đi ngủ thường làm mình sưng mặt mũi chị à.
    rMRu
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AudreyH Xem bài viết
    Chị thử xem lại bữa tối có ăn nhiều đồ mặn, uống nhiều nước không ạ? Những đồ nhiều muối, rượu bia nạp vào người trước khi đi ngủ thường làm mình sưng mặt mũi chị à.
    Cam on em nhe, dung la chi cung co uong bia buoi toi khoan nay phai co gang thoi, chi di thuc hanh day:Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AudreyH Xem bài viết
    cảm ơn em nha,đúng là thỉng thoảng chị cũng có bia rượu buổi tối thật bây giờ cố gắng cai cái món này thôi !!! Nhưng thường chị cũng hạn chế uống nước buổi tối và ăn đồ mặn, không biêt có nguyên nhân nào khác nữa không nhỉ? như là tuổi tác, nội tiết ??? Có mẹ nào có cao kiến gì không, share với mình vứi