TIN TÀI TRỢ.

Mách các mẹ cách làm cho bụng săn chắc sau sinh, cực dễ thôi ah, không tốn kém gì ah,

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.97K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 95 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Em chào các mẹ
    Con gái em giờ đã 20 tháng tuổi rồi ah, tình hình là bụng em cũng k hề bị chảy xệ đâu ah, vì em có 1 mẹo vặt này muốn share cho mọi người ah, trước đó em tăng 20kg so với lúc con gái, nhìn ai cũng k nhận ra em đâu ah
    SInh xong khoảng 1 tuần (e sinh thường ah) em bắt đầu nhờ các bà rang muối biển mua ngoài chợ về ah, em dùng khăn và cho muối nóng vào sau đó xoa đều lên bụng, làm như kiểu đánh cảm gió ấy ah
    Em làm như thế vài tháng, em không nhớ lắm, chắc gần 2 tháng, rất tốt vì bụng được chườm nóng thì trong bụng sạch nhanh hơn và co lại tuyệt vời luôn, và lượng muối nhà em dùng để ngâm rau thì mãi mới hết ah.
    Em k ngờ là k có chút mỡ nào còn ah, tất nhiên là khi nhìn thì vẫn thấy các vết rạn ah, cái đó thì muối k làm mất được ah
    Em đã share cho các bạn sinh sau em và em thấy hiệu quá, hôm nay rảnh viết lên cho các mẹ cùng làm, k tốn kém gì đâu ah
    Muối biển có 4 hay 5k/kg thui ah
    CHúc các mẹ nhanh lấy lại vóc dáng ah
    P/s Các mẹ sinh mổ thì cứ khi nào vết mổ ổn rồi nhé, cảm thấy hết đau thì làm là ok, khi trườm thì bỏ qua chỗ mổ ah,
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2,369 Bài viết

• 2,746 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Note lại, sẽ in ra lưu vào tập vở sau này có em bé sẽ áp dụng. Mình cảm ơn chủ top nha
    I wanna ki.. you
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 95 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

mẹ nào có bài viết hay share vào đây nhé
    • 95 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

lâu lắm k vào lại bài của mình, hihi
    • 33 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mẹ nào sinh thường thì dùng cách này được còn ai sinh mổ thì ko nên nha coi chừng bị viêm vết mổ.
    • 32 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

con minh sinh đk 20 tháng rồi làm còn kịp k bạn ơi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của hanhphuc0phaiem
    • 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    note lại sắp đẻ cần dùng
    • 198 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanhphuc0phaiem Xem bài viết
    con minh sinh đk 20 tháng rồi làm còn kịp k bạn ơi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của hanhphuc0phaiem
    Bạn cứ bỏ ít thời gian ra thử nghiệm nó, tùy cơ địa mỗi người á bạn, vừa thực hiện nó vừa áp dụng thêm 1 số phương pháp giảm eo khác mà phù hợp với hoàn cảnh hiện tại của bạn. Mình tin với sự quyết tâm cao độ thì bạn sẽ nhanh chóng lấy lại vòng eo như ý!