TIN TÀI TRỢ.

Làm sao để giảm cân sau sinh?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.64K Lượt đọc
  • 20 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ cho em xin cách giảm cân sau sinh hiệu quả với ạ. Em sinh xong mà tăng cân nhiều thấy tự ti quá .
    Bạn em mách vừa tập thể dục vừa uống thực phẩm giảm cân hiệu quả mà không biết thế nào?
    Tiện thể cho em hỏi loại thực phẩm giảm cân nội địa Nhật Bản này có tốt ko?
    https://songkhoe247.org/giam-can-slim-mix-chinh-hang/

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tốt nhất bạn nên giảm lại chế độ ăn, vận động nhẹ nhàng một chút trong mấy tháng đầu tiên, kiêng tinh bột với đường. Muốn nhanh hơn thì nịt bụng lại, tin mình đi bụng nó nhỏ thì dùng 6,70 kí vẫn đẹp,
    Mình cũng thử nhiều loại thuốc giảm cân rồi nhưng không hiệu quả, không biết loại này sao, để mẹ khác dùng rồi review thử.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị có thể xem thêm ở đây này https://khoeanddep.com/thong-tin-ve-giam-can-slim-mix
    Có nhiều thông tin từ nhiều nguồn khác
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em có thử mà cứ giảm được mấy lạng rồi lại tăng lên như cũ. Tại cho bé bú nên cũng muốn ăn để có sữa mà sữa e lại ít nữa . Nên mới tìm đến mấy cái này
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Kem tan e cũng dùng rồi mà ko hiệu quả cho lắm ạ
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • 31 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anhtuyetvt Xem bài viết
    Các mẹ cho em xin cách giảm cân sau sinh hiệu quả với ạ. Em sinh xong mà tăng cân nhiều thấy tự ti quá .
    Bạn em mách vừa tập thể dục vừa uống thực phẩm giảm cân hiệu quả mà không biết thế nào?
    Tiện thể cho em hỏi loại thực phẩm giảm cân nội địa Nhật Bản này có tốt ko?
    https://songkhoe247.org/giam-can-slim-mix-chinh-hang/
    Mình cũng đang quan tâm. cần lắm 1 giải pháp . GẤP
    • 52 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

nên thật lòng khi nnói với nhau ở đây đừng vì bán hàng mmà nói qua về. chuc nang cua san phẩm , nói luon với ccác mẹ oa chế độ ăn chiếm 70-80% việc có giảm or không giảm các thuốc giảm cân ở mọi hình thức chỉ là sự hỗ trợ thôi nha cac mẹ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của havulinhhong
    • 8 năm
    • 31 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Đúng rồi cần mọi ng chia sẻ hoặc cùng nhau lập 1 hội giảm cân,có người đồng hành
    Nếu ai có giải pháp thì chia sẻ nhé
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mấy cái giảm cân bằng thảo dược gì đó ok không chị?
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

trà Slim này dùng ổn không chị?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi jazi_pt Xem bài viết
    Mình cũng đang quan tâm. cần lắm 1 giải pháp . GẤP
    • 5 năm
    • 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị thử uống nước detox hoa quả xem, vừa tốt cho sức khỏe lại không ảnh hưởng gì đến sữa cho em bé. Chị bạn mình dùng liệu trình detox chỉ uống nước ngâm với nước ép hoa quả mix rau củ thôi mà thấy hiệu quả tốt lắm đó
    • 10 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hausen7981 Xem bài viết
    Chị thử uống nước detox hoa quả xem, vừa tốt cho sức khỏe lại không ảnh hưởng gì đến sữa cho em bé. Chị bạn mình dùng liệu trình detox chỉ uống nước ngâm với nước ép hoa quả mix rau củ thôi mà thấy hiệu quả tốt lắm đó
    Bạn uống detox tự làm hay đặt liệu trình bên ngoài vậy ạ? Trước mình uống bên True Juice mà liệu trình có cần tây, thìa là, ép ra khó uống quá
    • 5 năm
    • 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhinguyen3587 Xem bài viết
    Bạn uống detox tự làm hay đặt liệu trình bên ngoài vậy ạ? Trước mình uống bên True Juice mà liệu trình có cần tây, thìa là, ép ra khó uống quá
    Chị bạn mình đặt của Lofita, thấy bảo là nước ép chủ yếu là hoa quả thôi, có cải bó xôi nhưng cũng không khó uống lắm
    • 10 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hausen7981 Xem bài viết
    Chị bạn mình đặt của Lofita, thấy bảo là nước ép chủ yếu là hoa quả thôi, có cải bó xôi nhưng cũng không khó uống lắm
    oki bạn để mình tìm hiểu thử xem
    • Điều hành
    • 5 năm
    • 2,415 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Chào các bạn thành viên,

Các tài khoản sau bị khóa do vi phạm qui định diễn đàn (2.a.viii) - Tung hứng quảng cáo: hausen7981 - nhinguyen3587

Các thành viên không tung hứng quảng cáo cho sản phẩm / dịch vụ trong chuyên mục. Vui lòng xem Qui định diễn đàn tại đây: https://www.webtretho.com/forum/f48/...btretho-50995/

Thân chào,

Smod6
    • 8 năm
    • 31 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mình chưa dùng loại trà nào. Trước có ăn cắt hoàn toàn cơm thì giảm 2-3 kg nhưng cũng lâu đấy vài tháng.
    chắc vẫn phải tập tành còn lười tập như mình với lại ko có time thì chịu. giữ cân là may rồi
    • 13 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

sau sinh 1 tháng thì đã uchườm bụng ngải cứu muối rang cho nhỏ bụng được ko nhỉ các mẹ? mẹ ck đang bắt thoa rượu gừng nghệ, rồi lại xông hơ, uống các kiểu nghĩ đến người sồ sề lại chán
    • 8 năm
    • 31 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mình còn chai rượu gừng nghệ nhưng bôi xong ko thấy nóng j cả, nghệ nó có dầu nên là nó còn bị nhờn nhờn khó chịu thấy ko ăn thua chắc cơ địa ai dễ thì sẽ co nhanh. ai mà thích thì báo em tặng cho
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng vừa sinh e bé xong bụng xệ béo nhìn vào gương phát sợ luôn may mà có chị gái mách mua hàng ở đây hiệu quả lắm nên mua về dùng thử thấy hiêu quả thật bạn tham khảo nhé
    http://bit.ly/2T3qT7f
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em bầu được 6 tháng rồi mà nhà em chăm kĩ quá nên cân nặng cứ tăng vùn vụt, em sợ sinh xong thành bụng xệ mất mn ạ. Làm sao đây các mẹ
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2