TIN TÀI TRỢ.

Làm sao để giảm cân nhanh sau khi sinh em bé vậy các mẹ ơi T_T

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.35K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 382 Bài viết

• 434 Được cảm ơn

Ăn miến đi mẹ nó, xưa sinh xong mình cũng ăn mien giảm béo

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 110 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

Vấn đề k phải là giảm mà chính là săn chac ng đó nhé
    Tập đúng và đều đặn khi lên máy đo cơ thể ở các phòng tập sẽ thấy phần nạc nhiều hơn phần mỡ. Bạn cứ so sánh cùng 1 mức kg nặng nhưng nhìn ng tập thi người đẹp hơn. Thon hơn. Mn đang k hiểu thật sự về việc tập luyện. Mình 60kg nhưng ng ai cũng đoán 55kg sau 2 thang, tap 2-3b/tuan. Mình tập có PT hướng dẫn. Tap 1 cach chuyen nghiep chu k phai la nhu nh ng ra phong tap chay vu vu.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của xaugailaidaugau
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em thì đang cho con bú không ăn kiêng được, muốn giảm bớt thì phải làm sao hả các mẹ....nhìn bụng với đùi to đùng mà rầu quá đi
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình chuyên chăm sóc cho các mẹ sau sinh ở tphcm bạn nhé, giảm vòng eo là chuyện có thật vì liệu trình phù hợp cho các mẹ sau sinh . nếu bạn cần thì alo cho mình nha : 090 239 2624, mình làm riêng ko phải qua cty nên giá mềm hơn nha bạn
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 485 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Mình sau khi sinh được 2 năm mới giảm cân được đó. Cứ kiên trì là ok thôi.
    Biện pháp của mình là cứ mỗi buổi chiều lôi bằng được ông xã đi bộ
    • 64 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

9 tháng con cũng còn bú mà mẹ, mà mẹ cũng đang còn lo cho em bé, mẹ biết lo cho ngoại hình từ bây giờ là đúng, đừng như em, tới lúc 'nước tới chân mới nhảy' thì ko kịp. Sau khi con hết bú, mẹ hết phải lo cho con nhiều, mẹ có thể đi tập gym, tập thể dục buổi sáng, ăn uống nhiều rau xanh, trái cây theo thực đơn dinh dưỡng cho mình, có điều kiện thì dùng thêm tpcn hỗ trợ, vậy thì tốt hơn cho mẹ đấy!
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2