Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

KInh nghiệm giảm cân hiệu quả mà ko tốn tiền!

• 4.45K Lượt chia sẻ
  • 57.8K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Sau một thời gian miệt mài giảm cân. nào là dùng đủ các loại thuốc mà ko có hiệu quả, em được 1 người bạn chỉ và đã làm thử. nay em đã giảm được 5kg trong vòng 1 tháng. mà ko cảm giác mệt mỏi, em từ 65kg xuống còn 60kg. trước đây em cũng thấy rất nhiều bạn quảng cáo thuốc giảm cân. nhưng thú thật là em gọi cho biết bao nhiêu người nêu họ make sure sau khi dùng thuốc mà em xuống cân thì bao nhiêu tiên em cũng trả. nhưng mặc dù quảng cáo công hiệu nhưng chẳng ai dám bảo đảm điều đó giúp em cả, vì vậy khi nghe người bạn chỉ công thức giảm cân của chị ấy, thấy đơn giản ko tốn tiền nên em cũng làm thử.
    Công thức chị ấy chỉ: đậu que luộc cuốn bánh tráng, chấm nước tương tỏi ớt
    em dùng thử nhưng đến ngày thứ 2 trong bữa ăn kiêng của em giống như 1 cực hình. ăn xong chỉ muốn trực trào ra khỏi bao tử. vì thế em cải biên khác chút xíu, nhưng thấy cực ngon mà ko hề biết ngán
    công thức của em rất ư là đơn giản.
    5 cuốn đậu que luộc( mỗi cuốn 5 que đậu que) cuốn bánh tráng chấm chao. (5 đậu que)
    chú ý: các bạn nên mua loại chao ngon pha sẵn. mình vẫn mua loại chao lọ to hình như la 40 ngàn đồng thì phải.
    bên cạnh đó các bạn có thể ăn trái cây. hoặc đến bữa cơm gia đình, ngồi vào bàn ăn thêm ít cá, thịt nạc nhưng các bạn phải tâm niệm trong đầu rằng mình đang ăn kiêng.
    Trong vòng tháng nay trong bao tử của em hình như ko có đến 1 hạt cơm. nhưng cũng chẳng sao cả. mình post lên đây. mong các bạn muốn giảm cân hãy làm thử như mình, đứng nên uống thuốc có hại về sau.
    các bạn có thắc mắc cứ gọi cho mình: 0917660026
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 442 Bài viết

• 451 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn chia sẻ nha.... nhưng bạn nào hay nóng trong người ăn chao coi chừng nóng nổi mụn đấy
    https://www.webtretho.com/forum/f231/...-tuoi-1241361/

Măm măm MONA tối và tập pilates

https://www.webtretho.com/forum/f69/pilates-pro-316917/

Đang tham gia hội MONA

Đánh dấu ngày 28/2 là 57 kg

2/3 : 55 kg

1 / 4 : 54 kg
    25/4 : 52 kg

DS nhà may vá :
    https://docs.google.com/spreadsheet/...kE&pli=1#gid=0
    • 79 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn ơi cho mình hỏi tí, thế buổi sáng bạn cũng ăn bánh tráng cuốn đậu que luôn hả
    • 0 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

mình ghét đậu que, không còn cách khác hả mẹ?
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cái món này là tín đồ của em nè! Bánh trang cuốn dưa leo chấm nước tương..^_^. Mà có điều em nó bị đau dạ dày các mẹ à. Hix! Khổ vậy đó,ko ăn thì cái bao tử hành,ăn thì diet sao nổi
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chỉ cần o ăn tinh bột mình đã giảm đươc 5kg trong 1 tuần cố gắng lên ....
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 854 Bài viết

• 530 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ghét đậu que thay vào bông cải xanh hoặc cần tây nhé
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trước đây mình cũng đau đầu vì cái khoản giảm cân này, 24 tuổi mà thân hình xồ xề 65kg, đau khổ lắm, chỉ muốn giảm cân mơ ước 55kg đã là hạnh phúc, nhiều khi bị stress vì vấn đề này, rồi cũng tìm đủ cách đủ thuốc nhưng ko giảm được.
    Cuối cùng định từ bỏ, thì đúng lúc chuyển sang cty mới làm việc với một bà chị cùng phòng chia sẻ bà bảo bà ấy cũng mập mạp lắm lúc trước cân nặng 58kg nhưng muốn giảm xuống 50kg thôi nên dùng giảm cân VIT C (của thái lan). Mình cũng sợ và không tin nhưng bà bảo dùng thử đi, mình cuối cùng mình cũng lấy dùng thử.
    Kết quả là trong 03 tháng mình giảm từ 65kg xuống còn 54kg, mừng muốn chết hihi. Mà mình cũng nói thêm kết hợp với dùng VIT C mình còn ăn ít tinh bột vào buổi tối, và 1 tuần đi bộ 3 buổi (đi bộ mang tính chất đi dạo nhanh thui ý) hihi.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

vay la phuong phap nay k dung nap 1 chut nao tinh bot, chac mih k chiu noi qua. co mom nao co bi kip ji nua se chia cho moi ng cung giam voi nao!