TIN TÀI TRỢ.

Kinh nghiệm giảm cân hiệu quả cho chị em phụ nữ!!!! (tầng 3)

• 234 Lượt chia sẻ
  • 219K Lượt đọc
  • 1.09K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy uống thuốc hay áp dụng các biện pháp cũng hay, mà thấy như ở nước ngoài toàn chú trọng tập fitness không à. Nếu bận rộn quá thì có thể tự học ở nhà, bạn thử xem có phương pháp nào thích ở với bạn không, thử xem ở đây nhé. Chúc bạn thành công.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ngoài các biện pháp như ăn kiêng... chị em cũng nên kết hợp với việc thường xuyên vận động để có được vóc dáng như ý nhé
    rI6j0
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 57 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hay nhờ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đi dạo 1 vòng nghiên cứu thì thấy dạo này cứ nổi lên mấy thực phẩm chức năng giảm cân như vầy.

Có ai thử rồi chưa ạ? Vừa muốn thử mà vừa sợ không biết có tác dụng phụ gì không
    • 39 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mình nghĩ là nên chú trọng vào ăn uống và tập luyện, có thể tham khảo các liệu pháp detox cũng tốt, vừa giúp giảm cân lại vừa tiêu độc tiêu mỡ thừa
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 26 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    detox là thế nào vậy bạn, mình cũng nghe nhiều nhưng chưa biết nó là gì. Ăn kiêng hay sao ạ ?
    • 39 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    detox nghĩa là thải độc ấy bạn, có thể bằng cách ăn uống hoặc có thể là một liệu pháp, kiểu tham gia theo khoá ấy bạn. Bạn lên mạng search Detox Thái Lan là có đó
    • 26 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cảm ơn bạn, mình có thử search thấy khá hay nhưng là ở Thái Lan, có chỗ nào làm ở VN thôi không ạ? Đi sang Thái thì chi phí nhiều quá, phải ở lại đó 1 tuần lận
    • 39 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bạn thử search Thaidetox bạn nhé, ở ngay timecity ấy nếu ở Hà Nội nha bạn. Mình thấy có bên đó là quy trình giống với Thái Lan thôi
    • 26 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    thanks bạn nhé, để mình tìm hiểu thêm
    • 39 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Không có gì nha bạn, bên đó hiện đang có buổi hội thảo vào ngày 21.7 tới này bạn có thể tham khảo đăng kí tới xem tư vấn cụ thể cũng tốt bạn nhé
    • 26 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    vâng mình cảm ơn nhé, để mình đăng kí cùng mẹ tới xem thế nào
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranthuylinh1203 Xem bài viết
    detox là thế nào vậy bạn, mình cũng nghe nhiều nhưng chưa biết nó là gì. Ăn kiêng hay sao ạ ?
    uống nước ép detox cũng là một dạng thải độc bạn nha, mình dùng đến liệu trình 10 ngày thứ 2 của Lofita với tập yoga, đo lượng mỡ thấy giảm hiệu quả luôn đó
    • 19 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

mỗi ngày uống sữa nghệ thay thế bữa ăn vào trưa và tối giúp giảm cân, mình pha nghệ vcurmin khoảng 3-4 thìa với 1 lít sữa uống 2 lần. ăn bánh mỳ ngũ cốc nữa rồi uống nhiều nước giảm cân đó
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Uống như thế nào để không bị dạ dày vậy mom? Mình cũng từng uống thử, nhưng uống vào bị ợ chua rồi viêm họng. Mình cũng muốn giảm cân nhưng uống vào lại sợ bị dạ dày. hic
    Làm cách nào giảm mỡ bụng?