TIN TÀI TRỢ.

Kinh nghiệm giảm cân hiệu quả cho chị em phụ nữ!!!! (tầng 3)

• 234 Lượt chia sẻ
  • 219K Lượt đọc
  • 1.09K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 206 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ncclick Xem bài viết
    Mình dùng được hơn 3 tháng rồi. Kết hợp ăn kiêng truyền thống, rau củ chủ yếu, giảm tinh bột đường, dầu mỡ... Mình ko những giảm cân mà còn ko bị tăng cân lại, da dẻ rất mịn và sáng. Hiện tại mình đang lắc vòng, nhảy dây để săn chắc cơ thể, săn cơ bụng Mình vẫn đang tiếp tục uống bạn à.

Quên nữa. Mình uống chanh, ăn kiêng, vận động các kiểu, mình giảm được khoảng 7 cân ( trong vòng hơn 1,5 tháng ). Mình vẫn đang nỗ lực để giữ cân hoặc giảm 1 ít nữa nếu được Mình cao 1m63, hiện tại đang nặng 53 cân. Mình đã ăn kiêng giảm cân, duy trì cân nặng được gần 6 tháng rồi. Uống chanh được hơn 3 tháng.
    Chị vẫn ăn ngày 3 bữa va trc khi ăn thì uong Cmna trước 30p ak

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 101 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Luntun112 Xem bài viết
    Tàu ngầm phương pháp này lâu rồi - Đọc xong mê mẩn luôn, yêu cách giảm cân này và yêu cả cách trả lời tận tình của em Bitran. Tiếc là em ấy không thấy quay trở lại Topic này nữa. Hôm nay trồi lên để vào góp vui với cả nhà và tăng ý chí giảm cân nào. Cố lên, cố lên ^^
    vậy chị uống CMNA được bao lâu rồi ạ? Chị giảm được mấy cân rồi ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 288 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giamcan.thoi Xem bài viết
    Mình toàn uống trực tiếp. Trộm vía. Răng chưa có vân đề gì
    Chưa vđ gì ko có nghĩa là sẽ ko vđ gì, nên tránh ngay từ khi còn chưa vđ gì, chứ để có vđ gì rồi thì khói tránh đc nữa bạn ah.. Hihi.
    bamemongcon
    • 1,167 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Kekko Xem bài viết
    Chưa vđ gì ko có nghĩa là sẽ ko vđ gì, nên tránh ngay từ khi còn chưa vđ gì, chứ để có vđ gì rồi thì khói tránh đc nữa bạn ah.. Hihi.
    Thank bạn nha. CŨng cố gắng tránh được càng tốt bạn nhỉ. Vào cổ vũ tinh thần chị em giảm cân đây
    • Thành viên tích cực năm 2013
    • 6 năm
    • 492 Bài viết

• 289 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lahoaquynh94 Xem bài viết
    nhìn số cân chị giảm được mà thèm quá ạ em cả ngày vẫn ăn bình thường nên khó giảm quá ạ. Thế thực đơn bình thường của chị ntn ạ ?
    Mình ko có thực đơn gì cả. Mình chọn các loại rau ít calo như bắp cải, bí đa, bí đỏ, giá, hẹ, đậu bắp... ăn. Khi luộc, khi nấu canh suông nhạt, khi xào áp chảo, ko dầu mỡ. Ko ăn tinh bột đường, dầu mỡ. Hiếm khi ăn thịt... Thi thoảng có ăn miến DONG nấu hến, phi lê cá ( calo rất thấp ). Ăn bổ sung trái cây như củ đậu, mận, xoài, ổi, cà chua. Tránh mít, sầu riêng, chôm chôm, vải, nhãn...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,167 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ncclick Xem bài viết
    Mình ko có thực đơn gì cả. Mình chọn các loại rau ít calo như bắp cải, bí đa, bí đỏ, giá, hẹ, đậu bắp... ăn. Khi luộc, khi nấu canh suông nhạt, khi xào áp chảo, ko dầu mỡ. Ko ăn tinh bột đường, dầu mỡ. Hiếm khi ăn thịt... Thi thoảng có ăn miến DONG nấu hến, phi lê cá ( calo rất thấp ). Ăn bổ sung trái cây như củ đậu, mận, xoài, ổi, cà chua. Tránh mít, sầu riêng, chôm chôm, vải, nhãn...
    CHuẩn đấy mẹ nó ạ. Hạn chế các loại rau quả nhiều tinh bột như kHoai Tây.. Hay những loại có vị ngọt lịm ấy
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 68 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Như Chủ top nói, mình thuộc loại khó giảm vì đa cmna 20 ngày rồi má ko xi nhê. Vây mình tang lượng chanh lên thi có đc ko?Vd 2 quả cho 250ml nc ấm hoặc theo công thức cu nhưng 1 ngay 4, 5 Lần hoặc cứ buồn là cmna Chị Chủ cho mình ý kiến nhé, thanksssss!!!!!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 13 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

mấy chị cho em hỏi cái này , em đang uống nước đậu ngày 3 bữa trước bữa ăn 30 p, vậy là đụng với nước chanh muối rồi ToT .Em phải làm sao đây ạ
    Em vừa muốn tăng ngực, vừa muốn giảm bụng ><. Mấy chị giúp em vs
    • 6 năm
    • 492 Bài viết

• 289 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuythuy8883 Xem bài viết
    Chị vẫn ăn ngày 3 bữa va trc khi ăn thì uong Cmna trước 30p ak
    Hiện tại mình vẫn 3 chanh muối ấm/ ngày. Sáng gấp quá ko kịp ăn gì nhưng vẫn 1 chanh muối ấm súc ruột Trưa 1 chanh muối rồi ăn trái cây gì đấy ( ở cty ). Tối 1 chanh muối và rau xào ko dầu hoặc luộc, nấu canh nhạt, suộng. 1 tuần ăn 1 ngày thoải mái, ăn gì, bao nhiêu cũng được nhưng trước ăn 30p vẫn 1 chanh muối ấm. Mình quen ăn thế rồi nên cứ tiếp tục chứ cũng ko phải kiêng khem gì mấy. Gầy như ý muốn rồi mà
    • 20 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

có một chị ở cty e cũng đang giảm cân bừng chanh muối, nhưng c ý bảo hay bị xốn ruột lắm, các mẹ cận thận uống nhiều nc chanh dẫn đến bị dạ dày đấy nhé
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,018 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    e uống gần 2 tuần rùi mà chưa thấy j
    hình như cân nặng tăng nửa kg
    • 68 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Happy_Year Xem bài viết
    e uống gần 2 tuần rùi mà chưa thấy jhình như cân nặng tăng nửa kg
    Mẹ này cung cảnh ngộ với mình nè, buồn ghê
    • 70 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lahoaquynh94 Xem bài viết
    vậy chị uống CMNA được bao lâu rồi ạ? Chị giảm được mấy cân rồi ạ?
    Hehe, C mới bắt đầu uống từ hôm 13/6 - đến hnay giảm được 3kg rồi (từ 63 xuống 59kg. Cao 1m62. Hic ) - C đang đặt mục tiêu dài hạn đến T10 giảm còn 50kg - Hehe. Nói là đặt mục tiêu cho to tát thế thôi chứ cứ cố giảm được đến đâu thì giảm vì C thấy những kg cuối là nan giải lắm, đòi hỏi sự kiên trì
    • 6 năm
    • 492 Bài viết

• 289 Được cảm ơn

Phương pháp này đừng chú ý cân nặng mà hãy chú ý size quần áo mình mặc và nhận xét của mọi người chung quanh
    • 70 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

E ơi, C thấy nhiều người phải mất cả tháng để cơ thể quen dần vs chanh, sau đó mới thấy giảm cân đấy em ạh. Cố gắng kiên trì nhé ^^ - E uống CMNA và hạn chế dầu mỡ, đồ ngọt, béo, ăn tối trước 7h (6h càng tốt) thì C tin sẽ có kết quả khả quan đấy - Cứ theo quy tắc: sáng ăn như 1 bà hoàng, trưa ăn như người nông dân, tối ăn như ăn mày
    Cố gắng để đẩy lùi giặc béo nào
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hiện tại m đang bán thuốc giảm cân 2day diet , hàng of Nhật . thấy nhìu pạn đặt mua . nếu mẹ nào có nhu cầu thì pm mình nhé . m bán hàng đảm bảo chất lượng và giá cả thì phải chăng . các mẹ cứ lên mạng tìm hiểu kỹ thông tin về sản phẩm ....
    p/s : kok dùng cho mẹ nào mang thai và đang cho con bú nhé
    • 80 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giamcan.thoi Xem bài viết
    Ý kiến của nàng hay quá. Mà nàng như thế ko ai kêu gầy à. Mình giờ 1m58 nặng 48kg mà mọi người kêu gầy. Hự Hự
    Có vài người cũng bảo gầy nhưng mình thấy như vậy là ổn, ăn mặc váy viếc các loại rất là tự tin, nên mình quyết định duy trì cân nặng này, chỉ từ 45-46kg là vừa bạn ạ. Miễn sao mình ăn đủ năng lượng để không bị đuối nhé!
    Hạnh phúc là từng ngày được sống bên các con yêu
    Hạnh phúc là từng đêm đôi bàn tay lồng vào nhau ấm áp!
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 162 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

chào cả nhà e mới tham gia web này đc 1 thời gian hôm nay e muốn mọi ng giúp e cách giãm cân e cao 1m78 lúc trước e nặng 62kg e đả cố gắng nhịn ăn 1 thời gian khá dài nhưng cân nặng của e k giảm đc bao nhiu mất khoảng 3 tháng thì e xuống còn 54kg hiện giờ e k xuống cân đc nửa cho dù có cố nhịn ăn bao lâu đi nửa thì cân nặng của e củng k thay đổi e muốn xuống thêm khoảng 2 đến 3 kg nửa mọi ng có cách nào k giúp e với cảm ơn mọi ng nhìu
    • 101 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Luntun112 Xem bài viết
    Hehe, C mới bắt đầu uống từ hôm 13/6 - đến hnay giảm được 3kg rồi (từ 63 xuống 59kg. Cao 1m62. Hic ) - C đang đặt mục tiêu dài hạn đến T10 giảm còn 50kg - Hehe. Nói là đặt mục tiêu cho to tát thế thôi chứ cứ cố giảm được đến đâu thì giảm vì C thấy những kg cuối là nan giải lắm, đòi hỏi sự kiên trì
    em bây giờ cũng đang 59kg chị em mình cùng giảm cân nhé. Nhưng mà em uống được 2 tuần rồi. e ăn uống bình thường, mỗi bữa lưng bát cơm + rau + 1 ít thịt + CMNA trước 30 phút k thấy giảm lắm....giảm nửa cân thôi ạ thực đơn chị ntn ạ ???
    • 101 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

phá rào hôm nay k uống tý CMNA nào sau 2 tuần thực hiện đầy đủ. Quá buồn Thôi quyết tâm là bây giờ cân đo ít thôi, tập trung giảm béo bằng sự kiên trì bền bỉ