TIN TÀI TRỢ.

Kinh nghiệm giảm cân hiệu quả cho chị em phụ nữ!!!! (tầng 3)

• 234 Lượt chia sẻ
  • 219K Lượt đọc
  • 1.09K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,018 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi giamcan.thoi Xem bài viết
    Sao em lại bị khóa ở MGOD thế em ơi
    hjk hnay e mới đc mod tha nè c ơi
    mấy hnay uống răng hơi cọt kẹt ghê răng rùi
    hi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,167 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Kekko Xem bài viết
    Phương pháp này theo thế nào chị ỏi .. E đọc mà thấy một mớ lý thuyết hỗn độn chả hiểu gì, chị túm lại kiểu thực hành cho e với.. Thx c
    Phương pháp này là em sẽ ăn hạn chế tối đa tinh bột như cơm, khoai... Thay vào đó là thịt và rau em ạ.
    • 1,167 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Happy_Year Xem bài viết
    hjk hnay e mới đc mod tha nè c ơi
    mấy hnay uống răng hơi cọt kẹt ghê răng rùi
    hi
    Nếu ghê răng thì sau khi uống em súc miệng nước muối ko hoặc có thời gian đánh răng lại thì sẽ tốt hơn. Vì như thế răng mới sạch hết vị chua của chanh
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 288 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Phương pháp này là em sẽ ăn hạn chế tối đa tinh bột như cơm, khoai... Thay vào đó là thịt và rau em ạ.
    E chả Bao giờ ăn cơm. Nói ko ai tin chứ thực sự e sống một mình, cả tháng chả đụng hột cơm nào, mà từ bé cơ. Cả nhà ăn cơm riêng mình e ăn thức ăn, ăn mỳ. E ko có cảm giác thèm cơm như mọi ng nói, ko ăn một bữa thì nhớ cơm.. Híc.
    Cơ thể e dễ hấp thu, mọi ng trêu e có uống nước lã cũng béo hihi
    bamemongcon
    • 206 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Theo như bạn bitran thì 1 ngày bạn chỉ ăn 1 lần vào khoảng 2-3 hoặc 4pm. Rùi uống CMNA ak. Nếu mình ăn 3 bữa nhưng có kết hợp CMNA trc khi ăn 30p thi có giảm dc ko
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực năm 2013
    • 6 năm
    • 492 Bài viết

• 289 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuythuy8883 Xem bài viết
    Theo như bạn bitran thì 1 ngày bạn chỉ ăn 1 lần vào khoảng 2-3 hoặc 4pm. Rùi uống CMNA ak. Nếu mình ăn 3 bữa nhưng có kết hợp CMNA trc khi ăn 30p thi có giảm dc ko
    Lần đầu tiên giảm cân với chanh muối ấm sẽ rất hiệu quả do khi uống vào, chúng ta ko thèm ăn nên chị bitran chỉ ăn 1 lần vào giữa ngày gọi là cho có ăn. Sau khi giảm được số cân nhất định, chúng ta sẽ bị chựng lại, hầu như ko giảm cân thêm. Điều cần làm khi ấy là phải kiên trì và tăng cường vận động ( lắc vòng, nhảy dây... ) nhằm giúp săn chắc cơ

Còn việc ăn thoải mái sau khi uống chanh 30p thì chỉ có thể giữ cân chứ ko thể giảm cân nữa. Tất nhiên hạn chế tinh bột đường, dầu mỡ 1 chút sẽ ổn cho cơ thể hơn.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 175 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chị ơi, chanh muối với CMO thì cái nào giảm cân tốt hơn ạ? Với lại có giảm cả ngực đi luôn không. Em muốn giảm cân nhưng lo cho cái vòng 1 quá huhu
    • 6 năm
    • 492 Bài viết

• 289 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ami521 Xem bài viết
    Chị ơi, chanh muối với CMO thì cái nào giảm cân tốt hơn ạ? Với lại có giảm cả ngực đi luôn không. Em muốn giảm cân nhưng lo cho cái vòng 1 quá huhu
    Mình ko thích ngọt nên ko kết CMO Với riêng mình thì mình ghét đường, dầu mỡ nên chanh muối là thích nhất Hình như chanh muối giảm nhanh hơn ấy bạn à.
    • 101 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ncclick Xem bài viết
    Mình ko thích ngọt nên ko kết CMO Với riêng mình thì mình ghét đường, dầu mỡ nên chanh muối là thích nhất Hình như chanh muối giảm nhanh hơn ấy bạn à.
    Chị ơi bây h chị còn uống CMNA không ạ? CHị giảm được bao nhiêu kg rồi ạ?
    Em mới uống được gần 2 tuần nhưng ăn uống giảm đi một chút so với bình thường thôi nên mới giảm đc nửa cân hix
    • 80 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Nếu ghê răng thì sau khi uống em súc miệng nước muối ko hoặc có thời gian đánh răng lại thì sẽ tốt hơn. Vì như thế răng mới sạch hết vị chua của chanh
    Nếu ê răng thì dùng ống hút cả nhà nhé, đưa ống hút vào sâu bên trong tí là ok thôi.
    Mình cũng nhờ nhà CHANH này mà có được vóc dáng như ý.
    Mình áp dụng 1.5 tháng, giảm được 3kg, hiện mình cao 1.57 và nặng 45kg (mình đã 2 con rồi nhé!)
    Cảm ơn nhà CHANH rất nhiều và cả nhà cùng cố gắng, rồi ai cũng sẽ được như ý thôi mà!!!!!
    Hạnh phúc là từng ngày được sống bên các con yêu
    Hạnh phúc là từng đêm đôi bàn tay lồng vào nhau ấm áp!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 101 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebinhphuong Xem bài viết
    Nếu ê răng thì dùng ống hút cả nhà nhé, đưa ống hút vào sâu bên trong tí là ok thôi.
    Mình cũng nhờ nhà CHANH này mà có được vóc dáng như ý.
    Mình áp dụng 1.5 tháng, giảm được 3kg, hiện mình cao 1.57 và nặng 45kg (mình đã 2 con rồi nhé!)
    Cảm ơn nhà CHANH rất nhiều và cả nhà cùng cố gắng, rồi ai cũng sẽ được như ý thôi mà!!!!!
    Oa!!! Chị có thể post thực đơn cho cả nhà tham khảo không ạ? Cùng động viên cả nhà theo pp này chị nhé em uống CMNA được gần 2 tuần thấy quen quen bây giờ không uống thấy thiếu thiếu thèm thèm nữa
    • 6 năm
    • 492 Bài viết

• 289 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lahoaquynh94 Xem bài viết
    Chị ơi bây h chị còn uống CMNA không ạ? CHị giảm được bao nhiêu kg rồi ạ?
    Em mới uống được gần 2 tuần nhưng ăn uống giảm đi một chút so với bình thường thôi nên mới giảm đc nửa cân hix
    Mình dùng được hơn 3 tháng rồi. Kết hợp ăn kiêng truyền thống, rau củ chủ yếu, giảm tinh bột đường, dầu mỡ... Mình ko những giảm cân mà còn ko bị tăng cân lại, da dẻ rất mịn và sáng. Hiện tại mình đang lắc vòng, nhảy dây để săn chắc cơ thể, săn cơ bụng Mình vẫn đang tiếp tục uống bạn à.

Quên nữa. Mình uống chanh, ăn kiêng, vận động các kiểu, mình giảm được khoảng 7 cân ( trong vòng hơn 1,5 tháng ). Mình vẫn đang nỗ lực để giữ cân hoặc giảm 1 ít nữa nếu được Mình cao 1m63, hiện tại đang nặng 53 cân. Mình đã ăn kiêng giảm cân, duy trì cân nặng được gần 6 tháng rồi. Uống chanh được hơn 3 tháng.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 101 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Mình dùng được hơn 3 tháng rồi. Kết hợp ăn kiêng truyền thống, rau củ chủ yếu, giảm tinh bột đường, dầu mỡ... Mình ko những giảm cân mà còn ko bị tăng cân lại, da dẻ rất mịn và sáng. Hiện tại mình đang lắc vòng, nhảy dây để săn chắc cơ thể, săn cơ bụng Mình vẫn đang tiếp tục uống bạn à.

Quên nữa. Mình uống chanh, ăn kiêng, vận động các kiểu, mình giảm được khoảng 7 cân ( trong vòng hơn 1,5 tháng ). Mình vẫn đang nỗ lực để giữ cân hoặc giảm 1 ít nữa nếu được Mình cao 1m63, hiện tại đang nặng 53 cân. Mình đã ăn kiêng giảm cân, duy trì cân nặng được gần 6 tháng rồi. Uống chanh được hơn 3 tháng.
    nhìn số cân chị giảm được mà thèm quá ạ em cả ngày vẫn ăn bình thường nên khó giảm quá ạ. Thế thực đơn bình thường của chị ntn ạ ?
    • 1,018 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hjk k hiểu sao e uoog chanh 1 tuần rùi
    nhưng để ý từ ngày bắt đầu uống tới bjo e đi đại tiện rất khó, kiểu như bị táo ý
    hjk lâu dã man
    • 1,167 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebinhphuong Xem bài viết
    Nếu ê răng thì dùng ống hút cả nhà nhé, đưa ống hút vào sâu bên trong tí là ok thôi.Mình cũng nhờ nhà CHANH này mà có được vóc dáng như ý.Mình áp dụng 1.5 tháng, giảm được 3kg, hiện mình cao 1.57 và nặng 45kg (mình đã 2 con rồi nhé!)Cảm ơn nhà CHANH rất nhiều và cả nhà cùng cố gắng, rồi ai cũng sẽ được như ý thôi mà!!!!!
    Ý kiến của nàng hay quá. Mà nàng như thế ko ai kêu gầy à. Mình giờ 1m58 nặng 48kg mà mọi người kêu gầy. Hự Hự
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 288 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Uống bất kỳ loại nước ép nào các bạn cũng nên uống băng ống hút để bảo vệ men răng nhé!!!
    bamemongcon
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,167 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Kekko Xem bài viết
    Uống bất kỳ loại nước ép nào các bạn cũng nên uống băng ống hút để bảo vệ men răng nhé!!!
    Mình toàn uống trực tiếp. Trộm vía. Răng chưa có vân đề gì
    • 68 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

híc,hnay em mới bắt đầu thực hiện..mong dc như ý (:
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 38 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

bạn uống 3 tháng chanh giảm cân liên tục không. VÌ mình uống chỉ giảm tháng đầu giờ không tăng nhưng bị chững cân hơn tháng rồi,
    • 70 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Tàu ngầm phương pháp này lâu rồi - Đọc xong mê mẩn luôn, yêu cách giảm cân này và yêu cả cách trả lời tận tình của em Bitran. Tiếc là em ấy không thấy quay trở lại Topic này nữa. Hôm nay trồi lên để vào góp vui với cả nhà và tăng ý chí giảm cân nào. Cố lên, cố lên ^^