Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Kinh nghiệm giảm cân hiệu quả cho chị em phụ nữ!!!! (tầng 1 - 2)

• 75 Lượt chia sẻ
  • 432K Lượt đọc
  • 2.95K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e cũng đang tìm hiểu cách giảm cân cho bạn gái! giảm kiểu này thấy không ổn! thương quá! chắc cho đi tập thể dục quá!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 79 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

@Balut_egg:chắc là cũng chỉ có cách đó là hiệu quá mà lại an toàn..nhưng ma con nhỏ nên là chả có time mà đi nữa í mẹ nóậ..hu hu..không bít đến bh cái rổ í nó mới hết đi cho
    • 79 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

CHị có thể nói rõ phương pháp này giúp em được ko chị..Em đang có nhu cầu giảm cân quá thể lun í chị ạ
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Vu Thu Huong Xem bài viết
    Cả nhà ơi cố lên, mỗi người lại có sự giảm cân khác nhau ko ai giống ai cả, Mình cũng theo nước ấm muối chanh dc hơn 20 ngày rồi, cộng với ăn ít tinh bột đến giờ minh giảm dc 3 kg. Mình thấy mình giamr cân nhiều vào tuần thứ 2 và thứ 4, tuần 1 và tuàn 3 ko giảm mấy nên cả nhà cứ kiên trì thực hiện kiểu gì cũng có kết quả.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị ơi, e thấy nhiều ng uống thuốc giảm cân nhưng lại bị tác dụng phụ, thấy sợ quá có khi nào loại thuốc đó phù hợp với ng ta mà ko hợp với mình ko chị. uống thuốc vậy mình bị phụ thuộc hoài ko chị
    Hihi mình rất vui khi được kết bạn với mọi người
    www.facebook.com/haduong268
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 51 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

hjx e mới thực hiện đc CMNA có 1 ngày thui mà sao mụn lên quá trời ý. cái mặt e h sần hết lên lám tấm mụn + 2 cái mụn bọc to đùng (1 cái mọc từ trc lên sưng đỏ thui nhưng e đắp nghệ vs mật ong thì đang lặn gần xẹp hẳn rùi mà h lên trở lại đã thế còn lộ nhân trắng rùi chứ, 1 cái thì đến gần trưa nay e mới thấy nó lên hơi đỏ thui mà h sưng to hơn mụn kia đầu trắng to đùng nữa =(( trong khi mấy cái trc đây mấy ngày mới lên ntn, thêm 1 2 cái mụn bọc nữa nhỏ hơn) vậy là sao? các c tư vấn cho e với
    Too fast to live, too young to die
    • 62 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

PP này chỉ áp dụng với ng ko đau dạ dày nhé! Ngủ dậy uống 1 cốc nước ấm gồm muối và chanh tươi, tuỳ theo mức độ uống chua có thể nửa quả hoặc 1 quả, sau bạn ăn sáng bt. trưa thì ko nhất thiết bạn phải uống thêm cốc nữa, nhưng cũng nên ăn ít tinh bột dần. tối thì trước bữa ăn or sau cũng ddc bạn uống 1 cốc nữa. tối nên giảm hẳn tinh bột thì bạn sẽ xuống cân nhanh hơn. Mình uống xong thòi giảm hẳn cảm giác đói và thèm ăn.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 35 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

cho em tham gia với ạ em chưa lấy chồng nhưng cũng béo lắm cơ e cao 1m56 ma nặng tận 53kg y tối nay em vừa thực hiện cmna nhưng cho e hỏi uống trước khi đi ngủ có sợ bị giữ nước làm mặt to ra không ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 35 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

cho em hỏi câu ngoài lề tý e mới tham gia nên k biết cách chọn theo dõi bài này ở chỗ nào ạ mỗi lần em vào là lại phải tỉm từng bước một lâu lắm ạ...các mẹ ủng hộ để e có ý chí giảm cân nha
    • 18 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cái cách ngâm gừng với rượu trắng có làm cho mặt mình nổi mụn k chị? da mặt em dễ nổi mụn lém
    • 18 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hic, ngâm rượu trắng với gừng, mát xa lên bụng, da có làm cho mặt nổi mụn k? em sợ nóng nổi mụn lên thì em tiêu!
    • 18 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bitran Xem bài viết
    Nếu thế thì bạn không cần phải dùng chanh muối để giảm cân đâu. Vì chanh muối giúp ta giảm toàn thân mà. Nếu do vòng 2 to thì bạn nên ưu tiên giảm riêng cho vòng 2. Ngày ăn 1 quả ổi chín, ruột đỏ ( mình học tập của 1 chị ở WTT mình đấy ), chườm muối hạt rang nóng, hoặc ngâm gừng với rượu trẳng (rượu nấu loại nguyên chất càng tốt), ngâm vài tuần, quét hỗn hợp này lên vùng cần giảm mỡ, dùng vải mềm quấn lại, bạn sẽ cảm nhận được sự thay đổi đấy

Chúc bạn thành công
    Phương pháp ngâm gừng với rượu rồi mát xa có làm mình nóng lên không chị? người em dễ mọc mụn lém, với lại em có uống nước chanh trước đó, nhưng uống vô thấy đầy hơi khó chịu lém!
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em thì béo có mỗi bụng thôi (dáng em quả táo), huhuhu, em dùng cách này được không hả chị?
    • 1,167 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Minh_bui Xem bài viết
    em thì béo có mỗi bụng thôi (dáng em quả táo), huhuhu, em dùng cách này được không hả chị?
    Nàng có thể lắc vòng nàng ạ.
    • 1,167 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

• Baongoc0109 Khách
    • 2 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bitran Xem bài viết
    Huhu. Tủi thân quá! Các chị em vào tham khảo cũng khá nhiều nhưng mà không ai comment cho em. Buồn lăm lắm í Topic buồn
    Có bị đi ngoài pjân lỏng kiểu xả nước và không kiểm soát đi ngoài k ạ