Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Kinh nghiệm giảm cân hiệu quả cho chị em phụ nữ!!!! (tầng 1 - 2)

• 75 Lượt chia sẻ
  • 432K Lượt đọc
  • 2.95K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 62 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Em áp dụng CMNA ddc 10 ngày rồi, em cũng ăn ít ngày uống 2 lần thế mà giảm dc có gần 1 kg tuy nhiên người thấy nhẹ nhõm hẳn. Ko bít sao em lại xuống chậm thế nhỉ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị bi ơi sao em uống CMNA mà không xuống, mọi người còn bảo béo lên nữa
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nếu mẹ nào có ý định giảm cân bằng thuốc thì mình khuyên đừng nha, mình đã dùng thuốc 3X slimping j đó của Nhật, thấy quảng cáo nào làm từ nấm kim chi, thanh lọc cơ thể, mình uống nửa tháng sụt 3kg, eo thon gọn. Nhưng tác hại ko tưởng mình mất kinh 2 chu ki sau đó, khám các phòng mạch ở tĩnh ko tìm ra nguyên nhân,vào Từ Dũ khám thì mình bị đa nang 2 buồn trứng vì cơ thể nóng do thuốc giảm cân, con em họ mình thì nặng hơn vì dùng thuốc giảm cân lâu dài và trà giảm cân nữa nên đã bị teo 2 buồng trứng,đg điều trị hiếm muộn tại Từ Dũ
    • 100 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Đọc được top này như vớ được vàng. E cao 1m54 nặng những 52kg. e ham hố giảm béo quá. Nghe chị cùng công ty mách mỗi sáng uống chanh với mật ong, cơ mà e uống chả thấy giảm được lạng nào. Vụ này e quyết tâm uống CM. không biết có tác dụng không nữa... E sẽ thử có gì e sẽ update cho các mẹ biết..
    Thay màn hình,ép kính cảm ứng điện thoại LG,SONY,IPHONE, SKY..
    https://mobilecare365.com.vn/119/thay-man-hinh/
    • Điều hành
    • 10 năm
    • 4,493 Bài viết

• 4,151 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Smod5 Xem bài viết
    Chào các bạn Love%20Struck

Wtt có quy định mới về việc mở tầng mới khi topic đạt 1500 bài https://www.webtretho.com/forum/f86/t...0-bai-1663824/, vì vậy nếu các bạn muốn mở tầng mới thì tiến hành mở mới nhé, nhà mới cho rộng rãi.

Smod5 mong muốn các bạn lưu lại các link hữu ích của tầng này để tiện cho việc các bạn khác tìm kiếm các bài viết hay một cách dễ dàng Love%20Struck .
    Nếu cần hỗ trợ để lưu file/ các bài viết hay ở bài đầu tiên của tầng mới thì các bạn nhắn S5 bổ sung giùm nhé.

Smod5 đã có thông báo về việc mở topic mới vì topic hiện tại đã đủ 1500 bài và sẽ bị khóa theo quy định mới của diễn đàn. Thành viên nào mát tay mở nhà mới nhanh nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 0 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình thì đã thử đủ thứ cách, ăn kiêng, uống trà giảm béo, đi bộ, mát xa bụng, giảm mỡ bụng bằng sóng RF mà không ăn thua, khổ nỗi mình bị đau dạ dày nên không tập thể dục phần bụng được, may mà có bà chị bên Mỹ về mua cho mấy chai best slim giảm cân có thành phần là thảo dược, uống vô thấy người nhẹ nhàng hẳn, làm việc bình thường, không bị chóng mặt, cũng không đi ngoài, mình uống hết 1 hộp 40 viên mà giảm từ 63kg xuống còn 56kg vui quá chia sẻ cho các mẹ nào muốn giảm cân thì tìm mua uống thử. Thuốc này sản xuất tại Mỹ nên giá mắc kinh khủng, thấy giá bán ở tiệm thuốc tây là 980k mà bà chị mình mua ở Mỹ tính ra có 600k mà mình thấy yên tâm hơn vì là hàng sx & bán tại Mỹ, mình tính nhờ chị mình mua thêm ship về mấy hũ nữa để dành, mẹ nào muốn ké thì báo mình biết để được giảm giá tiền ship nhe.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,167 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

• 1,018 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mẹ nó ơi
    sag, trưa , tối
    trc và sau bữa ăn 30p e đều uống 1/2 quả chanh = 1 chút muối = nc ấm như vậy đc k a
    • 1,167 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Happy_Year Xem bài viết
    mẹ nó ơi
    sag, trưa , tối
    trc và sau bữa ăn 30p e đều uống 1/2 quả chanh = 1 chút muối = nc ấm như vậy đc k a
    Được em ạ. Như thế tốt cho tiêu hóa. Axit trong chanh sẽ ngăn bớt sự hấp thụ mỡ và ngăn cho mỡ ngấm vào thành ruột và dạ dày ạ
    • 1,167 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

• 1,018 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    nhưng sao e tháy trong này chia sẻ trc ăn 15 or 30p thì uống
    k thấy nói j tới vấn đề uống sau ăn
    là sao ak
    Trích dẫn Nguyên văn bởi giamcan.thoi Xem bài viết
    Được em ạ. Như thế tốt cho tiêu hóa. Axit trong chanh sẽ ngăn bớt sự hấp thụ mỡ và ngăn cho mỡ ngấm vào thành ruột và dạ dày ạ
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Happy_Year Xem bài viết
    nhưng sao e tháy trong này chia sẻ trc ăn 15 or 30p thì uống
    k thấy nói j tới vấn đề uống sau ăn
    là sao ak
    Sau ăn lại uống nước tiếp !!!!!!!!!!!!
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Muốn giảm cân thì trước hết bạn phải có kế hoạch giảm cân phù hợp ví dụ như chế độ ăn uống,chế độ dinh dưỡng và phải kết hợp với việc luyện tập thể dục(những bài tập dành cho việc giảm cân) và đi bộ thường xuyên và đều đặn.chỉ cần bạn luyện tập chăm chỉ trong 1 tháng thôi.Muốn đẹp thì phải chịu khó thôi bạn ạ!Mình thì may mắn hơn mi nhon từ khi sinh ra cơ,hơn nữa giờ lại đang làm về spa nên cơ thể lúc nào cũng được chăm sóc tối đa.
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em uống chưa đến một tuần mà giảm đc 2kg liền <3.
    • 1,340 Bài viết

• 1,842 Được cảm ơn

Mình đi niềng răng về, chẳng cần nghĩ đến phương pháp giảm cân nào cả mà sau 1 tháng cũng giảm 4 cân rồi vì có ăn được đâu các mẹ_ cơ thể mình không nhai được vì đau răng nên toàn ăn cháo. Kết quả là chẳng ai hỏi thăm mình cái vụ " niềng răng" mà toàn người hỏi mình: Dùng cách nào mà giảm cân nhanh thế. Sướng không chịu được.
    Thôi, tớ không kí đâu.
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

m thấy đứa pạn m trước bữa ăn trưa thì nó ăn 1 qủa chuối , sau đó uống 1 cốc nước lọc pha tranh thời gian đầu thì cũng giảm n bjo lại thấy bth rùi . hiện tại m đang có bán loại thuốc giảm cân 2day diet , hàng của nhật , thấy cũng nhìu người đặt mua . mẹ nào có nhu cầu thì lên mạng tìm hiểu kỹ thông tin sản phẩm và tham khảo giá cả rùi thấy 0k thì pm m nhé . hàng m đảm bảo chất lượng và giá cả hợp lý (trước đây chỉ bán cho người wen ). hộp 60v m bán 200k các mẹ ah
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 39 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

mình cũng thư được 4 ngày hôm nay, tình hình cân nặng thì chưa thấy giảm,nhưng rõ ràng là ăn ít hơn ngày xưa nhiều,trước lúc uống chanh muối, mình có 03 ngày dùng mật ong nươc ấm, nhịn ăn buổi trưa, nhưng đói cồn cào, đầu óc choáng váng, sau ý mình chuyển sang chanh muối vì nhiều mẹ bảo Mật ong ko hiệu quả, đang tiếp tục dùng chanh muối mà ko biết thế nào
    • 1,167 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

• 62 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Cả nhà ơi cố lên, mỗi người lại có sự giảm cân khác nhau ko ai giống ai cả, Mình cũng theo nước ấm muối chanh dc hơn 20 ngày rồi, cộng với ăn ít tinh bột đến giờ minh giảm dc 3 kg. Mình thấy mình giamr cân nhiều vào tuần thứ 2 và thứ 4, tuần 1 và tuàn 3 ko giảm mấy nên cả nhà cứ kiên trì thực hiện kiểu gì cũng có kết quả.
    • 79 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các chị ơi em mới đẻ xong bụng một rổ mỡ nhìn khiếp quá..có chị nào bít cách giảm mỡ bụng hiệu quả thì giúp em với ạ chứ thế này ko tự tin gì cả(