Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Kinh nghiệm giảm cân hiệu quả cho chị em phụ nữ!!!! (tầng 1 - 2)

• 75 Lượt chia sẻ
  • 432K Lượt đọc
  • 2.95K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đã bị khóa
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 120 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Tập thể dục, ăn uống hợp lí chắc được ưu tiên hàng đầu
    mẹ nó có thể tham khảo thêm cách giảm cân, giữ dáng của các hot girl này, tha hồ mà chọn cách phù hợp vs mình nhé: http://www.hpgd.net/gan-den-he-gioi-...-giam-can.html
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 46 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi volechieuhang Xem bài viết
    cám ơn em nha,trưa giờ uống 2 ly CM thấy cũng không khó uống lắm,cố lên
    lúc đầu em uống 1 ngày 3 chanh theo kiểu sáng 1 trưa 1 tối 1, nhưng mà sau đó em thấy uống chia nhỏ ra có hiệu quả với cơn thèm ăn hơn chị ạ, tức là em chia 1 quả làm 2 lần để uống trước và sau mỗi bữa ăn. đến hôm nay em chưa cân, nhưng chân váy đi làm của em thì ko còn mặc được cái nào nữa ạ, kể cả cái chật nhật ^^ tối hôm qua mới hì hục đi mua đồ mới mà lòng lâng lâng, hihi, chị cũng cố lên nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 46 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rubik.lili Xem bài viết
    khoảng bao lâu thì có hiệu quả vậy cả nhà?
    tùy cơ địa mỗi người làm quen với CMNA thế nào, có người khoảng 2 tuần, có người mất cả tháng, bạn cố lên nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 46 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anhdao_uneti Xem bài viết
    Mem mới toanh chào cả nhà ạ. Em ngồi đọc topic nguyên giờ thấy thích quá đi. Em ham hố giảm cân lắm lắm ạ. Em cũng từng giảm cân 1 vài lần rồi nhưng chẳng lần nào thành công cả. Tất cả là tại cái mồm hay ăn Em cao 1m67 nặng 60~61kg ( bọn bạn toàn gọi là voi còi). Lần này em sẽ quyết tâm *sắp đi làm rồi + béo ú thế này thì ế mất thôi . Các chị tư vấn + chia sẻ bí quyết cho em với ạ.
    thử CMNA xem thế nào bạn nhé, mình cũng thử đủ loại giảm cân rồi đây, chỉ có thuốc là chưa thôi, vì sợ
    hồi trước lúc mình còn béo tốt thì mình thử lowcarb, giảm 1 phát 7kg và ko tăng lên lại dù sau đó mình ko lowcarb nữa, nhưng sau đó lại đâm ra ngán thịt, và bây h mình CMNA cũng được gần 1 tháng rồi, quần áo đi làm bị rộng hết, thích ơi là thích ^^

bạn cũng cố gắng thử CMNA xem sao nhé
    • 471 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mamima Xem bài viết
    Tập thể dục, ăn uống hợp lí chắc được ưu tiên hàng đầu
    mẹ nó có thể tham khảo thêm cách giảm cân, giữ dáng của các hot girl này, tha hồ mà chọn cách phù hợp vs mình nhé: http://www.hpgd.net/gan-den-he-gioi-tre-dua-nhau-chia-se-cach-giam-can.html
    Đúng là chế độ ăn uống được đặt nên đầu bác nhỉ.
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

C ơi cho e hỏi là tối e uống thêm nước ép trái cây có đc k ạ...và trà thanh nhiệt là trà zì ạ
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trucvy24 Xem bài viết
    lúc đầu em uống 1 ngày 3 chanh theo kiểu sáng 1 trưa 1 tối 1, nhưng mà sau đó em thấy uống chia nhỏ ra có hiệu quả với cơn thèm ăn hơn chị ạ, tức là em chia 1 quả làm 2 lần để uống trước và sau mỗi bữa ăn. đến hôm nay em chưa cân, nhưng chân váy đi làm của em thì ko còn mặc được cái nào nữa ạ, kể cả cái chật nhật ^^ tối hôm qua mới hì hục đi mua đồ mới mà lòng lâng lâng, hihi, chị cũng cố lên nhé
    sướng vậy,hj.chi cug dag muon nhu e day,uong dc 3 ngay ui,chi chua di can nhung nghe nguoi nhe lam,mac cai quan tay nghe cug de tho hon,ma gjo chua dam di can,so mung wa an bu lai thi chit,hj,co gang de het tuan ui di can xem sao,co len co len,may chi em minh co gang chac se co may man ma,hj
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình uống sữa chua mỗi ngày thấy dáng gọn gàng lại đó mẹ nó à
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình tập thể dục và không ăn quá khuya
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

gạo lức muối mè có hợp lý không ạ
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

kết hợp CM với gạo lứt muối mè được không mọi ngừoi?? em là mem mới mong mọi ngừoi chỉ giúp
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em Tàu ngầm đã lâu hôm nay mới đọc đc bài tâm Đắc quá của chị gì giảm 10kg trong 5 tháng, chị í thực hiện uống Chanh và 1-2 ngày giảm cân một tuần í ạ. Khổ e onl trên đt không trích dẫn lại đc nên tặng Hoa chị ạ ... <3

Em cũng thấy tinh thần của mình quan trọng lắm, nhiều khi phát hoảng với cân nặng đâm đầu vào nhịn mấy ngày rồi gục, lúc ăn lại còn quá lúc trước.

Dạo ni e cắt hẳn tinh bột rồi, nên là cân cũng đứng lại chứ ko tăng. Uống Chanh muối em thấy dễ uống mà giúp mình giảm ăn hẳn. Ngày nào cũng 3 quả đấy ạ.

E đang quyết tâm tối ăn nhiều rau và giảm thịt hơn, các mẹ ủn đít em với nhá, từ h đến thứ 6 tối e chỉ ăn rau với sữa chua ko đường thôi. Hi vọng giảm đc 2kg.

Từ tuần sau e định áp dụng chế độ 1 tối ăn rau thịt, 1 tối rau không. Cắt dc tinh bột rồi, giảm thịt nữa là đẹp ạ ( tại vì e bị Apple )

Mỗi tội e bị thèm Trà sữa nên một tuần phá nguyên tắc 1 lần đc ko các mẹ

Cảm ơn các mẹ nghe e dài dòng ạ
    Đặc biệt cảm ơn chị Bi rất rất nhiệt tình đã giúp e tìm ra chân lý nước Chanh ạ

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 101 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Tập thể dục, kết hợp ăn uống hợp lý.Ăn gì cũng vậy, các mẹ phải tính toán lượng calo nạp vào ít hơn lượng calo tiêu hao là sẽ giảm cưn thôi
    Sống trên đời cần có một tấm lòng
    Để làm gì anh biết không?????:Thinking:
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 51 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

uống chanh muối có được không các mẹ
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

báo cáo với mọi người,sáng nay sau khi ăn sáng,leo lên cân xuống được 1kg tròn,hj.thiệt là zui wa đi,chắc do cơ thể em hợp với vụ chanh muối này,uống từ bữa t2 đến nay được 3 ngày,ăn ngày 3 bữa cơm thịt đầy đủ ( mỗi bữa 2 chén cơm...vì em không nhịn nổi,thèm ăn suốt,hj) xuống 1kg,olala vui wa là vui,cứ đà này ước mơ của mình sắp thành hiện thực ùi,hj.
    • 80 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Mình thì áp dụng pp này được 2w rồi, giảm vẫn 1.5kg nhưng thấy người thì nhỏ hẳn, đợi tới tháng xả xong rồi cân lại cho chính xác. Mới có 2w thôi nhưng người mình nhẹ nhàng lắm, mặc lại mấy bộ đồ lúc 45kg ok hết, hiện mình đang tầm 46.5, chỉ còn cố 1 chút nữa thôi, về 45kg là mình giữ cân.
    Yêu cái CMNA quá đi mất, chúc mọi người sớm có thân hình lý tưởng theo đúng ý nguyện nha!
    Hạnh phúc là từng ngày được sống bên các con yêu
    Hạnh phúc là từng đêm đôi bàn tay lồng vào nhau ấm áp!
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chị Bi ơi,cho em hỏi cái này xíu,mình uống tắc thay chanh được không chị,hjx.tại em nói xạo với mẹ chồng là em bị viêm họng,uống chanh cho nhanh hết ( mẹ chồng không cho giảm cân,hjx ),mà chiều nay đi làm về thấy trong tủ lạnh 1 bịch tắc bự( mẹ nói mẹ mua 1kg mấy lun) mẹ kiu uống tắc cũng hết viêm họng chứ đừng uống chanh nữa,hại bao tử,hjc.biết sao bi giờ đây
    chị ơi,hay em vẫn uống chanh muối bình thường,rồi em pha nước tắc giống chanh đường bình thường mình hay uống uồng thêm cả ngày có được không chị,có ảnh hưởng gì đến tác dụng của chanh muối không?
    mấy chị có kinh nghiệm vụ này giúp em với nha,em phải giải quyết hết đồng tắc trong tủ lạnh nữa,hjx
    • 471 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

các mẹ nên ăn ít thực phẩm có nhiều calo và ăn nhiều rau xanh nên nhé
    Trích dẫn Nguyên văn bởi dikem Xem bài viết
    Tập thể dục, kết hợp ăn uống hợp lý.Ăn gì cũng vậy, các mẹ phải tính toán lượng calo nạp vào ít hơn lượng calo tiêu hao là sẽ giảm cưn thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 159 Bài viết

• 196 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi volechieuhang Xem bài viết
    chị Bi ơi,cho em hỏi cái này xíu,mình uống tắc thay chanh được không chị,hjx.tại em nói xạo với mẹ chồng là em bị viêm họng,uống chanh cho nhanh hết ( mẹ chồng không cho giảm cân,hjx ),mà chiều nay đi làm về thấy trong tủ lạnh 1 bịch tắc bự( mẹ nói mẹ mua 1kg mấy lun) mẹ kiu uống tắc cũng hết viêm họng chứ đừng uống chanh nữa,hại bao tử,hjc.biết sao bi giờ đây
    chị ơi,hay em vẫn uống chanh muối bình thường,rồi em pha nước tắc giống chanh đường bình thường mình hay uống uồng thêm cả ngày có được không chị,có ảnh hưởng gì đến tác dụng của chanh muối không?
    mấy chị có kinh nghiệm vụ này giúp em với nha,em phải giải quyết hết đồng tắc trong tủ lạnh nữa,hjx
    Mẹ chồng chị này dễ thương thế .
    Em nghĩ tắc với chanh chắc như nhau thôi. Còn cụ thể thì ko biết thế nào.
    Mong có mẹ nào thông thái chỉ dùm.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 35 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Em thì áp dụng uống nước chanh mật ong gần 2 tháng rồi, tại tết ăn nhiều nên vòng 2 tăng nhanh chong, mặc dù các vòng khác vẫn bình thường, hic (ước gì mỡ dồn hết cho vòng 1). trong nữa tháng em đã thấy khác biệt rõ! Không những giảm cân mà da em sáng lên, hết mụn nữa, hồi trước bị mụn vì dị ứng kem chống nắng nên mất tự tin ghê luôn, uống nước chanh để giảm cân, ai dè còn được hết mụn! vui!hehe. Mật ong giúp diệt khuẩn cho da nên da hồng hào hẵn. Có điều bây giờ em xen kẽ, ngày uống nước chanh mật ong, ngày uống nước bí đao. Chanh chứa axit nen uống thường xuyên cũng không nên lắm!