TIN TÀI TRỢ.

kinh nghiệm giảm 10kg trong vòng 20 ngày-tầng 3

• 6.65K Lượt chia sẻ
  • 287K Lượt đọc
  • 2.33K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hihi. Ai moi uong cung bao kho uong. Minh luc trc cung z . Gio lai thay ghien lun roi. Ngay nao k uong la k dc. Sang jo k an j cug cha thay doi. Hi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 166 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cuncon_2309 Xem bài viết
    body to va cau giong nhau ne,tuy nhien to chi moi bat dau dung hh,chua giam dc kg nao,hy vong xuong tam 55 la ok lam roi vi to thuoc dang k an cung beo,.....
    tớ mấy tháng trc vào viện, thuốc chữa bệnh vs tẩm bổ làm lên hơn 60 cân, phát khiếp luôn ấy
    cùng động viên nhau giảm cân nhé
    béo mãi, buồn lắm ý
    Em muốn xinh
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 166 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyennhao Xem bài viết
    Chắc hôm nay e quyết tâm mua đồ mới đc. 1m56 nặng 60kg huuu
    lúc bắt đầu tớ cũng 60 đấy, 1m56 luôn
    8 ngày triệt để xuống 55,5 mừng húm
    h đang giữ cân ôn thi, thi xong lại triệt để, cố lên nhé
    Em muốn xinh
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 166 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bebe_tran Xem bài viết
    uh, m rút ra kn là uống hỗn hợp mà vẫn ăn thì ko giảm đc mà còn lên cân ý, m triệt để mà cũng đứng cân liên lục, thi thoảng xuống được có 1 xíu hix chuyển sag cách này vừa ngon mà vừa hiệu quả cố lên các cô gái
    chị làm em hoảng quá em đang ăn kiểu 1 bữa bình thường 1 bữa hỗn hợp vì đang ôn thi
    chị bảo lên cân làm em sợ quá đi chắc mai phải đi cân xem thế nào
    chỉ xay dứa vs cà chua có khó uống không chị? vì em thấy hỗn hợp ngọt nhờ chuối, mà em k thích mùi cà chua
    Em muốn xinh
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

e chán quá mọi người ơi. tình hình là e ăn được triệt để đến ngày thứ 19 rồi. ngày e ăn có 2-3 trái chuối 5 cà chua với nửa dứa thôi. uống cả 2 li nước chanh sáng-tối nữa. tuần đầu giảm 3,5kg về 46kg mừng quá trời. vậy mà từ hôm đó trở đi 1 tuần giảm có 1kg ah =.= chả hiểu sao lại bị đứng cân nữa. nản quá ko muốn tập thể dục gì hết
    • 242 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chaikochu Xem bài viết
    e chán quá mọi người ơi. tình hình là e ăn được triệt để đến ngày thứ 19 rồi. ngày e ăn có 2-3 trái chuối 5 cà chua với nửa dứa thôi. uống cả 2 li nước chanh sáng-tối nữa. tuần đầu giảm 3,5kg về 46kg mừng quá trời. vậy mà từ hôm đó trở đi 1 tuần giảm có 1kg ah =.= chả hiểu sao lại bị đứng cân nữa. nản quá ko muốn tập thể dục gì hết
    C cao bnhieu? Bgio c 44kg hả... vậy là nhỏ r mà
    • 242 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ippopotamo Xem bài viết
    mình ăn được 7 ngày rồi, trong đó có 2 buổi tối đi ăn đồ nướng (1 buổi uống nước suối, 1 buổi uống coca =)) ), 3 ngày uống chanh mật ong (sáng 1 cốc, tối 1 cốc), 3 ngày tập thể dục (mỗi lần 10 phút): giảm 2.5kg, chị đồng nghiệp bảo nhìn mình gầy đi rõ rệt, mặt hóp vào so với trước

Nếu triệt để và chăm tập tành chắc sẽ còn giảm nữa .
    Chiều cao, cân nặng b.giờ of c là b.nhiêu?
    • 26 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quynh.anh0101 Xem bài viết
    Chiều cao, cân nặng b.giờ of c là b.nhiêu?
    t cao 1m61, sau khi giảm được 2.5kg thì bây giờ còn 55 đặt mục tiêu xuống 50 thôi đã, tầm 48kg thì không dám mơ đến
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 166 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

bạn còn có 46 cân, gầy thế còn j??? chắc ng hết mỡ r nên k giảm nữa ấy, tớ thấy 46 cân cao hơm 1m50 là ổn r mà
    Em muốn xinh
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quynh.anh0101 Xem bài viết
    C cao bnhieu? Bgio c 44kg hả... vậy là nhỏ r mà
    mình cao 1m58 cơ mà cái mặt với bụng mình nhiều mỡ lắm. ai nhìn cug kêu mập >< muốn giảm còn 42 để tuần sau ăn cưới mặc váy cho đẹp ((
    • 242 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

mình cao 1m58 cơ mà cái mặt với bụng mình nhiều mỡ lắm. ai nhìn cug kêu mập >< muốn giảm còn 42 để tuần sau ăn cưới mặc váy cho đẹp ((
    Mình cũng 1m58, nhưng c béo bụng còn mình béo chân mới khổ ý, mình muốn 43kg, chứ dưới 43kg chắc còn mỗi tý da bụng, eo con kiến... eo nhỏ chân to cũng khổ khi c bắt đầu ăn hỗn hợp là bnhieu kg vậy?
    • 242 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ippopotamo Xem bài viết
    t cao 1m61, sau khi giảm được 2.5kg thì bây giờ còn 55 đặt mục tiêu xuống 50 thôi đã, tầm 48kg thì không dám mơ đến
    48kg vẫn đc ý. Cố lên
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 101 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Mình 1m58, hiện tại 53kg mà khao khát xuống còn 48. Ôi, cái đầu 4 cả đời chưa bao giờ thấy. Cố lên nào
    People face trade-off
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 134 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Đầu tháng tư này giảm thui, muh các chị cjo em hỏi là em có đứa e, nó học lớp 9, nó kiu e làm đj đêt nó giảm chung, ko bik còn nhỏ quá giảm thì có sao ko ạ?
    • 76 Bài viết

• 428 Được cảm ơn

Đánh dấu. Có thành quả sẽ vào báo cáo với cả nhà ạh. !!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

>.< ,mình cao 1,50 m nhưng nặng đc 65 ký, cả tuần nay đi bộ, ăn mỗi bữa 1 chén cơm , đói quây quắc , mà k giảm đ ký nào . cuộc đời thật lắm bất công. đã vậy ngày nào bà già mình cũng nấu mấy món mình thích đã rât cầm lòng rồi , trời ơi em biết làm sao ?
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đã có nhà mới rồi. Chào cả nhà nhé. Tình hình là sau 2 tháng trường kì ăn hỗn hợp, nhưng ko triệt để đâu, chỉ là ăn ít mồm bằng 1/5 mọi khi + hỗn hợp: ko thể dục, ko chanh ớt. E đã giảm đc 6kg: coi như nửa chặng đường rồi. Cứ túc tắc nhấn nhá: vài tháng nữa đi nốt chặng đường, tống nốt 6kg nữa là xog thoai. E ko áp lực phải giảm gấp đâu, cũng ko bóp mồm khổ sở. Bắt đầu 1 tuần nay là e đi đạp xe đap 1 tiếng/ ngày cho săn bụng roài. Em 1m61 trước 63. Giờ còn 57kg. Phấn đấu về 49-50-51kg j đấy.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 166 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hermes_ng Xem bài viết
    >.< ,mình cao 1,50 m nhưng nặng đc 65 ký, cả tuần nay đi bộ, ăn mỗi bữa 1 chén cơm , đói quây quắc , mà k giảm đ ký nào . cuộc đời thật lắm bất công. đã vậy ngày nào bà già mình cũng nấu mấy món mình thích đã rât cầm lòng rồi , trời ơi em biết làm sao ?
    nếu thế phải dùng chiêu nói với mẹ bản thân đang giảm béo đi
    mẹ bạn biết tin này có khi lại toàn nấu những món ngon nhưng giúp con gái giảm béo thì sao
    Em muốn xinh
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 166 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoanglam2012 Xem bài viết
    Đã có nhà mới rồi. Chào cả nhà nhé. Tình hình là sau 2 tháng trường kì ăn hỗn hợp, nhưng ko triệt để đâu, chỉ là ăn ít mồm bằng 1/5 mọi khi + hỗn hợp: ko thể dục, ko chanh ớt. E đã giảm đc 6kg: coi như nửa chặng đường rồi. Cứ túc tắc nhấn nhá: vài tháng nữa đi nốt chặng đường, tống nốt 6kg nữa là xog thoai. E ko áp lực phải giảm gấp đâu, cũng ko bóp mồm khổ sở. Bắt đầu 1 tuần nay là e đi đạp xe đap 1 tiếng/ ngày cho săn bụng roài. Em 1m61 trước 63. Giờ còn 57kg. Phấn đấu về 49-50-51kg j đấy.
    2 tháng trường kì, ngưỡng mộ chị ghê ạ
    chúc chị sớm đạt được cân nặng như mong muốn ạ
    thấy chị kiên trì em cũng có thêm quyết tâm vs động lực
    Em muốn xinh
    • 187 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

E đã thử cách này 2 lần rùi mà ko thành công các chị ơi. Ko phải vì cách này ko tác dụng mà e ko chịu đc mùi cà chua ý. Lần 1 e say như ct có luộc chuối nhung dứa vẫn xanh ko át đc vị cà chua. Lần 2 e ko mua đc chuối nên say dứa và cà chua bằng nhau. Cả 2 lần đều phải đổ đi vì mùi chuối quá nồng. Hicccc e đang giảm bằng cách uống nước mía nhưng ngày nào cũng vào nhà mình xem comment mới. Hết tuần này e sẽ thực hiện cách này lần này e mua cà chua thật chín và giảm lượng cà chua đi xem sao.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của kuden.zhan