TIN TÀI TRỢ.

kinh nghiệm giảm 10kg trong vòng 20 ngày-tầng 3

• 6.65K Lượt chia sẻ
  • 287K Lượt đọc
  • 2.33K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 393 Bài viết

• 338 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi star94 Xem bài viết
    trc tớ 60, sau 8 ngày triệt để h 55,5
    t cao có 1m56 thôi
    muốn xuống tầm 48,49 mà xa quá
    h tớ đang ôn thi nên ăn 1 bữa bình thg 1 bữa hỗn hợp
    mong là k bị lên cân
    body to va cau giong nhau ne,tuy nhien to chi moi bat dau dung hh,chua giam dc kg nao,hy vong xuong tam 55 la ok lam roi vi to thuoc dang k an cung beo,.....

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mọi ng cố lên nhé. Khi nào muốn ăn gì cứ viết tên món ra tờ giấy tự nói khi nào giảm cân mình sẽ ăn sau
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cho mình theo với, tủi thân vô cùng vì đi đâu cũng bị che béo hơn chồng.nhiều lúc nhìn vào gương muốn khóc luôn. Ko muốn mua quần áo, váy vì cái gì cũng to, chân toàn bắp như đàn ông, vai u thịt bắp. Chồng thì nửa đua nửa thật là bụng e mỡ quá, ngấy quá. Nhục........cú lắm. Từ mai e cũng theo các cụ giảm béo. Các cụ đọng viên e với, e cao 160,nặng 57kg, cần bỏ 5kg thịt, e 2 cún rồi.cố nên tôi ơi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 101 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Lâu rồi ko vào topic mọi người đã lên tầng mới rồi cơ ah ☺ cứ sống bê tha là cân tăng vèo vèo. Thấy mọi người quyết tâm quá mình cũng phải bu bám theo. Chứ dễ dãi với bản thân là hỏng hết
    People face trade-off
    • 37 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chắc hôm nay e quyết tâm mua đồ mới đc. 1m56 nặng 60kg huuu
    • 37 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Các mẹ ơi. E chỉ thưc hiện sáng trưa chiều thôi có đc không? Vì tối e ăn cùng bố chồng và chồng rồi. Ăn riêng mất tình cảm lắm.huu
    • 73 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

E aen gần tháng r mà xuống đc có 4kg huhu. Mún xuống nữa mà khó quá
    • 125 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

ai mà ko nhịn ăn đc thì áp dụng như m thử xem nhé
    Trước m áp dụng như công thức từ trước tết lặc lè giảm đc có 1,5kg rồi Tết xong lại về chỗ cũ
    Nản vô đối, thêm 1 phần nữa là mình uống chuối bị đầy bụng kinh khủng có lúc còn đau bụng mà lại táo bón nữa
    Nên m quyết định bỏ chuối đi, ép nước cà chua + Dứa thôi (lúc đầu muốn duy trì vì thời gian uống HH thấy da đẹp hơn chắc do đủ vitamin), ngày m ép 2 cốc khoảng 300ml, uống trc khi ăn 30', tất nhiên chế độ ăn cũng nên lành mạnh, giảm tinh bột tránh đồ chiên dầu nhé
    M uống như vậy đc 4 hôm rồi, 2 ngày đầu giảm 1,5 kg (bằng cả tháng trc hihi) và 2 ngày sau cân giảm đều 0.5kg nữa, mà còn là ăn xog mới cân nhé Lát trưa cân tiếp xem tnao rồi báo cáo mng nhé. Thật lòng là lên đây cũng ít chia sẻ lắm, chỉ follow thui vì thấy kqua chẳng được như mong đợi, h có tí thành quả mới dám hú lên hị hị
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 242 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bebe_tran Xem bài viết
    ai mà ko nhịn ăn đc thì áp dụng như m thử xem nhé
    Trước m áp dụng như công thức từ trước tết lặc lè giảm đc có 1,5kg rồi Tết xong lại về chỗ cũ
    Nản vô đối, thêm 1 phần nữa là mình uống chuối bị đầy bụng kinh khủng có lúc còn đau bụng mà lại táo bón nữa
    Nên m quyết định bỏ chuối đi, ép nước cà chua + Dứa thôi (lúc đầu muốn duy trì vì thời gian uống HH thấy da đẹp hơn chắc do đủ vitamin), ngày m ép 2 cốc khoảng 300ml, uống trc khi ăn 30', tất nhiên chế độ ăn cũng nên lành mạnh, giảm tinh bột tránh đồ chiên dầu nhé
    M uống như vậy đc 4 hôm rồi, 2 ngày đầu giảm 1,5 kg (bằng cả tháng trc hihi) và 2 ngày sau cân giảm đều 0.5kg nữa, mà còn là ăn xog mới cân nhé Lát trưa cân tiếp xem tnao rồi báo cáo mng nhé. Thật lòng là lên đây cũng ít chia sẻ lắm, chỉ follow thui vì thấy kqua chẳng được như mong đợi, h có tí thành quả mới dám hú lên hị hị
    Vậy là vừa uống hỗn hợp, vừa ăn mà 4 ngày giảm 2,5kg. Giỏi quá......... mình mà ăn thêm vào thì chắc chỉ tăng chứ k giảm
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 37 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

ui thich the, cach cua ban co ve hop voi hoan canh cua minh hon y, minh phai ap dung moi dc, thank nha
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyennhao Xem bài viết
    Các mẹ ơi. E chỉ thưc hiện sáng trưa chiều thôi có đc không? Vì tối e ăn cùng bố chồng và chồng rồi. Ăn riêng mất tình cảm lắm.huu
    Mình cũng thế đấy bạn ah. Thật là khổ nên cố gắng tốt luộc thật nhiều rau, chủ yếu ăn rau, uống nc canh. Rồi trc khi đi ngủ uống nước chanh ớt thôi. Mà dạo này uống nhiều chanh ớt hay sao mà mình bị nhiệt. khổ ghê
    • 125 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

uh, m rút ra kn là uống hỗn hợp mà vẫn ăn thì ko giảm đc mà còn lên cân ý, m triệt để mà cũng đứng cân liên lục, thi thoảng xuống được có 1 xíu hix chuyển sag cách này vừa ngon mà vừa hiệu quả cố lên các cô gái
    • 9 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

ngày đầu tiên của em ,mời cả nhà ạ .Hôm qa say ra uống thử một cốc mà em thấy khó uống quá ko sao nuốt nổi,đem tủ lạnh để mai uống mà sao h thấy ngon quá trời

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    Hình đính kèm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi thế buổi sáng bạn vẫn ăn bình thường à
    mình uống hh hơn nửa tháng mà bị đứng cân 1 tuần rồi
    nản quá
    • 37 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hic, cái kiểu ăn cùng người thân mà mình ko ăn nhanh xuống tình cảm lắm, mà ngồi vào bàn ăn ăn ít cũng bị bố hỏi nay sao con ăn ít thế . mà chị bị nhiệt thì thay ớt = mật ong đi, MÀ cho em hỏi chị ăn thế đã giảm đc kg nào chưa vậy ạ?
    • 125 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi carot_tim Xem bài viết
    bạn ơi thế buổi sáng bạn vẫn ăn bình thường à
    mình uống hh hơn nửa tháng mà bị đứng cân 1 tuần rồi
    nản quá
    m vẫn ăn bt b ạ, sáng trưa tối luôn vì m đi làm xog đi học cả ngày mà, nhưng m ăn ít tinh bột nhé
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyennhao Xem bài viết
    Hic, cái kiểu ăn cùng người thân mà mình ko ăn nhanh xuống tình cảm lắm, mà ngồi vào bàn ăn ăn ít cũng bị bố hỏi nay sao con ăn ít thế . mà chị bị nhiệt thì thay ớt = mật ong đi, MÀ cho em hỏi chị ăn thế đã giảm đc kg nào chưa vậy ạ?
    Chị ko làm được triệt để nên cố gắng lâu dài, đợi cuối tháng cân luôn 1 thể. Nhưng thấy quần áo mặc thoải mái, đỡ thấy bụng hơn. Hì, chỉ đc cái tiện ngày xưa ăn bao nhiêu cũng thèm, giờ ăn đồ ăn một xíu là thấy dạ dày cảnh báo no rùi nên cũng đỡ.
    • 83 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

M dc hnay la ngay thu 8 nhung co 3 bua toi m ko uog hh ma di an lih tih du thu. Huhu. Ko the bop mom dc. Huhu. Nay lai quyet tam bat dau lại thui. Mn cug nhau cgag ah
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 101 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Mọi người cố gắng. Em ước gì có dc đầu 4. Ước mong nhỏ nhoi ☺
    People face trade-off
    • 26 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quynh.anh0101 Xem bài viết
    B ăn hh bnhieu ngày rồi? Có giảm không? Fải cố gắng thoai.... m.n thường xuyên vào báo cáo tình hình cho có động lực nhé. Cố lên
    mình ăn được 7 ngày rồi, trong đó có 2 buổi tối đi ăn đồ nướng (1 buổi uống nước suối, 1 buổi uống coca =)) ), 3 ngày uống chanh mật ong (sáng 1 cốc, tối 1 cốc), 3 ngày tập thể dục (mỗi lần 10 phút): giảm 2.5kg, chị đồng nghiệp bảo nhìn mình gầy đi rõ rệt, mặt hóp vào so với trước

Nếu triệt để và chăm tập tành chắc sẽ còn giảm nữa .