TIN TÀI TRỢ.

kinh nghiệm giảm 10kg trong vòng 20 ngày-tầng 3

• 6.65K Lượt chia sẻ
  • 287K Lượt đọc
  • 2.33K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 38 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lehanh716 Xem bài viết
    Đợt trước mình áp dụng được 1 tuần giảm được 2.5 kg(59.5 con 57) bây giờ đang muốn ăn lại để giảm 8 kg không biết được nữa không, từ tết tới giờ cứ 56.57 kg hoài, cả nhà có ai giảm chung với em không để lấy động lực,tối nay đi mua chuối, ca chua mai bắt đầu.
    Ôi mình cũng đang hóng nè . Bé con mình gần 7 tháng rồi mà bụng mình cứ như bầu 5 tháng í. Miệng cứ thèm ăn miết thôi . Lang thang trên mạng thấy thuỗ jảm cân lishou .mình bon chen mua về uống đc 4 ngày thì k thể nào uống nữa.người cứ như sắp chết á. Jờ thấy toppic nay mừng hết biết fải thử thôi chứ đà này jờ đến tết mình lăn lun wá . Cơ mà bạn cho mình hỏi chủ thớt bảo chuối móc là chuối j ạ ?
    comment by WTT mobile view

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 50 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    giảm hẳn đươc 10 cân trong vòng 20 ngày cơ ạ .... em oánh dấu để về thử nghiệm xem sao ạ
    • 38 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

E bị đau dạ dày, ko ăn uống linh tinh được, cứ hở ra là đau bụng nhưng cân thì chả bao giờ ngừng tăng huhu, cách này có sợ đau bụng ko chế
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ko pjk co thiệt ko day ta, mak an vay sao co suc lam viec noi
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình làm thử rồi mak khó uống wá, có cách nào dễ uống hơn ko ạk, hay e ăn từng thứ 1 luôn dc ko
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chbi mua đồ về làm đây ạ, e bắt đầu từ mai. Ai theo e k ạ, add fr facebook để ủn mông nhau thự hiện đi mấy chị em ơiii :3
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cái này có ảnh hưởng bao tử không có nhà? Em thấy có dứa, uống chắc xót bụng lắm.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình giảm cân rồi xong lại tăng lại không biết có phải phương pháp giảm cân của mình sai không
    • 27 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mọi người cho mình hỏi ngu tý. Chuối moc là chuối gì vây? Tìm hiểu mãi mà không ra loại chuối đó
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xách dép ngồi hóng. Em cũng muốn xuống khoảng 10kg đây.