TIN TÀI TRỢ.

kinh nghiệm giảm 10kg trong vòng 20 ngày

• 55.8K Lượt chia sẻ
  • 1.29M Lượt đọc
  • 2.74K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 589 Bài viết

• 324 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nabeo89 Xem bài viết
    Hjhj. Em cảm ơn chị nhiều. E vừa mới đi mua dứa và cà chua rồi, vì còn ko biết là chuối j nên chưa có mua. Hôm nay ăn uống thoải mãi để bắt đầu từ ngày mai thực hiện luôn. E sẽ thông báo kết quả.Fighting
    ok chúc em thành công.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 589 Bài viết

• 324 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi monika_levi Xem bài viết
    Bạn ơi sinh tố đó xay 1 lần uống cả ngày hay sao? Nó có bị mất chất ko? Chuối đó là chuối sống mình đem đi luộc hay chuối chín rồi mình đem đi luộc?

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    uhm,xay 1 lần uống cả ngày, bỏ ngăn lạnh cho ngon nhé, chứ uống không vậy dở lắm. Nếu không có tủ lạnh thì phải làm nhiều lần trong ngày. hic
    • 79 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thanks bạn chủ top nhé, bắt đầu ngày mai mình sẽ thực hiện ngay và luôn, nếu giảm xuống đc như ý thì mình sẽ khao bạn 1 chầu, hì hì

• 589 Bài viết

• 324 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi monika_levi Xem bài viết
    Thanks bạn chủ top nhé, bắt đầu ngày mai mình sẽ thực hiện ngay và luôn, nếu giảm xuống đc như ý thì mình sẽ khao bạn 1 chầu, hì hì

chắc chắn cái chầu đó sẽ mất rồi đó, nhưng xa xôi cách trở quá.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ban oi minh dung chuoi Tây duoc khong, hay chuoi ngự dc ko, minh ko biet chuoi su, chuoi moc dau
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ban ap dung dc blau ruj va giam dc bnhju kg ruj ban oi, mjh cug muon jam nhah nhah we
    • 589 Bài viết

• 324 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mecoquat Xem bài viết
    Ban oi minh dung chuoi Tây duoc khong, hay chuoi ngự dc ko, minh ko biet chuoi su, chuoi moc dau
    không được đâu bạn ak. chỉ chuối mốc thôi, ra chợ đây đó bạn, hỏi là người ta biết, hỏi người lớn ấy, chuối hay cúng bàn thờ đó bạn.
    • 589 Bài viết

• 324 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mecoquat Xem bài viết
    Ban ap dung dc blau ruj va giam dc bnhju kg ruj ban oi, mjh cug muon jam nhah nhah we
    mình áp dụng được gần tháng rồi, qua 20 ngày mình giảm dc 10kg, giờ mình giữ cân bằng việc uống buổi tối thôi, còn sáng trưa ăn xả hơi lun.hehe
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 51 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Em ơi, chi chỉ muốn giảm 3kg thôi, vay uống kết hợp an rau củ kkhông ăn cơm được không ? hay phải kiêng triệt để. Uống nước chanh mat ong không bò ớt bột duoc không ? vi chi không an cay duoc. Tks
    • 589 Bài viết

• 324 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DragonVN Xem bài viết
    Em ơi, chi chỉ muốn giảm 3kg thôi, vay uống kết hợp an rau củ kkhông ăn cơm được không ? hay phải kiêng triệt để. Uống nước chanh mat ong không bò ớt bột duoc không ? vi chi không an cay duoc. Tks
    nếu chị giảm 3kg mà chị muốn giảm nhanh, làm như e thì 1 tuần là ok rồi (ko bỏ ớt bột củng được chị, ko sao cả), còn nếu chị muốn giảm từ từ thì chỉ ăn buổi sáng với tối thôi, còn buổi trưa chị vẫn ăn cơm bình thường, nó sẽ chậm hơn thời gian.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 301 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

Sáng nay e đã bắt đầu thực hiện. Ôi chao sao khó uống thế, e say hỗn hợp như cj nói. Lúc uống nói thật là chỉ muốn ói ra thôi. Nhưng nghĩ đến eo thon, e lại bóp mũi nuốt vào. Và bỏ vào cốc mang đến cty để trưa chiến tiếp. Thấy cũng no thật, lại ko thấy thèm cái j nữa, chỉ hơi khé cổ thôi. Có vị ngọt cơ mà ko hiểu sao nó ngai ngái của dứa vs cà chua sống nên mùi hơi lạc nên hơi khó uống. Sẽ cố gắng.
    • 589 Bài viết

• 324 Được cảm ơn

Sáng nay e đã bắt đầu thực hiện. Ôi chao sao khó uống thế, e say hỗn hợp như cj nói. Lúc uống nói thật là chỉ muốn ói ra thôi. Nhưng nghĩ đến eo thon, e lại bóp mũi nuốt vào. Và bỏ vào cốc mang đến cty để trưa chiến tiếp. Thấy cũng no thật, lại ko thấy thèm cái j nữa, chỉ hơi khé cổ thôi. Có vị ngọt cơ mà ko hiểu sao nó ngai ngái của dứa vs cà chua sống nên mùi hơi lạc nên hơi khó uống. Sẽ cố gắng.
    vậy chuối e mua ít chín đó, e bớt cà chua với dứa đi thêm chuối vào sẽ dễ uống hơn, để lạnh sẽ ngon hơn nhiều đó.để ngoài tới trưa nó sẽ khó uống hơn.
    • 79 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Chuối móc là chuối gì vậy chị

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Thuphuong666
    • 244 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Chuoi moc phai la chuoi la xiem hok p? Co ai thuc hien thanh cong chua, noi ra cho m.n them dong luc di
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 79 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hôm nay có nhờ mẹ mua thơm, chuối và cà chua rồi, tối nay làm thử rồi báo cáo tình hình với cả nhà nhé

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 51 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Đã thu uống tối hôm qua, và sáng nay dem theo de trua uống. Cũng dễ uống, xay hon laong ti cho de uống. KHông biết có giảm được không cố gắng 3 ngày thử xem sao, ngày đầu thấy cũng ỗn, vì mục tiêu 3 kg, cố lên hihi
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 301 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hatien_lamkhang Xem bài viết
    vậy chuối e mua ít chín đó, e bớt cà chua với dứa đi thêm chuối vào sẽ dễ uống hơn, để lạnh sẽ ngon hơn nhiều đó.để ngoài tới trưa nó sẽ khó uống hơn.
    Ở cty e có cây nước, dưới là tủ lạnh luôn, nên e bỏ vào đó luôn, từ trưa nay là ko phải cơm nước j rồi. Cơ mà cj ơi, e uống hỗn hợp đó từ sáng. Cả buổi cũng uống đến 4 5 cốc nước mỗi cốc đến 300ml ấy. Chắc cả ngày e cũng đến 10 cốc. Như vậy chắc tốt ạ. Mà từ sáng h e thấy đi vs nhiều. Uống như vậy làm mất nước hả cj?
    • 589 Bài viết

• 324 Được cảm ơn

Ở cty e có cây nước, dưới là tủ lạnh luôn, nên e bỏ vào đó luôn, từ trưa nay là ko phải cơm nước j rồi. Cơ mà cj ơi, e uống hỗn hợp đó từ sáng. Cả buổi cũng uống đến 4 5 cốc nước mỗi cốc đến 300ml ấy. Chắc cả ngày e cũng đến 10 cốc. Như vậy chắc tốt ạ. Mà từ sáng h e thấy đi vs nhiều. Uống như vậy làm mất nước hả cj?
    không phải mất nước đâu, nó thải chất độc tố trong người ra đó. uống nước nhiều tốt mà. Lúc chị chưa giảm là 70cm eo, 53cm đùi 20 ngày sau xuống còn 60cm eo, 45cm đùi đó
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 589 Bài viết

• 324 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DragonVN Xem bài viết
    Đã thu uống tối hôm qua, và sáng nay dem theo de trua uống. Cũng dễ uống, xay hon laong ti cho de uống. KHông biết có giảm được không cố gắng 3 ngày thử xem sao, ngày đầu thấy cũng ỗn, vì mục tiêu 3 kg, cố lên hihi
    không sao đâu, không mệt. e có uống chanh theo phương pháp giải độc cơ thể 12 ngày đó, ngày đầu là e ko chịu nỗi rồi chị ak. còn cái này qua 20 ngày mà e vẫn chưa thấy mêt.
    • 589 Bài viết

• 324 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi whiterose2606 Xem bài viết
    Chuoi moc phai la chuoi la xiem hok p? Co ai thuc hien thanh cong chua, noi ra cho m.n them dong luc di
    chuối mốc là chuối ông bà hay cúng trên bàn thờ đó, còn gọi là chuối quảng, chuối sứ đó, ra chợ hỏi là họ chỉ ak, ko thiếu đâu